CLB KTT với ngày sinh nhật web

• Thread starter Khuatquangthin
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
xuantham nói:
Không đóng tiền mà đến không vô cửa được đâu. Tòan dân kế tóan không, tòan dân kế tóan công nợ nữa mới ghê chứ! Và một đám đông KTT, khiếp lắm! Đóng tiền trước thôi, nếu không không có vé dự đâu. :lily:

Alo Chị Thắm về CLB Kế tóan trưởng gấp để bàn công việc.
Mọi sự chậm chể ảnh hưởng đến kế họach đặc biệt của CLB KTT chị Thắm hòan tòan chịu trách nhiệm

Ai biết chị Thắm ở đâu đề nghị liên lạc với Thìn gấp . Chân thành cám ơn và xin hậu tạ

Khóa học Quản trị dòng tiền
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
khuatqthin nói:
Alo Chị Thắm về CLB Kế tóan trưởng gấp để bàn công việc.
Mọi sự chậm chể ảnh hưởng đến kế họach đặc biệt của CLB KTT chị Thắm hòan tòan chịu trách nhiệm

Ai biết chị Thắm ở đâu đề nghị liên lạc với Thìn gấp . Chân thành cám ơn và xin hậu tạ

Có cần phải to mồm trên diễn đàn không vậy? :DJ: . Ai liên lạc với Thìn để lấy hậu tạ đi bà con!:boldred:

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
xuantham nói:
Có cần phải to mồm trên diễn đàn không vậy? :DJ: . Ai liên lạc với Thìn để lấy hậu tạ đi bà con!:boldred:
Bác ấy nói xạo đấy, đừng nghe chị ơi!Bác khuatqthin sẽ hậu tạ cho chị 1 mớ kế hoạch ấy để chuẩn bị cho chương trình Sinh nhật đó,đừng tin bác ấy. Hehehe
Hic, em ở xa quá không được đi sinh nhật được, tiếc quá hà!
To: Khuatqthin! Nghe nói đâu SN năm trước bác có thi cắm hoa phải không? Thế năm nay có còn chương trình này không nhỉ?

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Nhat Dieu nói:
Bác ấy nói xạo đấy, đừng nghe chị ơi!Bác khuatqthin sẽ hậu tạ cho chị 1 mớ kế hoạch ấy để chuẩn bị cho chương trình Sinh nhật đó,đừng tin bác ấy. Hehehe
Hic, em ở xa quá không được đi sinh nhật được, tiếc quá hà!
To: Khuatqthin! Nghe nói đâu SN năm trước bác có thi cắm hoa phải không? Thế năm nay có còn chương trình này không nhỉ?

Năm nay vẫn thi cằm hoa đó em

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
xuantham nói:
Năm nay vẫn thi cằm hoa đó em
Chị ơi, vậy mình đã có kế hoạch cho việc thi cắm hoa này chưa vậy chị? Sao em không nghe nói đến nhỉ!

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
Nhat Dieu nói:
Chị ơi, vậy mình đã có kế hoạch cho việc thi cắm hoa này chưa vậy chị? Sao em không nghe nói đến nhỉ!
Sinh nhật là phải có hoa chứ chị.

Sửa lần cuối:
thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
Mọi người có cần em phụ cái gì không? em chưa dự SN lần nào nên hổng biết chương trình chi tiết ra sao hết...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA