Gia đình 8X !

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
tocdai_friendly nói:
Em bảo lãnh sao được. Ngưòi bảo lãnh phải có tiêu chuẩn chứ.
Tiêu chuẩn là gì vậy chị?

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
tocdai_friendly nói:
Thứ nhất tối thiếu phải là đầu 7
Sao chị thiên vị cho đầu 7 thế? Đầu 8 bảo lãnh cho đầu 9 càng tốt mà. Với lại em nghĩ hocon sẽ đồng ý thôi.

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
Hocon ơi...đồng ý đi nhé....:bigok:

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
babyacc nói:
Hocon ơi...đồng ý đi nhé....:bigok:

Để mai hocon đi xem bói nhá, nếu hợp tuổi với babyacc thì ok liền!:talk:

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Hỡi gia đình 8X các bác cho em ý kiến về vấn đề này nhé

Hải yêu Trang. Trong một lần cãi nhau( do lỗi của Trang) Trang tìm mọi cách liên lạc với Hải không được. Vì muốn hỏi thăm Hải sống chết thế nào nên đã hỏi thăm tình hình qua Hùng anh trai của Hải. Sau nhiều lần như vậy Hải để ý thấy giữa Trang và anh trai của mình có vấn đề gì đó
Theo các bạn Hải nên làm gì, có phải Hải đa nghi quá không?

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Ôi mội người xôm tụ nhỉ? Ta làm một phát coffee đi rồi cùng nhau nói tiếp hihihi Cứ nói chay như thế này thì.......:wall:

H

HienMQ

Guest
11/5/06
19
1
3
Tp HCM
tocdai_friendly nói:

Hải yêu Trang. Trong một lần cãi nhau( do lỗi của Trang) Trang tìm mọi cách liên lạc với Hải không được. Vì muốn hỏi thăm Hải sống chết thế nào nên đã hỏi thăm tình hình qua Hùng anh trai của Hải. Sau nhiều lần như vậy Hải để ý thấy giữa Trang và anh trai của mình có vấn đề gì đó

Bạn giới thiệu thế này thì thiếu rồi, chẳng logic gì với tên tiêu đề cả.
Có lý ra phải thế này:

Hải 8x yêu trang 8x ..... hỏi thăm tình hình qua Hùng 8x...
Theo các bạn thì dân 8x nên làm gì, có phải dân 8x nhiều người đa nghi quá không? ...vv...

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
tocdai_friendly nói:

Theo ý kiến của dân không phải 8x như tớ thì đây đúng là một thứ …tình yêu bọ xít!
Hic, mà mấy giờ rồi còn có tình huống này nhỉ? Chuyển qua 9x đê!!! 8x như Cam to lấy vợ từ lâu rồi…

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
tocdai_friendly nói:

May quá, mình 7x.
8x là bị .... thế này đây.

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Em là dân 8x còn thấy như thế thì đúng là tình yêu bọ xít chứ còn gì nữa.
Hỏi thăm người yêu qua anh trai người yêu thì cũng chỉ 1,2 lần thui chứ.Đến vài lần thì đến bố người yêu cũng phải đa nghi chứ ko nói gì đến ông Hải gì đó.
Mà ông Hải nào đó cũng hay gớm nhỉ,ai đời đàn ông con trai giận dỗi người yêu thì cũng vừa thui chứ.Đến mức người yêu xuống nước tìm gặp rồi mà còn ko làm hoà thì hơi bị...
Còn cái ông anh trai nữa,đáng nhẽ người yêu của em trai hỏi về em trai,nếu ông ý mà có lòng tốt thì phải về kể với em trai là "hôm nay người yêu mày hỏi thăm về mày .."đại loại là như vậy.Nếu ổng mà im lặng để rồi thì thầm to nhỏ với Trang (mình cũng tên T) thì ông này có ý đồ xấu rùi.
Tóm lại là cái câu chuyện này ko rõ ràng,rất là chung chung,ko cụ tỉ nên em suy diễn như trên,các pác cứ tranh luận thoải mái ....:biggthump

T

trinhthuhuyen

Guest
13/9/06
10
0
0
Cát Bụi
ơ ! đây là gia đình 8x mà , sao các bác 7x và các em 9x lại cứ vào để quậy nhỉ?
gia đình 8x lúc nào cũng mở rộng cửa để đón khách , nhưng mà vào thăm thì cũng phải có thiện chí chớ
thấy khách vào thăm tui cũng muốn mời ly trà đá nhưng thấy khách vào quậy nhà mình quá nên để các bác đến chơi xuông rùi về vậy :biggrinda

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
trinhthuhuyen nói:
ơ ! đây là gia đình 8x mà , sao các bác 7x và các em 9x lại cứ vào để quậy nhỉ?
gia đình 8x lúc nào cũng mở rộng cửa để đón khách , nhưng mà vào thăm thì cũng phải có thiện chí chớ
thấy khách vào thăm tui cũng muốn mời ly trà đá nhưng thấy khách vào quậy nhà mình quá nên để các bác đến chơi xuông rùi về vậy :biggrinda
Bác này đuổi khách một cách trắng trợn!

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Các bác ơi thôi giữ hoà khí nào. Hãy xây dựng gia đình 8X luôn tràn ngập niềm vui và tiếng cười chứ. Không tôpic của em lại bị khoá bây giờ
8X đâu lên tiếng đi chứ nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA