Kế toán dự án trong cơ quan nhà nước

Thảo luận trong 'CĐKT hành chính sự nghiệp' bắt đầu bởi mai_nt, 16 Tháng mười một 2006.

2,735 lượt xem

1. mai_nt

mai_nt Thành viên sơ cấp

Làm ơn cho em hỏi có ai làm kế toán cho các dự án trong cơ quan nhà nước không ạ? khổ đời em hỏi gì cũng ko ai trả lời :wall: Em đang muốn học hỏi ạ. :sad: em tìm mãi không thấy topic kế toán dự án đâu cả ạ.

2. vicashuong

vicashuong Thành viên hoạt động

Bạn phải nói về những điều cần hỏi cụ thể thì tụi mình mới tư vấn cho bạn được chứ.

3. mature102

mature102 Thành viên thân thiết

Sao mọi người ko chả lời bạn cho là khổ, mọi người thương bạn đó, hihihi bọn mình không chả lời là tốt chỉ là ko biết hoặc biết ko rõ mà chả lời bạn hiểu sai lại khổ hơn, he he he.
    Bạn cần hỏi gì nói rõ hơn chút đi may ra mỗi người biết góc độ lĩnh vực tư vấn cho thui! Kế toán cho các dự án trong cơ quan nhà nước cũng rộng đó !Có ai biết hết cả đâu !

4. Le Van Nhanh

Le Van Nhanh Thành viên sơ cấp

Bạn muốn hỏi về kế toán của chủ đầu tư, ban quản lý dự án chuyên ngành, hay ban quản lý dự án trực thuộc doanh nghiệp?

5. PHIHUNGVN

PHIHUNGVN Thành viên thân thiết

Bạn muốn hỏi điều gì thì nên quan tâm hơn đến topic do mình lập ra
    Thứ 1: câu hỏi của bạn quá rộng trả lời bạn thì hết 1 quyển sách dầy nên không ai trả lời được.
    Thứ 2 : bạn không nghiêm túc khi hỏi, bạn lập topic mà 20 ngàgifkhi mọi người sẵn sàng giúp đỡ thì không có ý kiến gì
    Thứ 3: Sau 3 ngày nữa bạn không có ý kiến gì tôi sẽ xoá topic