Chương trình trên VTV

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Theo thông báo của bác Vualua vào 11h AM (buổi sáng) ngày mai 11/11/2006 trên VTV sẽ có chiếu phóng sự về webketoan. Các bạn nhớ đón xem !

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Chiếu giờ ni sao mà xem được! Hic bác nào xem được nhớ post tường thuật lại để mọi người không được xem.... biết với nhé! Hic

M

minhduc

Guest
24/12/05
4
0
0
19
ST
11h là 11giờ hay 23 giờ vậy bác admin? sao chiếu giờ độc vậy, đi làm sao mà xem?

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Vào lúc 11g trưa ngày 11/11 trên kênh VTV1, chương trình Cuộc sống số nhé. Bạn nào có khả năng ở nhà xem ti vi thì tìm cách thu lại để mọi người có thể xem lại nhé. Bạn nào có đường ADSL thì có thể vào trang www.vtc.com.vn để xem trực tuyến. Ngòai ra các bạn có thể xem lại vào lúc 8g tối thứ 5 tuần tới.

Sửa lần cuối:
Em coi trực tuyến trên www.vtc.com.vn rồi. Phóng sự có chút xíu à. Nhưng cũng thấy được không khí tuyệt vời của buổi SN WKT ở MB

ao2day

ao2day

User đã bị cấm truy cập
18/4/06
282
0
0
33
₪°ღ Cửa Phật ღ°₪
Nhịn cả ăn trưa để chờ
thấy khói thuốc buồn trong đêm phát biểu
còn giới thiệu web chỉ thấy toàn topic của em tocdai_friendly
thấy tự hào lắm các bác ạ

Sửa lần cuối:
tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Bác Thanh phát biểu khí thế quá, giá mà quay thêm được không khí ở Nha Trang và Miền Nam nhỉ. Các bạn có thể xem lại vào lúc 16g30 ngày mai (12/11) trên VTV1 và 20g00 thứ 5 (16/11) cũng trên kênh VTV1

A, thì ra đó là Bác Thanh. Gớm khổ, em chả biết ai với ai. Nghe Bác Thanh nói trong năm nay có khả năng 2 đôi nữa về dinh. Chòa chòa :banana:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Hôm nay ko xem đc, thôi rình rình mai xem lại vậy :lol:

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Em thấy có hai anh phát biểu rất hoành tráng một ko đeo kính và một đeo kính. Hai anh này nick trên WKT là gì vậy?

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Híc!em không xem được.Đành chờ tối thứ 5 vậy!mà sao trang www.vtc.com.vn lúc 11h trên VTV1 lại không thấy nói về WKT nhỉ?hay là em xem nhầm.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
vậy là hết xem được rồi huh? Hic... lẫn thẩn quá nên quên xem... Hi vọng được xem lại vào tối thứ 5.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Theo lịch phát sóng trên VTV.VN thì chương trình Cuộc sống số có tin phóng sự về Webketoan sẽ được phát lại vào 16h10 ngày CN 12/11/2006

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
hoangaccounting nói:
Em thấy có hai anh phát biểu rất hoành tráng một ko đeo kính và một đeo kính. Hai anh này nick trên WKT là gì vậy?
Anh đeo kính và cóa cái bụng to to là pác Vualua. Còn pác còn lại là khoithuocbuontrongdem pác ạh :rotfl:

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
...16h thấy điện thoại báo là "xem chương trình của wkt", nhưng mà lại đang ở Hàng Buồm.... Vội vàng rủ em trai vào nhà đứa bạn để xem nhờ, nhưng mà nó lại không có nhà...Hic, sao mà đen đủi thế không bít!

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Ngày hôm qua, VTV1 đã giới thiệu về wkt 3 phút trong chương trình cuộc sống số (chiếu lúc 16h20'')

Chương trình có chiếu lại một chút không khí của buổi sinh nhật wkt tại HVTC sau đó là phát biểu của Khoithuocbuontrongdem (anh chàng thất tình và tìm vào wkt ??) và Vualua (Tô và vợ thành đôi cũng từ wkt). Các phát biểu đều minh chứng một trang web ảo nhưng rất có tình người. Bác vualua nhân dịp quảng cáo là mình có được gia đình hôm nay cũng từ wkt, tiếp đến nghe nói là miền Nam cũng có 2 đôi sắp nên duyên cũng từ wkt (Ai vậy ta?)

Nhận xét của riêng Virgin:
1/ Chương trình bị sai một số thông tin:
a/Nhà đài nói là wkt có trên 260 ngàn thành viên, con số này chính xác phải là trên 26 ngàn thành viên.
b/Wkt được sáng lập từ ý kiến của một người không biết gì về kế toán ......hix...tội nghiệp admin, xin đính chính với các bạn là admin nhà ta không chuyên về công nghệ thông tin nhưng là dân kế toán từ khoa kế toán của Trường Đại học kinh tế TP.HCM. Hy vọng là trong một ngày không xa, Virgin sẽ làm một topic giới thiệu về những nhân vật VIP :)angel:) của wkt để các bạn cùng giao lưu về hiểu hơn về wkt.

2/Tự hào: nhìn biểu tượng của wkt trên VTV là mình đã cảm thấy trong người một cảm xúc dâng trào, nói hơi quá chứ giống như là bạn nhìn thấy...cờ Tổ quốc bay trên các sân vận động quốc tế.

3/Thất vọng: chương trình chủ yếu đề cập đến tình người trong wkt, đây không phải là tiêu chí để hình thành diễn đàn. Chương trình không đề cập nhiều đến những vấn đề như: wkt là nơi hỗ trợ các thành viên mới chập chững vào nghề, là nơi tìm tài liệu của rất nhiều kế toán trưởng.... mà đề cập nhiều đến tình người và box...."Phút nghĩ ngơi".

Một lần nửa, câu hỏi nâng cao chất lượng diễn đàn được đặt ra cho Ban Quản Trị wkt.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA