Tìm luận văn tốt nghiệp

• Thread starter trantrungdung
  • Ngày gửi
M

mumly

Trung cấp
9/3/07
179
2
16
37
Hải Phòng- Hà nội
Khóa học Quản trị dòng tiền
J

jollystar8285

Guest
10/12/07
5
0
0
tp HCM
mình thấy trên web của trường đại học Kinh Tế Tp HCM có hướng dẫn một số đề tài luận văn tốt nghiệp, nếu phù hợp, các bạn có thể tham khảo, web của trường là: www.ueh.edu.vn

H

huugiap

Guest
24/12/07
5
0
0
39
dong nai
chao ban rất vui khi được lam wen với ban
ban co the cho minh địa chỉ trang wed tim đề tai được ko
minh cam on nhiều nhe :ban co the gửi cho mình wa đia chỉ nay nhe :vangtrang_codon4948@yahoo.com
:mrstraetz

A

annatimi

Guest
25/12/07
6
0
0
tphcm
e tinh lam bao cao gia thanh, anh chi nao co tai lieu tham khao chi dum e, e cam on nhiu

C

chuoitay

Guest
14/12/07
1
0
0
42
vung tau
Minh cung dang lam chuyen de TN, ban nao co trang web nao hay ve de tai TN kiem toan noi bo, ke toan khach san... Gui minh voi nhe, Cam on nhieu. Xin gui ve: violethang@yahoo.com.

P

PhilongXPCT

Guest
31/1/07
12
1
0
39
CAN THO
các bạn lên trang web của trường Đại học An Giang mà dowload nhé

C

Chuppy

Guest
10/1/08
6
0
1
Đồng Nai
các bạn vào trang WEb của trường ĐH kinh tế TP.HCM có rất nhiều bài luận văn để tham khảo

V

vietanh0611

Guest
3/12/07
10
0
0
Q7, TP.HCM
mình cũng cần tài liệu về kiểm soát chi phí, bạn nào có tài liệu j hay hay trang web nào thi gửi cho mình với. Email của mình là vietanh0611@yahoo.com. Thaks các bạn nhiều

D

duong1

Guest
6/3/08
2
0
0
hue
alo, cty minh thu ctap ke toan ve duoc pham thuonh hay thu tien cua khach hang thio minh dung tai khoan 131 ha.Ai bit noi voi, neu tai khoan 136 thi sao

D

duong1

Guest
6/3/08
2
0
0
hue
nick minh day:tatduong1982@yahoo.com. co gi pm minh voi

S

satthu

Guest
19/2/08
43
0
6
Songnhue
uh nhỉ? sao ko có anh chị nào mới ra trường làm post luận văn cho mọi người chia sẻ với. về kế toán ây. Bọn em làm phần mềm kế toán fast ko biết viết chương trình số liệu ra sao

B

bethuy

Guest
14/12/07
1
0
1
37
TP.HCM
Các bạn ơi mình đang làm đề tài về phân tích tình hình tài chính, mình đang rất cần một số đề tài tham khảo. Có bạn nào có trang web có đề tài nhắn cho mình nha. Cám ơn các bạn nhiều
Mail của mình : mysky_mylive@yahoo.com

Chào các anh các chị.Em là thành viên mới. Em đang làm thực tập chuyên đề " phân tích báo cáo tài chính " của một công ty chuyên sản xuất bao bì. Mà ở trường em thì em là khoá đầu tiên ngành kế toán ra trường nên ko có tài liệu. Anh chị nào bíêt chỉ dùm em với. Xin gửi dùm qua địa chỉ mail : trannamthai18@yahoo.com

T

Tieunhi

Guest
12/3/08
24
1
1
38
Tp HCM
Em cũng đang viết về Chi Phí Doanh thu và xác định KQKD của công ty chuyên về dịch vụ thếit kế!! Anh chị nào có đề cươgn cho em tham khảo với!! Cảm ơn nhé!!

T

TRANBICHLIEN

Guest
7/11/06
3
0
0
40
TPHCM
Các anh chị ơi, giúp em với... em đang làm chuyên đề tốt nghiệp về Thành Phẩm và Tiêu Thụ nhưng em chưa biết phải làm như thế nào? Các anh vhi có thì cho em xin với nha. Em cảm ơn nhiều lắm. Email: lientran1983@yahoo.com, lientran1983@gmail.com. Thanks.

O

oanhlh

Guest
17/3/08
1
0
0
ha noi
anh chị ơi em là thanh viên mới nè.em đang làm luận văn tốt nghiệp đề tài doanh thu chi phí và xác định kết quả tại công ty thông tin di động mà chưa biết viết thế nào.anh chi nào có tài liệu j liên quan làm ơn gửi cho em với oanhlh3112@gmail.com Tkssss

T

tranngockt

Guest
26/3/08
2
0
0
bien hoa
chao anh chi
em la thanh vien moi, o quan 5 tphcm, nhung hien nay hoc o bien hoa
ngay 6/4 em phai di thuc tap nhung chua co cho, anh chi co the giup em duoc ko a?
em lam ve de tai tap hop chi phi va tinh gia thanh san pham, anh chi co tai lieu thi gui cho em voi nha
mail of em: tranngockt@gmail.com
dt 0902018164
rat mong duoc su giup do cua anh chi
em cam on!:two:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA