Võ đài kế toán /@?

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
Ô...xong roài à? Vậy là tỷ số hòa 0-0 hả. :banana: Ố lê lê...ố la la...:banana:

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Chẳng hiểu gì cả.
Các pác quyết chiến ngoài võ đài ah?
Có thấy pác nào chiến đấu đâu!!!!
Làm em theo dõi mỏi cả mắt, hix

Thế này nhé, bác TC "túm cổ TG quăng ra khỏi võ đài", cởi tất tay, tất chân... các loại tất rùi ra nhiều loại chưởng, trong đó có món như thế này... :thumbsup: Chẳng thấy TG í ới gì cả, kêu gào gì cả, chắc là knock-out luôn rùi HI HI HI HI HI HI

Tường thuật thế đã được chưa Trang? Võ đài này chỉ mở riêng cho TC và TG thui HI HI

:dogpile: :dogpile: :dogpile:

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Anh Le nói:
Thế này nhé, bác TC "túm cổ TG quăng ra khỏi võ đài", cởi tất tay, tất chân... các loại tất rùi ra nhiều loại chưởng, trong đó có món như thế này... :thumbsup: Chẳng thấy TG í ới gì cả, kêu gào gì cả, chắc là knock-out luôn rùi HI HI HI HI HI HI

Tường thuật thế đã được chưa Trang? Võ đài này chỉ mở riêng cho TC và TG thui HI HI

Thế sao Anh Lê lại biết?
Đừng nói là anh xem trực tiếp nhé.
Tocdai mà bị knock-out hả?
Em ko thua độ dễ vậy đâu..:1nono:

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
Anh Le nói:

Sáng rồi mà Anh Lê vẫn còn đang mơ à...?:1nono: :1nono:

babyacc nói:
Sáng rồi mà Anh Lê vẫn còn đang mơ à...?:1nono: :1nono:

Anh đang uống black tea buổi chiều, chú bảo anh mơ cái gì cơ? chú đọc một phải suy nghĩ, tưởng tượng, và imply ra 5, 6, 7... chớ. Xem lại các món đòn TC đã ra đi :deal: :dance2:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tưởng giao chiến trong bí mật. Ai ngờ chú AL này biết được. Cũng chẳng sao, vì nhờ thế thì cái vụ này mới có người biết chứ, nếu không sau này TD lại kêu là chưa thua.:mrstraetz

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Trời vì một đêm không yên bình không hiểu có phải là bác Trân chan chơi xấu khủng hoảng tinh thần đối thủ không? Qua võ đài đã tự vỗ ngực đôm đốp là mình thắng.
Bác nhầm to. Bác thua từ lâu rồi. Vào võ đài im thin thít và lặn mất tăm. Bảo ra đòn trước thì cứ ỡm a ờm ờ chẳng rõ ràng tý nào
Bác ở thời trung cổ em rủ bác đầu kiếm lâu rồi chữ không võ đài bằng miệng như thế này đâu
Làm nam nhi đáng mặt đấng nam nhi chứ
Thế nào bác có định đấu không hay là bác xuống đài đi

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Đây là dung nham của bác Trân chân chuẩn bị để lên võ đài mời cả nhà chiêm ngưỡng ( dù chuẩn bị rất nhiều đồ nghề nhưng khi trọng tài vừa gõ keng cái bác đã......)

Đòn này hiểm HI HI, nhìn hơi giống Lệnh Hồ Xung HI HI HI HI

Cố lên bác TC!!! :smash: :smash: :smash: :jump: :jump: :jump:

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
Anh Le nói:
Anh đang uống black tea buổi chiều, chú bảo anh mơ cái gì cơ? chú đọc một phải suy nghĩ, tưởng tượng, và imply ra 5, 6, 7... chớ. Xem lại các món đòn TC đã ra đi :deal: :dance2:

Em biết bác TC ra "Hư không thần chưởng". Nhưng vì bác ấy công lực còn yếu chưa đạt được đến đỉnh cao nên có làm gì được chị TD đâu. :smash:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chuẩn bị tận răng như vậy mà vẫn còn phát hoảng lên khi trông thấy bộ dạng của TD

Sửa lần cuối:
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Katherine nói:
Ơ, thằng cu này bụ bẫm quá! Sau khi chiến tranh lại xuất hiện… Hay thật!!!
Cả hai giỏi thật! Hoan hô!
Bụ bẫm lắm à? Bụ bẫm thật không?
(Cho nó về bú tí rồi)

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
namthanhvuong19 nói:
Tớ muốn thách đấu với tóc dài cơ . Có dám nhận lời thách đấu ko ?
Trận kia chưa kết thúc mà bác.
Đợi có kết quả rồi lúc đấy bác thách đấu cũng chưa muộn mà.
tocdai cố lên. Đòn hiểm đấy,có cần tiếp đạn ko?

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Trời ơiiiiiiiii! cười đau vỡ cả bụng ra roài đây nà pàkon ơiiiiiiiiiiii
Nhà ta dzui thật nhỡ! Trong chiến tranh.......TD và TC uýnh tới uýnh lui một hoài loài ra một thèng ku kháu khỉnh! Hihihihi Thế này thì....càng phải ủng hộ những người thích thách đấu thoai.....để wkt ta ngày một đông dzui! hơ hơ ố là la........

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
letmyha nói:
Trời ơiiiiiiiii! cười đau vỡ cả bụng ra roài đây nà pàkon ơiiiiiiiiiiii
Nhà ta dzui thật nhỡ! Trong chiến tranh.......TD và TC uýnh tới uýnh lui một hoài loài ra một thèng ku kháu khỉnh! Hihihihi Thế này thì....càng phải ủng hộ những người thích thách đấu thoai.....để wkt ta ngày một đông dzui! hơ hơ ố là la........
:talk: Hí, có người chuẩn bị xung trận tiếp rồi, sắp có nữa rồi Mỹ Hà ơi! Hehe…. Chúng mình đợi xem nhá!
Tóc dài cố lên! :banana:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA