Hỏi về cách nhận sổ sách về nhà ghi

• Thread starter phamthizo
  • Ngày gửi
P

phamthizo

Trung cấp
26/3/14
59
4
8
hồ chí minh
Cả nhà ơi,em là sinh viên mới ra truờng,thất nghiệp mọi nguời à...em muốn nhận sổ kế toán về nhà ghi nhưng ko biết làm sao để nhận về cả...ngày truớc sinh viên cũng đựoc chị bạn cho ghi rồi nhưng đó là nguời quen cho,giờ mún làm nhưng ko bít làm sao để liên lạc.mọi nguời giúp em với:ezpi_hear

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Ðề: Hỏi về cách nhận sổ sách về nhà ghi

Cả nhà ơi,em là sinh viên mới ra truờng,thất nghiệp mọi nguời à...em muốn nhận sổ kế toán về nhà ghi nhưng ko biết làm sao để nhận về cả...ngày truớc sinh viên cũng đựoc chị bạn cho ghi rồi nhưng đó là nguời quen cho,giờ mún làm nhưng ko bít làm sao để liên lạc.mọi nguời giúp em với:ezpi_hear
Em nên tham gia cộng tác cùng các anh chị đang làm dịch vụ kế toán, hoặc xin hẳn vào công ty dịch vụ kế toán để tích lũy kinh nghiệm trước khi quyết định nhận sổ sách về làm riêng.

P

phamthizo

Trung cấp
26/3/14
59
4
8
hồ chí minh

Dạ vâng.em cảm ơn anh nhiều.

P

phamthizo

Trung cấp
26/3/14
59
4
8
hồ chí minh

Em nên tham gia cộng tác cùng các anh chị đang làm dịch vụ kế toán, hoặc xin hẳn vào công ty dịch vụ kế toán để tích lũy kinh nghiệm trước khi quyết định nhận sổ sách về làm riêng.
dạ vâng,ủa,có fai anh cũng làm bên dịch vụ kế toán ko anh,anh chia sẻ cho em ít kinh nghiêm nha,hihi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA