Quyết định bổ nhiệm kế toán trưởng

• Thread starter tongdasa
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hienlg167

Guest
16/12/10
1
0
0
40
Hà Nội
Các bác cho em hỏi, hiện giờ em đang fải làm kế toán trưởng của cty CP. Nhưng hiện tại ngoài bằng trung cấp kế toán, 3 năm kinh nghiệm ra. Mình chưa có bằng đại học, hay chứng chỉ kế toán trưởng. VẬy có cách nào để hợp thức hoá & để hợp pháp làm kế toán trưởng hay không? Em cảm ơn các bác trước nhé,.

BienHuyen

BienHuyen

Chuối nhất Web
15/10/07
47
2
8
39
Thành Phố Hoa Ban Trắng
Các bác cho em hỏi, hiện giờ em đang fải làm kế toán trưởng của cty CP. Nhưng hiện tại ngoài bằng trung cấp kế toán, 3 năm kinh nghiệm ra. Mình chưa có bằng đại học, hay chứng chỉ kế toán trưởng. VẬy có cách nào để hợp thức hoá & để hợp pháp làm kế toán trưởng hay không? Em cảm ơn các bác trước nhé,.

Mình không nhớ rõ lắm ở Thông tư hay nghị định nào nhưng nếu làm trong công ty CP, thì dù có là bằng kế toán trung cấp, nếu có quyết định bổ nhiệm kế toán trưởng của Chủ tịch hội đồng quản trị là được.

S

SigmasF

Guest
28/2/11
1
0
0
Can tho
Cám ơn rất nhiều. Cái này giúp mình rất nhiều tronh thời gian khó khăn này!!! hihi

L

LoanHD89

Guest
17/1/11
0
0
0
34
Hải Dương
helo!
Chào cả nhà!
Cho em hỏi chút nhé, Công ty mình đang làm không phải là công ty cp mà chỉ là doanh nghiệp tư nhân thui thì có thể áp dụng theo các mẫu quyết định trên không.Nếu không thi phải lam thế nào nhỉ?
Cả nhà giúp em với nhé!!!!!!!!!!

ah quên em không nói rõ là mẫu quyết định gì nhỉ?
Hihi tại em mới tham gia ma cả nhà thông cảm nha!
Em muon hỏi nếu là DNTN thì có áp dụng quyết định bổ nhiệm kế toán trưởng và phó giám đốc như các bác đã post len không?
giúp em nha! thanks nhiu

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA