Chúc mừng Mr.PAT

• Thread starter ziczac
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
:flower: Chúc mừng anh !:flower:

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Chúc mừng sinh nhật bác PAT. Chúc bác gặt hai nhiều thành công hơn nữa.

T

thongdo

Guest
16/10/06
4
0
0
23
khoang cach xa xam
chúc mừng sinh nhật bác PAT. chúc bác vui ve, tràn đầy sức khỏe (để tám với mí em) và thành công hơn nữa
:flower:

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Chúc mừng bác PAT nhé!

T

thao520

Guest
26/8/05
17
0
0
39
ha noi
nhungpt59 nói:
k phải là sinh nhật bác PAT đâu bạn ơi, mà là chúc mừng bác PAT dành được giải thưởng trong Nhân Tài đất việt đấy chứ.
:flower: :flower: :flower1: CHÚC MỪNG BÁC PAT NHÉ:flower: :flower: :flower:

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
nhungpt59 nói:

thongdo nói:
chúc mừng sinh nhật bác PAT. chúc bác vui ve, tràn đầy sức khỏe (để tám với mí em) và thành công hơn nữa
:flower:

bệnh nghề nghiệp, hệ quả của xì-trét hậu WTO đây mà:rocker: :rocker: :rocker:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Chúc mừng bác PAT yêu quí "giựt" được giải thưởng gì gì đấy nhé!
Chúc bác sức khỏe!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Chúc mừng anh PAT, :) , thật ra em thấy, nếu mỗi lần bác PAT có giải thưởng mình cứ chúc như vầy thì chắc là ... sẽ còn phải mở topic dài dài.... và bác PAT sẽ tốn bộn tiền để khao chúng ta thôi :banana:

Hồ Lan

Hồ Lan

Cao cấp
21/10/05
659
4
18
51
Q8, tpHCM
Nhân tài đất Việt phải như Bác là các em đổ ào ào (đẹp trai, vui tính). Chúc mừng Bác nhá.
Nhân tiện em hỏi bác đã có gia đình riêng chưa nhỉ? Em là em hỏi cho người khác chứ mà em biết Bác sớm thì chuyện lại khác.

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
CHÚC MỪNG BÁC PAT!,
Chúc bác luôn thành công nhe!

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Hồ Lan nói:
Nhân tài đất Việt phải như Bác là các em đổ ào ào (đẹp trai, vui tính). Chúc mừng Bác nhá.
Nhân tiện em hỏi bác đã có gia đình riêng chưa nhỉ? Em là em hỏi cho người khác chứ mà em biết Bác sớm thì chuyện lại khác.

Ha ha! Mấy câu này bác PAT chắc sẽ thích chí cười tít cả mắt cho mà xem.

Chúc mừng bác PAT. :flower1: :flower1: :flower1:

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
Bác vừa giật giải ở wkt, em chưa kịp chúc mừng...
Cái giải này nghe hoành tráng quá nhỉ?! Khối người ghen tị với bác cho mà xem... Hihiii
Chúc mừng bác PAT nhé!:flower1: :flower:

Ðề nghị : Khao webkt đê !!!!!:banana:

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
Úi em nhớ nhất là qủa ăn tôm sú với bác PAT và Bất hạnh và một số người khác ở khách sạn Hà Nội,..mới thấy quả là bác PAT xứng đáng dựt giải Nhân tài đất việt,..hihi
Chúc bác PAT ngày càng thành công rồi thành ông,..

V

vicashuong

Guest
20/11/06
69
1
0
TP.HCM
PAT này, bạn phải cho tụi mình biết mặt nha. Hôm trao giải nhân tài đất Việt mình cũng coi nhưng tiếc là chưa biết bạn. Dù sao cũng chúc mừng bạn nha.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
vicashuong nói:
PAT này, bạn phải cho tụi mình biết mặt nha. Hôm trao giải nhân tài đất Việt mình cũng coi nhưng tiếc là chưa biết bạn. Dù sao cũng chúc mừng bạn nha.

Hồ Lan nói:
... các em đổ ào ào (đẹp trai, vui tính). ... ... đã có gia đình riêng chưa nhỉ? Em là em hỏi cho người khác chứ mà em biết Bác sớm thì chuyện lại khác.

Coi bộ đáp ứng cả 2 cái này 1 lúc khó à nha bác PAT. Đẹp trai mà giấu mặt thì coi như không đẹp trai, mà xấu trai mà ra măt thì ....đừng ra còn tốt hơn...:rocker::banana::banana::banana::rocker:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Bác Pan ham vui quá à nha!
Hôm đó TT mở VTV1 xem chẳng thấy bác đâu, thì ra bác ra HN để dự SN Cafe Lang Hạ. Vậy mà lại than vất vả nữa chứ!!!:lily:

ziczac nói:
Coi bộ đáp ứng cả 2 cái này 1 lúc khó à nha bác PAT. Đẹp trai mà giấu mặt thì coi như không đẹp trai, mà xấu trai mà ra măt thì ....đừng ra còn tốt hơn...:rocker::banana::banana::banana::rocker:
Chú Zíc làm em nhớ bài toán "giải sai chém đầu, giải đúng treo cổ".

be_xinh

be_xinh

Guest
Bác PAT ui là bác PAT, dạo này bác trốn kỹ thế??Chẳng thấy bác đâu cả.Nhớ bác đến phát khóc rùi nè bác ơi.Hichic....hu...h.u..:oops:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA