Có một bài văn hay đáng để suy nghĩ

• Thread starter Bình_OverAC
  • Ngày gửi
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Có một bài văn hay đáng để suy nghĩ

Khóa học Quản trị dòng tiền
PA83

PA83

鸡子鸭子!
4/4/06
231
2
18
TB
Ừ nhỉ? Tại sao một em bé lớp 10 lại có cách cảm nhận và cách nghĩ tưởng chừng như đơn giản nhưng lại rất sâu sắc này nhỉ?Đúng!Em đã là một người thành công...Cảm ơn em và cảm ơn anh Bình đã post bài này lên.Thanks!!!

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Ôi, miễn bàn cái sự thành công (vì còn tùy quan điểm nhận thức từng cá nhân và xã hội), chỉ nói đến bài văn >>>>>>> rất hay, rất thu hút và khiến người đọc phải bất chợt nhìn lại mình.

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Trong cuộc sống này được bao nhiêu " cái đầu " PTTH có suy nghĩ như vậy nhĩ? Được đọc 1 tác phẫm hay và rút ra được cái gì đó cho bản thân mình thì đó là thành công. Webketoan của chúng ta có những tác phẫm được đón nhận như thế cũng là 1 thành công rùi ấy nhỉ???.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Chữ xấu quá , đọc hổng nổi :rotfl:

Ấy là nói vậy, văn vẻ, lý thuyết như thế, còn thực tế thì sẽ khác, híc

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Mình đã đọc bài văn này tuần trước. Cứ ngỡ nó là của một cậu trai học Trường Thăng Long. Giờ vào đây mới biết là của một cô bé...

Đọc xong bài văn này thấy có nhiều điều đáng để mình phải nghĩ suy!

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Trước giờ cứ nghĩ là mình toàn gặp "mẹ của thành công" (Thất bại là mẹ của thành công). Bài văn đã cho mình những khái niệm mới về thành công. Có lẽ là thành công hay không là do cách nhìn nhận của mỗi người.

HÌnh của Binh hơi khó đọc, các bạn có thể đọc bài naỳ trên VNExpess

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
OldNTV nói:
Đúng là hơi khó đọc, nhưng đọc chữ viết như vậy thấy sống động hơn và "thấm" hơn bác ạ
Vâng, mình đã đọc bài văn đó rồi nhưng hôm nay cũng phải đọc lại từ bản gốc đấy. Nhìn cũng dễ đọc chứ chẳng mờ lắm!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA