Câu hỏi thi công chức ngành kế toán

• Thread starter xuan1705
  • Ngày gửi
H

huy.s.kun

Guest
Ðề: Câu hỏi thi công chức ngành kế toán

Có ai có đề thi kho bac tu 2003 -2006 ko link ben topic kia bị lỗi ko tải về được ai có cho mình xin tks nhiều

mail : huy202@yahoo.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoahanhanh

Guest
16/8/14
1
0
0
Hà Nội

Em nghĩ cả 2 câu đều là d. ko biết có chính xác ko

H

Huyentrangqn1991

Guest
18/8/14
1
0
0
32
Quảng nam

Các bạn cho mình xin tài liệu ôn thi công chức môn kế toán với,mail:huyentrang17101991@gmail.com.mình cảm ơn mọi người nhiều nha.

M

mo.lee.5

Guest

Em mói thi công chức tại cà mau. chuyên ngành của e là kế toán. trong đề thi có hai câu hỏi. em chọn mà không biết có đúng k?Xin nhờ Các anh/ chị trong diễn đàn giúp e với.cảm ơn cả nhà.
1/ Những tài sản sau đây sẽ không bao giờ được thẩm định giá bằng cách sử dụng phương pháp chi phí
a. Đất trống
b. Nhà kho trống
c. Các tòa nhà của nhà nước
d. Các tòa nhà là di tích lịch sử
E chọn câu b. không biết có đúng k cả nhà?
2/ Điều tra các điều kiện cung và cầu ở một khu vực cụ thể với một loại tài sản cụ thể được xem như là:
a. Sự tổng hợp
b. Sự phân tích dự đoán nhu cầu
c. Cơ sở kinh tế
d. Phân tích thị trường

mình nghĩ là 2 câu đều đáp án d.
bạn gửi cho mình xin tài liệu thi công chức kế toán vs nhé. Mail mình là nguyenmotlpm@gmail.com. thank bạn!

T

thuy.hong.908

Guest

Anh chị ơi em chuẩn bị thi công chức kế toán mà chưa có tài liệu. anh chị nào có gửi qua mail: thuyhong150692@gmail.com giúp em với! em cảm ơn nhiều ạ!

P

pank1212

Guest
29/8/14
1
0
0
Hà Nội

Mình sắp thi công chức kế toán. Bạn có thể gửi gấp tài liệu ôn thi vào mail (phuonganh.1291@gmail.com) cho minh đc k? Tksss^^

H

hoangngankhanh

Guest
28/8/14
1
0
0
33
ha noi

Ban oi minh dang rat can tai lieu thi cong chuc ke toan , ban co the cho minh tai lieu duoc khong mail cua minh xuantinhkt@gmail.com

T

Thuy Luynh

Sơ cấp
15/5/10
28
0
0
TP.HCM

Bạn xuan1705 cho mình xin tài liệu thi công chức kế toán với. mail của mình vothuytrangkt@yahoo.com. Cảm ơn bạn nhiều.

N

nangbanmaiarsenal

Guest
14/10/13
1
0
1
Hải Phòng
Bạn ơi ! mình sắp thi công chức ngành kế toán bạn có tài liệu gửi cho mình tham khảo với ạ . cảm ơn bạn nhiều nhé !
Email : linhchan11192@gmail.com

L

latdatdethuong

Guest
10/9/14
1
0
1
33
bạn nào có tài liệu on thi công chức kế tóan cấp xã gửi cho mình với ah!mình rất mong đựoc sự giúp đỡ.chân thành cảm ơn!Mail của mình là:vohuyentrang312@gmail.com

G

giangcat

Guest
15/9/14
0
0
0
32
bạn có thể cho mình xin tài liệu công chức kế toán được không? mình xin cảm ơn
tiện thể cho mình hỏi, thi công chức kế toán thì phải thi mấy môn và đó là những môn nào ạ? em mình sắp đi thi mà mình lo quá
truonggianglvt@gmail.com

M

mẹ su

Guest
1/10/14
0
0
0
34
Em mói thi công chức tại cà mau. chuyên ngành của e là kế toán. trong đề thi có hai câu hỏi. em chọn mà không biết có đúng k?Xin nhờ Các anh/ chị trong diễn đàn giúp e với.cảm ơn cả nhà.
1/ Những tài sản sau đây sẽ không bao giờ được thẩm định giá bằng cách sử dụng phương pháp chi phí
a. Đất trống
b. Nhà kho trống
2/ Điều tra các điều kiện cung và cầu ở một khu vực cụ thể với một loại tài sản cụ thể được xem như là:
a. Sự tổng hợp
c. Cơ sở kinh tế
d. Phân tích thị trường
bạn gửi cho tớ xin tài liệu thi công chức ngành kế toàn với, luongthuy271@gmail.com, tớ cảm ơn nhé

Trần Khánh Liên

Trần Khánh Liên

Guest
3/10/14
0
0
0
31
Mong bạn giúp đỡ, bạn có thể gửi tài liệu cho mình với tranlien2512@gmail.com
Cảm ơn bạn rất nhiều!!

N

Nhung7584

Guest
17/4/13
0
0
0
Ha noi
a. Đất trống
b. Nhà kho trống
a. Sự tổng hợp
c. Cơ sở kinh tế
d. Phân tích thị trường
Bạn ơi gửi cho mình tài liệu thi công chức với.Mail của mình là nhatlinh3011@gmail.com .Mình vô cùng cảm ơn bạn!

H

hoahuongduongol

Guest
18/9/12
0
0
0
36
ha noi
Xuan 1705 ơi, bạn gửi cho mình tài liệu ôn thi công chức kế toán với, mình đang chuẩn bị thi mà chưa có tý tài liệu nào. mail của mình là hienhienphi@gmail.com cảm ơn bạn nhiều

K

kenhero

Guest
19/10/14
0
0
0
32
Câu 1 đáp án chắc chắn là A nhé, còn câu 2 mình k chắc :3

H

hồng92

Guest
22/10/14
0
0
0
32

Mình mới gửi cho 2 bạn file tài liệu ôn thi công chức kế toán thi viết và anh văn, tin hoc lên mail 2 bạn rồi đó đo. kỳ thi vừa rồi tại cà mau có trong tài liệu này hết đó.bạn có thể giúp mình tìm hiểu giải dùm mình 2 câu trên không?
c ơi cho e xin tài liệu ôn thi công chức kế toán với ạ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA