Nhật ký Vàng Anh

• Thread starter HienMQ
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

HienMQ

Guest
11/5/06
19
1
3
Tp HCM
mình là Vàng Anh xin chào các bạn!:byebye:

Trưa nay rảnh quá, Vàng Anh lại ghé phút thư giãn để đọc trộm nhật ký của bạn Tranchan79. các bạn có biết Vàng Anh bất ngờ thế nào khi thấy bạn ấy viết blog không?! Eo ơi đồng bóng quá! màu thì vàng như những thứ màu vàng khác. Bạn ấy còn thổ lộ rằng viết blog để tán các em 9x nữa chứ! Tại sao bạn ấy lại đua đòi thế nhỉ? Thực sự Vàng Anh không biết nên khuyên bạn ấy thế nào nữa, liệu bố mẹ bạn ấy có biết việc này không?

Theo các bạn thì mình phải khuyên bạn ấy thế nào đây?

Phương án 1: Đổi tên Tranchan79 thành Tranchan97 để tiếp tục lừa các em 9x
Phương án 2: Khuyên bạn ấy không viết nữa, để thời gian lên Quảng Bá nhậu thịt chó.
Phương án 3: Bạn ấy vẫn tiếp tục viết blog, nhưng nội dung cần thiết thực hơn, chủ yếu bằng kinh nghiêm sẵn có để tư vấn chuyện "ấy" cho lứa tuổi vị thành niên.

Nào, các bạn hãy gửi ý kiến của mình để tư vấn cho bạn ấy bằng cách nhắn tin đến số máy 115. và đừng quên dự đoán có bao nhiêu người dở hơi như bạn nhé!
:two:
(Sorry bác Tranchan nhé!)

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Phương án 1, có nhiều thằng dở hơi giống tôi ==========> 115
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Phương án 4 :D

H

HienMQ

Guest
11/5/06
19
1
3
Tp HCM
Vàng anh rất vui được gặp lại các bạn! quả thật Vàng Anh chưa bao giờ nghĩ mình được nổi tiếng như ngày hôm nay. Chỉ với đoạn phim 4 phút thôi mà nó bằng công sức cả năm trời trong việc quảng bá hình ảnh của Vàng Anh. Phim yyy quả là kỳ diệu, thực sự là đỉnh cao của nghệ thuật thứ 7 đấy các bạn ạ.

Có được thành quả này trước hết mình phải cảm ơn anh TC79 đã giúp mình rất nhiều trong diễn xuất. Nhở có sự giúp đỡ của anh ấy mà cuộc đời nghệ thuật của mình đã sang website mới.

Nhưng mà nổi tiếng quá thì cũng có chút phiền toái. Suốt ngày bị các fan thăm hỏi, bị báo chí săn lùng. Nếu không có bản lĩnh vững vàng thì khó mà vượt qua được những cám dỗ rẻ tiền các bạn ạ.

Bây giờ mình phải làm sao đây?

Phương án 1: Chuyển hẳn sang làm diễn viên chuyên nghiệp cho loại phim đang rất ăn khách này, vừa đỡ tốn công sức mà lại nhanh nổi tiếng hơn.

Phương án 2: Nếu nổi tiếng quá thì cũng gặp không ít phiền toái, có lẽ mình nên theo anh TC79 để học làm đạo diễn thể loại phim này?

Các bạn hãy gửi ý kiến của mình về số 113, và đừng quên dự đoán có bao nhiêu người mê phim này như bạn nhé.

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Vớ vẩn thật. không lẽ tham gia thế giới ảo thì chẳng có tí nào thật sao ?????

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Vớ vẩn...hết sức vớ vẩn.................!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA