Hạch toán chi tiết và tổng hợp

• Thread starter Thanh Ngoc
  • Ngày gửi
T

Thanh Ngoc

Guest
12/7/06
15
0
0
39
tp.HCM
Hạch toán chi tiết và tổng hợp các khoản thu, chi hoạt động sản xuất kinh doanh của đơn vị hành chánh sự nghiệp. Anh, chi giúp em với. Em đang rất cần! Tại theo nghị định 19 nên em chưa có sách, ở đây thiếu thốn lắm.:wall:Anh chị có thế gởi file cho em qua địa chỉ: cunghanbang@yahoo.com. Em cảm ơn nhiếu nhiếu!

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Bạn có thể tải tài liệu ở thư viện WKT về mà.Không cần mua sách cho tốn kém.

T

Thanh Ngoc

Guest
12/7/06
15
0
0
39
tp.HCM
Tìm rồi, có thấy gì đâu. Bạn nói giúp đường dẫn được không?

T

Thanh Ngoc

Guest
12/7/06
15
0
0
39
tp.HCM
Bạn nào giúp minh tìm với. mình đang rất gấp!

Hien

Hien

WKTER
Thành viên BQT
18/2/05
4,303
1,509
113
Hà Nội - Thái Nguyên
Bạn hỏi chung chung như vậy thì ai có thể giúp bạn được.
Chế độ kế toán HCSN theo quyết định 19 (chứ không phải ND 19) được in thành sách có giá 110.000d. Tuy nhiên bạn nên mua thêm 1 cuốn hướng dẫn thực hành (khoảng 170.000).
Bỏ ra có chưa đến 300.000 đ là có sách để tham khảo thôi.
Chúc bạn thành công.

T

Thanh Ngoc

Guest
12/7/06
15
0
0
39
tp.HCM
Ở Quảng Ngãi không có bán chứ nếu có tui đã mua rồi. Thì hỏi chung như vậy, tất cả các trường hợp xảy ra của tk531. Đang cần như vậy mà, tại vì làm đề án chứ có phải Đi làm đâu mà có trường hợp cụ thể. :wall:

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Thanh Ngoc nói:
Ở Quảng Ngãi không có bán chứ nếu có tui đã mua rồi. Thì hỏi chung như vậy, tất cả các trường hợp xảy ra của tk531. Đang cần như vậy mà, tại vì làm đề án chứ có phải Đi làm đâu mà có trường hợp cụ thể. :wall:
Sách loại này nếu khó kiếm ở quản ngãi bạn có thể lên sở tài chính mua ở đó hay có bán đó

L

Lê Hoài Nam

Guest
các bác cứ vào www.mof.gov.vn, trang chủ của bộ Tài Chính, tìm theo hướng dẫn trong phần Tra cứu văn bản QPPL là ra ngay, gì cũng có luôn, cho phép download vô tư với định dạng *.doc, chúc thành công

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA