Chào cả nhà

• Thread starter trannhatquynhtrang
  • Ngày gửi
T

trannhatquynhtrang

Guest
2/6/04
3
0
0
Xin chào tất cả các thành viên của WKT. Trang là sinh viên năm 2 ngành kế toán kiểm tóan, 19 tuổi. Trang rất vui khi biết đến sân chơi này. Kính mong các bậc tiền bối chỉ bảo cho hậu bối. ^_<

Khóa học Quản trị dòng tiền
fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
WKT hân hoan chào đón bạn, mà bạn cho hỏi một chút f_k vô profile của bạn mà chẳng thu được thông tin gi cả là sao?
:welcome: :two: :two: :two:

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Chào trannhatquynhtrang chắc chắn bạn sẽ học được những kiến thức của kế toán - kiểm toán ở WKT này.
Hy vọng bạn đóng góp thêm cho trang Web ngày một thú vị hơn.

:bia
19 tuổi là hợp với tuổi mình đấy !

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Camto nhanh chân nhỉ ???
Chào bạn, :welcome: :welcome:

T

trannhatquynhtrang

Guest
2/6/04
3
0
0
Chào Fooly_kid, Cam_to_80 & Kitten_honey!
Hi`, Trang rất vui vì các bạn đã chào đón mình. Trang mới vào nên không biết cách hoàn thành profile như thế nào. Fooly_kid có thể chỉ cho Trang biết được không?
Gửi riêng Cam_to_80: tuổi của Trang hợp với tuổi của Cam_to_80 nghĩa là sao?

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Trang click vào Bảng cá nhân ( ngay dưới cái banner đó) rồi làm theo các hướng dẫn trong đó. Bạn có thể cho hiển thị thông tin cá nhân, avatar...theo ý mình.
Chúc vui!

T

trannhatquynhtrang

Guest
2/6/04
3
0
0
Cảm ơn CNN đã hướng dẫn cho Trang. ^_^

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
To trannhatquynhtrang chưa gì đã thông minh quá rồi !
Ý tôi nói là hợp nhau thì sẽ không cãi nhau thôi !

T

trannhatquynhtrang

Guest
2/6/04
3
0
0
Cam_to_80 quá khen. Trang không dám nhận là người thông minh đâu. Hy vọng là Trang & Cam_to_80 cũng không đến nỗi bất đồng ý kiến ----> cãi nhau. hi` ^_<

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Cái cô CNN này nhanh chân thật, mình mới có một buổi sáng không ra mà đã lỡ mất cơ hội rồi :no :no , cơ mà không sao trannhatquynhtrang làm theo chỉ dẫn của CNN đi nếu mà có gì chưa rõ thì hỏi f_k nha. Nice to meet you
:welcome:
:chuoi :chuoi :chuoi

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
mà hỏi trannhatquynhtrang chút f_k thấy bạn liếc mắt (^_<)
hơi nhiều đấy
:lol :lol :lol

L

linhan82

Guest
:dzo chào cả nhà mình la trung lĩnh sinh viên năm cuối trường cao đẳng lao động xã hội.quê quán phú thọ.rất mong làm quen với các bạn.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Chào mừng linhan82 tham gia WKT !

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Chao linhan82 bạn có nick lạ quá nghĩa của nó là gì vậy.
Chúc bạn vui khi giao luu với mọi người. :bye

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Chào trannhatquynhtrang, bạn ra nhập wkt sẽ rất vui đấy vì ở đây có nhiều đại ca hài hước lắm.
Hài hước nhất là anh camto_80, sau đó là anh nipvnn suốt ngày nhảy như con choi choi
.................chăng hiểu nổi nữa.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Khâm phục anh camto_80 thật anh ko những nhanh chân mà còn nhanh miệng nữa chứ.Em lùng cả chiều thế mà vẫn là người sau anh, :a3 :wall

T

trannhatquynhtrang

Guest
2/6/04
3
0
0
Hì, chào Anhlaanh, Cam_to_80, Linhan82,Fooly_kid,Cnn, Kitten_honey! Lâu rồi Trang không vào Webktoan, thấy có nhiều thành viên mới Trang rất vui vì như thế có nghĩa là trang Web này càng ngày càng được nhiều bạn yêu mến!

R

Rose-leaf

Guest
2/12/14
11
0
1
34
chào mọi người mình là thành viên mới,vào đây m muốn được học hỏi nhiều ở các bạn,mong mọi người giúp đỡ m
.thanhhhhh....kiu!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA