Võ đài kế toán /@?

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Bác Khatherine này chẳng chịu hiểu gì cả.
Thôi biết là trân chân cho bác mấy cây nến sinh nhật rồi
À Namthanhvương ơi để cho người khác đấu tiếp trận kế sau tớ sẽ đấu với bạn

Khóa học Quản trị dòng tiền
Mình xin làm trọng tài cho mọi cặp HI HI HI HI Thề sẽ sống chết vì... public interests :DJ:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Sau một trận đấu chí tử để cho ra đời một sản phẩm đặc chất......người TD xin ngưng nghỉ một trận....lấy sức cho trận sau.......Hì hì cố lên TD nhé!

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
tocdai_friendly nói:
Bác Lê xin làm trọng tài vậy thì phải xin biểu quyết tối thiểu phải có 10 người đồng ý
Mỗi bên đều có quyền trọn trọng tài thì chỉ cần biểu quyết tối thiểu là 2 người đồng ý thui chứ chị.
Ở đâu ra là tận 10 người lận,chắc mấy trận sau đấu suông ko trọng tài quá.:wall:
Trận mở màn mà kết thúc lặng thầm vậy sao hả tocdai? Mà ko có phần trao phần thưởng + hoa + huy chương hả?
Ít ra cũng phải có đoạn trọng tài giơ tay người chiến thắng như trong quyền anh chứ (cái màn này gọi là gì vậy ta)

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
trang ba gia nói:
Mỗi bên đều có quyền trọn trọng tài thì chỉ cần biểu quyết tối thiểu là 2 người đồng ý thui chứ chị.
Ở đâu ra là tận 10 người lận,chắc mấy trận sau đấu suông ko trọng tài quá.:wall:
Trận mở màn mà kết thúc lặng thầm vậy sao hả tocdai? Mà ko có phần trao phần thưởng + hoa + huy chương hả?
Ít ra cũng phải có đoạn trọng tài giơ tay người chiến thắng như trong quyền anh chứ (cái màn này gọi là gì vậy ta)
Ơ........thế Già đã không theo giỏi trực tiếp trận mở màn ấy àh!
Xem lại nhé......phần thưởng thật xứng đáng đấy!
Và người thua đã phải......giặt tả, phơi tả gì gì đấy!

tocdai_friendly nói:
Bác Lê xin làm trọng tài vậy thì phải xin biểu quyết tối thiểu phải có 10 người đồng ý

Muốn làm gì đẹp cho đời cũng thật là khó! Thui ngậm ngùi gió thổi chiều nào ta theo chiều đó vậy :banana:

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Ôi trời thế trang bà già không xem hình ảnh thưởng thức chiến lợi phẩm à?
WEb kế toán đầy ngưòi chứng tỏ uy tín của bác Anh Lê thế nào chứ? Bác anh lê phải đi vận động hành lang chứ nhỉ

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Trời bác Anh Lê đúng là gió chiều nào chạy theo chiều đó
nội câu này thôi cũng biết Anh Lê đi đg nào , e tóc dài đi đường ấy:biggrin:
:dzo:

tocdai_friendly nói:
Trời bác Anh Lê đúng là gió chiều nào chạy theo chiều đó

Sống ở đời phải có Code of Conduct chứ em, anh nói thế em đã tin thì đúng là... HI HI HI HI HI HI bị TC đánh bại cho là phải :banana: :rotfl: :banana: :rotfl: :banana: :rotfl:

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
Mấy hôm nay võ đài buồn quá nhẩy? Không thấy có cặp nào lên tranh tài....
:sleep:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
babyacc nói:
Mấy hôm nay võ đài buồn quá nhẩy? Không thấy có cặp nào lên tranh tài....
:sleep:
Nếu thấy buồn thì baby hô hào lên cho nó xôm tụ đê! Nếu không có cặp nào tranh tài thì..... baby còn không biết đăng ký tham gia luôn đê cho nó.....có cặp. Hic

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
letmyha nói:
Nếu thấy buồn thì baby hô hào lên cho nó xôm tụ đê! Nếu không có cặp nào tranh tài thì..... baby còn không biết đăng ký tham gia luôn đê cho nó.....có cặp. Hic
Cặp nèo??? Babyacc & Letmyha á??? :rotfl: :rotfl: :rotfl:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
lannhu nói:
Cặp nèo??? Babyacc & Letmyha á??? :rotfl: :rotfl: :rotfl:
ack ack let chỉ giỏi cổ vũ và hô hào thôi. Già rồi nên chẳng thể tham gia nỗi vào mí cái vụ đấu đá nì! Hic

K

khongthemyeu

Guest
15/1/05
3
0
0
43
Ha noi
www.Chua xay dung
letmyha nói:
ack ack let chỉ giỏi cổ vũ và hô hào thôi. Già rồi nên chẳng thể tham gia nỗi vào mí cái vụ đấu đá nì! Hic

Nghe giọng là biết đang muốn lên võ đài roài....cố lên letmyha.....:biggrinda

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
tocdai_friendly nói:
Letmy ha cồ lến.
Mỹ Hà nhà tớ chả có võ hiểm như Tóc dài đâu! Mà Hà bé xíu như vậy cũng đâu có dám đánh ai...Thôi, mọi ng tìm đối thủ khác đi, tha cho chị em nhà này! Hèhè

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA