Quyết định bổ nhiệm kế toán trưởng

• Thread starter DoHung
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngocphan8084

Guest
25/5/09
3
0
0
39
Sài Gòn
hi, cac bac cho mình hỏi tí nhe', cty mình là cty TNHH 2 Thành viên, chủ tịch hồi đồng thành viên cũng là giá đốc, thì khi ra quyết định bổ nhiệm giám đốc thì chủ tịch hội đồng thành viên ký tên nhưng cùng 1 người thì có đúng ko ạ? nếu ko thì sẽ như thế nào ạ?
và việc kiểm tra địa điểm kinh doanh như thế nào mới đúng, và ko đúng thì có bị phạt hay gì ko? cảm ơn các bác nhiều ạh!

M

maythu

Guest
15/7/09
2
0
0
tp hcm
Làm ơn cho mình hỏi tại sao trên quyết định bổ nhiệm kế toán trưởng thuế lai yêu cầu ghi mức lương.

L

Le Thieu Linh

Guest
5/8/09
2
0
0
ha nam
co bac nao co mau quyet dinh bo nhiem ke toan truong ko? neu bac nao co cho em voi, thank cac bac nhe!!!!!

N

nghecon2008

Guest
28/8/09
2
0
0
42
Tp. HCM
khong dong thoi bo nhiem cung luc mot nguoi vua giam doc vua ke toan truong duoc

Van Hong Thi

Van Hong Thi

Đệ nhất phiêu lưu
9/7/09
124
0
0
39
Phu Nhuan,tphcm
Đây là file mẫu QĐ bổ nhiệm KTT

Đính kèm

• QD bo nhiem KTT TOAN TAN.doc
    25 KB · Lượt xem: 543
T

Tongokhong

Guest
Cho Mình hỏi thêm tí nhé :
Sau một năm,DN bắt bưộc phải bổ nhiệm KTT,Nhưng có quy định nào bắt buộc DN phải gửi quyết định bổ nhiệm KTT này lên chi cục thuế không các Bác nhỉ?:wave-smil

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
T

Tongokhong

Guest
Sau một năm,DN bắt bưộc phải bổ nhiệm KTT,Nhưng có quy định nào bắt buộc DN phải gửi quyết định bổ nhiệm KTT này lên chi cục thuế không các Bác nhỉ?:wave-smil

:wall::wall::wall:

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city

Ban tham khảo mẫu 08 này nhé, sau khi ra quyết định bạn phải lập biểu mãu này gửi cơ quan thuế trực tiếp quản lý của bạn.

Đính kèm

• Mẫu08.1.doc
    31.5 KB · Lượt xem: 647
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city
Theo mình thì không thể như vậy được.

?????????????????
ý bạn là cái gì không thể như vậy được ?????????:060:
Bạn nên post bài lên diễn đàn có đầy đủ nội dung, đọc bài của bạn không ai có thể hiểu bạn đang nói vấn đề gì .

B

bevinhvinh

Guest
5/9/09
2
0
0
tp.hcm
bieu mau bo nhiem ke toan

các bạn có ai có mau bổ nhiệm kế toán không cho minh xin với. mình đang cần gấp.
cam on nhiều!:015:

H

hoahamc

Guest
10/10/09
1
0
0
44
mong cai
minh dang can mau bo nhiem ke toan truong.ai co lam on gui cho minh nha.cam on nhiu!

H

hikarulm

Guest
20/2/09
1
0
0
HCM
Vậy mẫu bổ nhiệm KTT với mẫu bổ nhiệm KT thông thường là 1 phải không các bạn :D

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Toi đang cần mẫu quyết định bổ nhiệm kế toán trưởng và Giám đốc (cho DN 100% vốn nước ngoài).
Sư huynh nào có xin giúp đỡ .
Qđịnh bnhiệm KTT thì mọi người post rồi.

Còn đây là qđịnh bnhiệm Gđốc cty
Ý bạn hỏi cho DN 100% vốn nước ngoài la sao nhỉ? bạn muốn form tiếng Anh?
Vì DN 100% vốn nước ngoài cũng theo Luật DN VN năm 2005 thôi bạn àh.

Sửa lần cuối:
H

hoangdinhloc

Guest
20/8/09
1
0
0
43
tphcm
Mình cũng đang cần mẫu bổ nhiệm gd và ktt của công ty liên doanh mỹ - hàn thì sao ?

K

ketoanweb84

Cao cấp
23/2/09
291
0
0
33
hn
Mình nghe nói là từ 2006 trở đi, nếu ko có chứng chỉ kế toán trưởng thì chỉ được bổ nhiệm kế toán thông thường thay kế toán trưởng nhưng chỉ được 01 năm thôi đúng ko vậy?
Ai biết giúp mình với

B

beoatta

Guest
24/2/10
1
0
0
Q7
anh chị nào có mẫu bãi nhiệm kế toán không cho em xin.Cam ơn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA