Lớp kế toán chi phí và giá thành

• Thread starter henryfox1001
  • Ngày gửi
H

henryfox1001

Guest
1/6/14
0
0
0
HCM
Chào cả nhà,
Mình là newbi vừa mới chân ướt chân ráo vào nghề và bị sếp phân cho nhiệm vụ kế toán chi phí giá thành của công ty nên nhờ các bạn tư vấn giúp cho chỗ học cấp tốc.
Cảm ơn trước nha.

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Ðề: Lớp kế toán chi phí và giá thành

Chào cả nhà,
Mình là newbi vừa mới chân ướt chân ráo vào nghề và bị sếp phân cho nhiệm vụ kế toán chi phí giá thành của công ty nên nhờ các bạn tư vấn giúp cho chỗ học cấp tốc.
Cảm ơn trước nha.
Giá thành rất ít nơi mở lớp, bạn nên thu thập tài liệu, xem sách kế toán chi phí giá thành để xác định phương pháp giá thành phù hợp là có thể làm đc rồi!

H

hienot1

Guest
1/6/14
0
0
0
SG

Bạn không nói rõ bạn ở đâu thì làm sao người ta giúp được :).
Nếu gấp quá thì có thể vào đây coi thử có xài được không:

http://otvietnam.com/courses/ke-toan-chi-phi-va-tinh-gia-thanh

Mình chưa học nên không biết. Nghe đứa bạn học qua noi cũng được.

H

henryfox1001

Guest
1/6/14
0
0
0
HCM

Bận quá hôm nay mới vào lại. Cảm ơn lời tư vấn của các bạn.
Kết quả là ngoài việc học qua 1 khóa trên OTVietnam, mình còn tham gia 2 nhóm trên FB của một số anh chị nữa.

levanton

levanton

Cao cấp

Chào cả nhà,
Cảm ơn trước nha.

Bạn nêu rõ công ty bạn sản xuất sản phẩm gì để các thành viên trích dẫn những bài viết liên quan nội dung bạn cần. Nếu có nhu cầu bạn có thể tham gia lớp học giá thành với mức phí phụ hợp, có thể trọn gói, hoặc theo buổi học, cũng có thể các vướng mắc của bạn về giá thành chi tham gia 1 hoặc 2 buổi học là tự tin làm được.

R

romott

Guest

Help
Mình mới xin vào 1 cty chuyên kinh doanh hàng nội thất
cty hoạt động 5 năm rồi nhưng chưa đăng ký lương và trích BHXH... và lần đầu tiên mình làm việc liên quan đến lương nên chưa có kinh nghiệm
vậy cho mình hỏinếu bắt đầu làm về các khoản đó thì cần những thủ tục gì, đến cơ quan nào?
và mức lương khai để trích BHXH có trùng với khai báo thuế không?
a/c nào biết giúp mình với:ezpi_hear

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA