Mỗi tuần một chuyên đề

Nha Trang - Họp mặt tết Đinh Hợi 2007

• Thread starter thanhvunt
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Hix thấy tí nữa cưa bom kêu gào thảm thiết quá, mình cũng thấy muốn đi Nha Trang quá chời !!! :wall: Nhưng mùng 4 phải trực nên chả cách nào tham gia được :wall: ....

Cố lên tinacuabo ơi! Hãy mạnh dạn hơn nữa để hưởng thụ trọn vẹn cảm giác "du lịch mạo hiểm"... Thú vị chồng chất thú vị... :cool2:

Nha Trang không rộng lắm nên tinacuabo có thể không gặp khó khăn nhiều trong việc di chuyển đến nơi tập trung của mọi người đâu

Chúc tinacuabo đi chơi vui vẻ !!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
tinacuabo nói:
To letmyha : chị Let ơi, chị có đi Nha Trang thì cho em đi cùng với, em không biết đi làm sao để ra được ngoài đó với lại đi một mình em sợ lắm !!! Nếu chị đi với bạn thì cho em đi cùng rồi ra ngoài đó chị muốn "quẳng" em ở đâu cũng được rồi lúc về chị lại "hú" em một tiếng cho em về chung, được không ???

HELP ME !!!!!!!!! MUỐN ĐI CHƠI QUÁ NHƯNG KHÔNG BIẾT LÀM SAO ĐÂY ???
Không biết Tina đã lên đường ra Nha Trang chưa? Hay là tối nay mới đi? Nếu tối nay đi thì em ra ngoài Phạm Ngũ Lão mua vé xe Phương Trang để đi Nha Trang, xe chạy lúc 7g30 và về đến Nha Trang là 6g sáng đấy.

Sáng mùng 3 chị sẽ cố gắng để có mặt ở Nha Trang và tối đó chị sẽ về lại Tuy Hòa (theo dự kiến :)) Không biết em ở lại chơi lâu không? Chị có thể mời em ra Tuy Hòa chơi với chị rồi 2 chị em cùng vào lại SG luôn, được không? Chị định mùng 6 hoặc 7 gì vào lại SG đấy.

Đây là số điện thoại của chị 0989781124. Em có thể gọi cho chị bất cứ lúc nào :) Chúc em có một chuyến du xuân vui vẻ và đầy thú vị.

phantuannam nói:
Hix thấy tí nữa cưa bom kêu gào thảm thiết quá, mình cũng thấy muốn đi Nha Trang quá chời !!! Nhưng mùng 4 phải trực nên chả cách nào tham gia được ....
Tối nay ra Nha Trang nhậu đi Koo rồi tối mùng 3 vào lại SG sẽ kịp cho việc trực vào sáng mùng 4 mà :)

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
Hic, năm nay Nha Trang được mùa nhá! Mọi miền đổ về Nha Trang nhậu nhẹt du xuân, suýt nữa mình cũng có mặt... (ai bảo báo muộn quá nên ko có vé, chán quá!!!!)

H

hht47

Sơ cấp
18/2/06
10
0
1
Tp.HCM
hi!
Hic hic hic mình ở Nha Trang 8h00 đúng giờ linh ... trốn nhà đi caphê. đợi 8h15 .. gọi cái lão già Vũ mãi ...... 11h15 mới thấy lão gọi cho mình ......oạch.....
Nha Trang dạo này trồng chi cây cao su nhiều thế không biết hic hic hic .
Nha Trang minh năm sau đừng trồng cao su nữa nhé !
Ah! Nha Trang năm nay có hội thi Cờ Người hay ra phết. Con pháo đánh con tốt te tua luôn hihihi. Nhỏ đến lớn mới thấy được cái vụ Cờ Người. Rất mong trò chơi này sẽ tiếp tục phát triển và bà con nhà họ Kế .... ra xem những "người cờ" đánh nhau (đương nhiên là đánh quyền biểu diễn thôi)
Ôi ! quả là dân Nha Trang .. cứ khoái nịnh quê mình :)
HHT

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
hht47 nói:
hi!
Hic hic hic mình ở Nha Trang 8h00 đúng giờ linh ... trốn nhà đi caphê. đợi 8h15 .. gọi cái lão già Vũ mãi ...... 11h15 mới thấy lão gọi cho mình ......oạch.....
Nha Trang dạo này trồng chi cây cao su nhiều thế không biết hic hic hic .
Nha Trang minh năm sau đừng trồng cao su nữa nhé !
Ah! Nha Trang năm nay có hội thi Cờ Người hay ra phết. Con pháo đánh con tốt te tua luôn hihihi. Nhỏ đến lớn mới thấy được cái vụ Cờ Người. Rất mong trò chơi này sẽ tiếp tục phát triển và bà con nhà họ Kế .... ra xem những "người cờ" đánh nhau (đương nhiên là đánh quyền biểu diễn thôi)
Ôi ! quả là dân Nha Trang .. cứ khoái nịnh quê mình :)
HHT
Hihi, tại anh Vũ quá bận bịu chị ạ. Nhưng cứ theo kế hoạch chung mà làm, còn chờ gọi chi nữa chị. :cool2:

Vâng, cờ người rất hay, cũng tại anh Vũ câu giờ karaoke, rùi lo ăn phở quá làm em không xem cờ người được. Em đã canh me từ sáng thế mà vẫn không xem được. Chán!

NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,083
12
38
53
Rừng Tây Nguyên
phantuannam nói:
Hihi, tại anh Vũ quá bận bịu chị ạ. Nhưng cứ theo kế hoạch chung mà làm, còn chờ gọi chi nữa chị. :cool2:

Vâng, cờ người rất hay, cũng tại anh Vũ câu giờ karaoke, rùi lo ăn phở quá làm em không xem cờ người được. Em đã canh me từ sáng thế mà vẫn không xem được. Chán!
Nam ơi là Nam.
Không chịu ở lại Nha Trang mà xem cái núi Hoa Lan. Sẽ cảm nhận được nó như thế nào.Hì..hì......Không biết bao nhiêu cái bậc thang.

A

act

Guest
29/11/05
85
1
0
TP Hồ Chí Minh
Anh ui không nhớ bao nhiêu bậc thang thì xuống Nha Trang, anh em mình đi suối đếm lại là được chứ gì!! Hic hôm qua về mệt quá trùi, oải hết cả người, không biết bà con Nha trang xử lý thùng bia thế nào nhỉ ?

NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,083
12
38
53
Rừng Tây Nguyên
act nói:
Anh ui không nhớ bao nhiêu bậc thang thì xuống Nha Trang, anh em mình đi suối đếm lại là được chứ gì!! Hic hôm qua về mệt quá trùi, oải hết cả người, không biết bà con Nha trang xử lý thùng bia thế nào nhỉ ?
He ..he. lần sau anh em mình đi suối hái bưởi mà mình trồng chứ? Còn thùng bia nó về với Tây nguyên đêm qua rồi.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Huhu, em cũng muốn lắm anh ơi! Anh Vũ, act, hay bê xình ... biết em ham vui cỡ nào... :wall: , nhưng nhiệm vụ vẫn phải hoàn thành :freddy:

Như anh Thiện nói lần sau sẽ đi hái "bưởi mình trồng" hy vọng em sẽ tham gia được :cool2: ; còn thùng bia anh để dành rảnh em lên uống cho hết :eek:know:

Tết Nha Trang đúng là ấm cúng vô cùng, cám ơn tất cả anh chị, các bạn đã cho em một không khí thân mật như vậy :inlove:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hix, có thằng nào hứa với mình ra đón mình, mà sáng nay mình phải đi xe ôm về, huhuhu....
Thấy cũng tội nghiệp, ko nỡ gọi nó dậy lúc 5h sáng chạy từ Gò Vấp ra Q.1, thôi thì ku trả anh 50 ngàn tiền xe ôm nhé (Giá vốn của anh là 25k :banana: )

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
phantuannam nói:
Huhu, em cũng muốn lắm anh ơi! Anh Vũ, act, hay bê xình ... biết em ham vui cỡ nào... :wall: , nhưng nhiệm vụ vẫn phải hoàn thành :freddy:

Như anh Thiện nói lần sau sẽ đi hái "bưởi mình trồng" hy vọng em sẽ tham gia được :cool2: ; còn thùng bia anh để dành rảnh em lên uống cho hết :eek:know:

Tết Nha Trang đúng là ấm cúng vô cùng, cám ơn tất cả anh chị, các bạn đã cho em một không khí thân mật như vậy :inlove:

muốn kiu pó lít bắt chồng ghê. Đi mà gọi điện cứ úp úp mở mở, đến khi tui bít thì ...hết vé xe. bỏ lỡ cơ hội ham zui :wall: :wall:

H

hht47

Sơ cấp
18/2/06
10
0
1
Tp.HCM
hi!
vit có baby mau đi rồi khoe như lão Vũ già :).
May là mình không đến nỗi buồn kha kha kha mùng 5 tết mình cũng vé free ra Hòn Lao chơi với Khỉ. Ít ra thì bà con đi mùng 4 .. tui đi mùng 5 (bêu thật) !
Nhìn đi nhìn lại bexinh van cu xinh ma em act ..... hình như.... càng dễ thương nhỉ.
HHT

be_xinh

be_xinh

Guest
hi!
vit có baby mau đi rồi khoe như lão Vũ già :).
May là mình không đến nỗi buồn kha kha kha mùng 5 tết mình cũng vé free ra Hòn Lao chơi với Khỉ. Ít ra thì bà con đi mùng 4 .. tui đi mùng 5 (bêu thật) !
Nhìn đi nhìn lại bexinh van cu xinh ma em act ..... hình như.... càng dễ thương nhỉ.
HHT
Úi giời, chị ko tham gia đúng là ...phí mất 1/2 đời người!!
HHT
Hehe, nghe xong câu này, em quyết định...sẽ ko đòi lì xì của chị đâu!!:biggrin: Act đâu groài??Ra mà nghe khen nì!!BX sắp ...bể lỗ mũi groài!!!:banana:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA