Chương trình Tất niên WKT ngày 11-02-2007 (miền Nam) - updated

• Thread starter phantuannam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
penguinvn

penguinvn

Guest
Chủ nhật được 0? vì thứ 7 phải thi rồi, lâu quá 0 họp mặt nên giờ penguin muốn đi để gặp mặt mọi người đầu tiên thành lập web.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hailuavud

Guest
15/9/05
16
0
1
HCM
Sao ko tổ chức ngày 11-02 đi bạn, thứ bảy sợ anh em còn lu bu ở Cty? Mình nghỉ là cuối năm các Cty hay liên hoan lắm! Nên chủ nhật là tiện nhất đó bạn!

Nếu có tổ chức, mình xin đăng ký 1 suất nhé, nếu có thể vui lòng email cho mình địa chỉ hailua107@gmail.com

Cám ơn bạn nhiều!
Hai Lua

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
penguinvn nói:
Chủ nhật được 0? vì thứ 7 phải thi rồi, lâu quá 0 họp mặt nên giờ penguin muốn đi để gặp mặt mọi người đầu tiên thành lập web.
:freddy: Tớ cũng đi tương đối nhìu và cũng có nguyện vọng như bạn, vậy mà có gặp được mấy người đâu. Híc!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Thien Thanh_ nói:
:freddy: Tớ cũng đi tương đối nhìu và cũng có nguyện vọng như bạn, vậy mà có gặp được mấy người đâu. Híc!
Úi giời! Nếu penguinvn, Thien Thanh_ nói muốn gặp những người đầu tiên tham gia thành lập diễn đàn thì nên điểm danh Admin HaiTam (Tp. HCM), Admin Sunf (Hà Nội), Admin HyperVN (Hải Phòng)... Và những thành viên sớm nhất nay chắc chỉ còn SM ThanhNam, SM Mina (Tp. HCM)... Gặp được mấy người cũng là đủ rùi còn gì :deal:

Tất niên WKT sẽ cố găng tổ chức vào ngày thuận tiện nhất có thể, do đó các bạn cứ yên tâm nhé!

To maitrinh_tr : Box Offline là nơi thông báo, xây dựgn, tổ chức các chương trình hoạt động bên ngoài của thành viên WKT! Chương trình này có thể do BQT phát động hoặc do Nhóm thành viên phát động (được sự đồng ý của BQT cũng như của thành viên diễn đàn)

Về vấn đề chưa quen biết ai bạn cứ yên tâm nhé... Mỗi lần tổ chức hoạt động Offline lượng thành viên cũ - mới đều chiếm tỷ lệ 6:4, và khoảng cách thành viên cũ mới chỉ là con số 0 vì mọi người mau hòa đồng lắm! 1 - 2 -3 :dzo: 100% :angel:

thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
cothant nói:
Khà khà... hay là giao cho Hoài Tịnh Phương với pé thu6 làm chủ xị vụ này đi :)
Trùi! cái vụ này mà giao cho HTP thì coi như... tiêu tùng luôn á! HTP chỉ biết góp ý xây dựng thôi chứ chẳng có đầu óc tổ chức đâu :mrstraetz. Với lại, là người ít biết những điểm vui chơi cho số lượng lớn như thế này, xin nhường lại cho các bạn đấy! :dance2:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
THÔNG BÁO CHÍNH THỨC
OFFLINE TẤT NIÊN 2006 - MIỀN NAM​

:1luvu: Thời gian tổ chức : 16g30 ngày 11 - 02 - 2006

:1luvu: Địa điểm tổ chức : Dự kiến Quận 1

:1luvu: Kinh phí : 100.000 đồng / người (Thu trực tiếp tại bàn tiếp tân)

(Lưu ý : Kinh phí trên không phân biệt nam nữ, thành viên, trẻ em dưới 1m3 đóng 50% kinh phí :wall:; )

Ngay bây giờ các bạn có thể đăng ký tham dự tất niên WKT - miền Nam năm 2006.

----------------------------------------------------
Thông tin quan trọng về trị giá giải thưởng bốc thăm may mắn trong ngày tất niên : "1 suất tham dự Offline chính thức giữa năm của WKT hoàn toàn miễn phí" ; và còn rất nhiều giải thưởng hấp dẫn khác

----------------------------------------------------

Mong các bạn tiếp tục đóng góp ý kiến cho buổi Tất niên thành công tốt đẹp.

Cám ơn và mong gặp lại các bạn trong buổi tất niên thân mật này! :mrstraetz

P

phi_yen

Trung cấp
15/1/05
110
0
0
Web Kế Toán
Quận 1...xa qwé dzới lại tui ăn.... chay chỉ có dzô... ngó không... đóng tiền được hông? :angel: <------ :1luvu: :mrstraetz

G

gái nhà quê

Guest
23/10/06
16
0
0
36
Sài Gòn
nhim20 nói:
hic, sinh dzien ham zui nay cung mun tham ja lem lem. nhung kinh phi hoi bi cao( sv ma, cac anh chi thong cam jum). co cach nao giam chi phi hok cac pac?

Ừa đúng rùi! SV chỉ đóng 50% thui. OK? Cho em 1 suất nhé!

thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
HTP sẽ có mặt, trùi! hôm đó chắc HTP này phải... phá leeệ uống bia quá, nam cũng như nữ à?! ăn gian nhỉ!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
BTC tất niên sẽ cố gắng cân đối các khoản để có thể đưa ra mức kinh phí hợp lý dành cho tất cả mọi người... trong đó sẽ dành sự ưu tiên đặc biệt đến các bạn sinh viên! Sẽ sớm có tin vui cho các bạn.

To Chị HTP : Hix thì quà của chị em phụ nữ sẽ to hơn của cánh đàn ông :dance2: Hòa rùi nhé :1luvu:

thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
phantuannam nói:
To Chị HTP : Hix thì quà của chị em phụ nữ sẽ to hơn của cánh đàn ông :dance2: Hòa rùi nhé :1luvu:
Có quà nữa à?! vậy thì đồng ý 2 tay 2 chân luôn, không muốn đi cũng phải đi nữa, heeee....:bigok:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
K

khanhpq

Trung cấp
9/7/04
103
1
18
Sài Gòn
www.fast.com.vn
xuantham nói:
Nam xem laị chương trình, có thể VH sẽ tổ chức AET đi 1 đợt giúp người nghèo vào ngày 10 hay 11/2 gì đó. Nếu có thể kết hợp, làm buổi cứu trợ xong về khoảng 3 giờ chiều mọi người họp mặt chia tay cuối năm luôn.

Kế hoạch sẽ do VH quyết định sau khi đi tiền trạm. Có thể sẽ vận động thêm một số tiền, cùng với số quỹ và quần áo còn tồn để làm quà cho người nghèo vui xuân. Thông tin chính thức VH sẽ thông báo sau khi tiền trạm về

Không rõ vụ này có tiếp tục không ấy nhẩy?

Nếu có, thông báo giúp để tham gia.

Cám ơn.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Cuối năm cũng muốn gặp mặt mọi người 01 bữa. Mình đăng ký 02 nhé

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Huhu, em đang cần gấp một vài chị có thể tư vấn về cách gói quà... Cần tuyển1 hoạt náo viên nữa....

Em cũng xin đăng ký 2 suất... Em và bạn "giai" :wall:

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
phantuannam nói:
Huhu, em đang cần gấp một vài chị có thể tư vấn về cách gói quà... Cần tuyển1 hoạt náo viên nữa....

chị đây cưng. 1 suất gói quà và...mở quà :rotfl:

thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
phantuannam nói:

Chị nè! gói không đẹp nhưng cũng biết... chút chút...

Sao em không lên danh sách như mọi khi hả? chứ đại trà thế này thì làm sao mà nắm danh sách để sắp xếp... quà! :quiet:

Hic hic... mọi người đi có đôi có cặp... chắc HTP không đi đâu, có ai đi với tuuuui hông? :jump:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
HoàiTịnhPhương nói:
Chị nè! gói không đẹp nhưng cũng biết... chút chút...

Sao em không lên danh sách như mọi khi hả? chứ đại trà thế này thì làm sao mà nắm danh sách để sắp xếp... quà! :quiet:

Hic hic... mọi người đi có đôi có cặp... chắc HTP không đi đâu, có ai đi với tuuuui hông? :jump:
Dạ... Em sẽ thống kê tạm.

Các bạn cứ tiếp tục đăng ký nhé. :beer:

Tin mới vào lúc 8g09 phút hôm nay, Kinh phí tham gia của sinh viên sẽ là 50.000 đồng.

Vậy xin nhắc lại kinh phí tất niên WKT 2006 như sau:

- Mức kinh phí chuẩn : 100.000 đồng,

- Mức kinh phí dành cho sinh viên : 50.000 đồng.

Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn!

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
phantuannam nói:
Dạ... Em sẽ thống kê tạm.

Các bạn cứ tiếp tục đăng ký nhé. :beer:

Tin mới vào lúc 8g09 phút hôm nay, Kinh phí tham gia của sinh viên sẽ là 50.000 đồng.

Vậy xin nhắc lại kinh phí tất niên WKT 2006 như sau:

- Mức kinh phí chuẩn : 100.000 đồng,

- Mức kinh phí dành cho sinh viên : 50.000 đồng.

Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn!

Ủng hộ! :bigok:

Các bạn sinh viên phải cám ơn bạn gái nhà quê đi nhé. Và hy vọng sự hiện diện của bạn gái nhà quê trong ngày hôm đó.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA