Kế toán dự án trong cơ quan nhà nước

• Thread starter mai_nt
  • Ngày gửi
M

mai_nt

Guest
10/11/06
3
0
0
Hanoi
Làm ơn cho em hỏi có ai làm kế toán cho các dự án trong cơ quan nhà nước không ạ? khổ đời em hỏi gì cũng ko ai trả lời :wall: Em đang muốn học hỏi ạ. :sad: em tìm mãi không thấy topic kế toán dự án đâu cả ạ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

vicashuong

Guest
20/11/06
69
1
0
TP.HCM
Bạn phải nói về những điều cần hỏi cụ thể thì tụi mình mới tư vấn cho bạn được chứ.

M

mature102

Trung cấp
25/7/05
50
0
0
47
Hà Nội
mai_nt nói:
Làm ơn cho em hỏi có ai làm kế toán cho các dự án trong cơ quan nhà nước không ạ? khổ đời em hỏi gì cũng ko ai trả lời :wall: Em đang muốn học hỏi ạ. :sad: em tìm mãi không thấy topic kế toán dự án đâu cả ạ.

Sao mọi người ko chả lời bạn cho là khổ, mọi người thương bạn đó, hihihi bọn mình không chả lời là tốt chỉ là ko biết hoặc biết ko rõ mà chả lời bạn hiểu sai lại khổ hơn, he he he.
Bạn cần hỏi gì nói rõ hơn chút đi may ra mỗi người biết góc độ lĩnh vực tư vấn cho thui! Kế toán cho các dự án trong cơ quan nhà nước cũng rộng đó !Có ai biết hết cả đâu !

L

Le Van Nhanh

Guest
24/11/06
6
0
0
thi xa Ben Tre
Bạn muốn hỏi về kế toán của chủ đầu tư, ban quản lý dự án chuyên ngành, hay ban quản lý dự án trực thuộc doanh nghiệp?

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
mai_nt nói:
Bạn muốn hỏi điều gì thì nên quan tâm hơn đến topic do mình lập ra
Thứ 1: câu hỏi của bạn quá rộng trả lời bạn thì hết 1 quyển sách dầy nên không ai trả lời được.
Thứ 2 : bạn không nghiêm túc khi hỏi, bạn lập topic mà 20 ngàgifkhi mọi người sẵn sàng giúp đỡ thì không có ý kiến gì
Thứ 3: Sau 3 ngày nữa bạn không có ý kiến gì tôi sẽ xoá topic

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA