Quyết định bổ nhiệm kế toán trưởng

• Thread starter tongdasa
  • Ngày gửi
M

MinhChauVo

Guest
7/8/09
2
0
0
Bình Định
Bạn nào có mẫu quyết định bổ nhiệm Kế toán trưởng phông Vni-times thi gửi cho mình với nha, ở trên cũng có mẫu kế toán trưởng nhưng phông chữ lạ quá máy mình không đọc được. Bạn nào có thì gửi cho mình theo email: meocon194qtbd@yahoo.com nha. Cám ơn các bạn rất nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

Phuongthuy80

Guest
29/9/09
2
0
0
Nghe An
xin chào mọi người, mình là thành viên mới bạn nào có mẫu BB đại hội cổ đông, biên bản hội đồng quản trị, biên bản hội đồng thành viên gửi cho mình với, Côngty mình vừa mới thành lập mình chưa biết, giúp mình với.

P

Phuongthuy80

Guest
29/9/09
2
0
0
Nghe An
Chào mọi người, mình là thành viên mới, cho mình hỏi như sau: Mình đang cần mẫu BB đại hội cổ đông, BB hội đồng quản trị, BB hội đồng thành viên, bạn nào có gửi cho mình với, mình đang cần gấp vì mình vừa thành lập Cty, xin gửi về: Phuong_thuy2706@yahoo.com.vn. Cảm ơn nhiều.

M

MDMDMD

Guest
9/10/09
1
0
0
tphcm
chao cac ban!minh dang can form Bien bang hop hoi thanh thanh vien ve viec bo nhiem giam doc va ke toan vien.ai bik co the cho minh xin nhe.gui dum minh wa email:mongdiep20042000@yahoo.com
cam on cac ban nhiu nhen.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
C

CMC

Sơ cấp
29/8/09
10
0
0
nha trang
Theo luat DN bổ nhiệm kế toán trưởng là do chủ tịch hội đồng thành viên hoặc chủ tịch hội đồng quản trị bổ nhiệm. Vì sao các mẫu này toàn do Giám đốc bổ nhiệm và quyết định? Vì sao vì sao....Kế toán trưởng là người giữ tiền cho các cổ đông hoặc các thành viên cty. mà để cho giám đốc được quyền sinh sát thì KTT không thể làm việc độc lập, không thể giữ tiền giùm cho thành viên góp vốn. Thì đừng có trách ai mà hãy trách mình. lúc này KTT chỉ là người giúp việc tính toán giùm cho giám đốc những bài toán cho công ty, và những bài toán cho giám đốc hé hé...

C

CMC

Sơ cấp
29/8/09
10
0
0
nha trang
Bạn là NV Kế Toán trong công ty đúng không, cũng không nhất thiế phải có KTT đâu nếu mà bạn có thể làm đc những số sách, làm báo cáo quyết toán cuối năm một cách chính sác nhất. Chào bạn chúc bạn thành công

Theo khoản 2 điều 37 ND 129-2004 hướng dẫn 1 số điều luật kế toán , cty có tổ chức đơn vị kế toán thì chỉ được phép bố trí người phụ trách kế toán tối đa trong 1 năm tài chính đầu tiên. sau đó phải có kế toán trưởng, không có thì thuê ngoài.

N

nguyendun

Guest
2/12/09
1
0
0
kiên giang
cảm ơn bạn tao xanh mình đã nhận được mẫu quyết định bổ nhiệm kế toán, cám ơn nhiều nhé.

D

dotienhuy

Guest
24/6/09
1
0
0
41
Hà Nội
Thật cảm ơn bạn rất nhiều, tôi đang không biết lấy đâu ra thì được sự giúp đỡ từ các bạn. Webketoan thật tuyệt vời!!!

A

achin88

Guest
10/12/09
1
0
0
Tp.HCM
Dear all!!!

Công ty mình ko có kế toán trưởng, nhưng vì fa3i mở TK NH BIDV, nên bắt cty mình fai3 có quyết định bổ nhiệm kế toán trưởng. Công ty mỉnh fai làm quyết định đó theo hình thức cho kế toán đứng tên ký giấy tờ thôi.Mọi người có quyết định bổ nhiệm kế toán trưởng thì xin giúp gửi cho mình với, chỉ là mẫu đơn giản để làm thủ tục thôi cũng được.
THANK !!!:1luvu:

QuynhThi5

QuynhThi5

Trung cấp
25/8/09
80
1
0
38
An Giang
Dear all!!!

Công ty mình ko có kế toán trưởng, nhưng vì fa3i mở TK NH BIDV, nên bắt cty mình fai3 có quyết định bổ nhiệm kế toán trưởng. Công ty mỉnh fai làm quyết định đó theo hình thức cho kế toán đứng tên ký giấy tờ thôi.Mọi người có quyết định bổ nhiệm kế toán trưởng thì xin giúp gửi cho mình với, chỉ là mẫu đơn giản để làm thủ tục thôi cũng được.
THANK !!!:1luvu:

Cám ơn bạn đã đến với diễn đàn. Bạn đã vào được topic này mà không chịu khó đọc từ đầu

http://webketoan.vn/forum/showpost.php?p=467006&postcount=7

Chữ ký kế toán trưởng giao dịch với ngân hàng có nhất thiết không? Ngọai trừ các cơ quan Nhà nước, liên doanh.

Đính kèm

• 1224TaiKhoanTG.rar
    24 KB · Lượt xem: 104
  • uyquyen.doc
    83.5 KB · Lượt xem: 115
H

hue2010

Guest
23/12/09
1
0
0
Hạ Long
Mình mới bước vào làm. nên còn bỡ ngỡ nhiều. cảm ơn các bạn

X

xuanhai281

Guest
23/7/08
3
0
0
48
Lạng Sơn
Gui cac ban mau quyet dinh bo nhiem KTT ne

Đính kèm

• Mau quyet dinh bo nhiem KTT.doc
    69.5 KB · Lượt xem: 266
X

xuanhai281

Guest
23/7/08
3
0
0
48
Lạng Sơn
Ban nao co Quyet dinh Mien nhiem chuc vu KTT (quyet dinh thoi giu chuc vu KTT de nhan nhiem vu moi) thi post len cho anh em xem voi

B

BearMom

Guest
25/8/08
1
0
0
46
HCM
Hichic, sao mình down về mà cứ bị lỗi font, đọc không ra từ nào hết....

T

tuyetkj

Guest
4/11/09
2
0
0
tp ho chi minh
Các bạn ơi, mình đang gặp một trường hợp, một cty TNHH MTV mới thành lập, giờ mua hóa đơn lần đầu tiên, trên thuế cũng chưa có hồ sơ pháp lý gì hết, mà cty mình thuê nhà xưởng cũng không công chứng đc, máy móc ban đầu thì ko rỏ ràng, có cách nào giải quyết cho trọn, mua đc hóa đơn ko?

T

taka2005

Guest
10/4/08
2
0
0
47
tphcm
Cám ơn các bạn nhiều, các QĐ nầy mình đang cần.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA