Tìm luận văn tốt nghiệp

• Thread starter trantrungdung
  • Ngày gửi
Ngocghe

Ngocghe

Guest
21/3/08
50
0
0
33
HOCHIMINH
Uhm! Sao không thấy các bạn nêu những vướng mắc trong quá trình nghiên cứu để mọi người cũng tháo gỡ cho. Còn tài liệu mình nghĩ bạn học trường nào thì cũng đều có tư liệu cả. Bố cục đề tài như thế bao năm chả đổi có khác chăng là điều kiện thực tế mỗi nơi. Mà muốn giải quyết nó bạn phải nắm chắc nắm sâu vấn đề đó. Cứ xin tài liệu để rồi về đắp chiếu sao không bằng cùng mọi người thảo luận?

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanhxuan2288

Guest
Các anh chị ơi!!!:025:
Giúp em với !!!em đang làm báo cáo thực tập chuyên môn và thực tâp tôt nghiệp, đề tài của em là ''kế toán bán hàng và xác đinh kết quả kinh doanh của doanh nghiệp", công ty em đang thực tập la cty TNHH điện lạnh!Các anh chị truyền lại kinh nghiệm cho em với nha,và nếu đã làm đề tài này rồi thì cho em mẫu đề cương đêt tham khảo nhé! địa chỉ mail của em là:thanhxuan2288@yahoo.com.vn!!! em cảm ơn mọi người nhiều!:014:

Sửa lần cuối:
L

luankt44a

Guest
23/3/08
36
0
0
43
Hanoi
Chào các bạn

Các bạn thử vào đây tìm xem nhé:www.ebook4u.vn
Nếu không thấy các bạn có thể lên thư viện Trường
KTQD để mượn hoặc là ra mấy hiệu sách phôtô gần
trường đó.

Chúc thành công
T.V.Luan

M

meotroc

Guest
11/4/08
3
0
0
Quảng Ngãi
Chao cac anh chi, em dang lam luan van tot nghiep ve de tai NVL nhung chang biet lam sao....anh chi co the giup em tim mot so luan van ve de tai NVL cho em tham khao ko? em cam on nhiu nhiu..> <

H

huyennh

Guest
11/4/08
1
0
0
38
tp hcm
em là thành viên mới nữa nè! Em đang làm báo cáo tốt nghiệp đề tài vốn bằng tìên và các khoản phài thu.Ai đã từng làm đề tài này gửi cho em được không?
Địa chì:ngochuyen8186@yahoo.com

L

lyly67

Guest
7/6/07
4
0
0
HN
Kính gửi các anh chị trên diễn đàn!
Em là sinh viên năm cuối đang trong thời gian thực tập, em mới nhận được đề tài là: Quản lý và nâng cao hiệu quả sử dụng vốn kinh doanh tại doanh nghiệp. Anh, chị nào có tài liệu hoặc đề tài về đề tài này xin hãy giúp em với, và gửi cho theo theo đường link này nhé lyly67.ly@gmail.com
Em xin cảm ơn nhiều nhiều ạ./.

M

mailabanthan

Guest
12/5/08
1
0
0
37
ha noi
chào các bạn mình muốn có luânj văn về tình hình hoạt dộng của bộ máy quản lý trong doanh nghiệp. Ai có gửi cho minh với địa chỉ: letam.lansongxanh@gmail.com.
Cảm ơn các bạn nhiều

L

linhcc

Guest
23/1/08
8
0
0
Lạng Sơn
tui cũng vừa thực tập song và làm về kế toán nguyên vật liệu, tất nhiên là tui có bài luận văn của minh cũng muốn cho mọi người xem để các bạn sửa hộ tui còn khác trường thì tui cho lấy số liệu thoải mái

L

linhcc

Guest
23/1/08
8
0
0
Lạng Sơn
hehe ai có thiện tình giúp mình thì nhắn tin cho mình nhé 0972.09.04.05 để mình lên mạng gửi cho nik là fernando_morientes2909

H

hahai

Guest
24/5/08
1
0
0
37
ha noi
lam ke toan tien luong bang phan mem

Cho minh hoi quy trinh hach toan tien luong bang phan mem

L

le ngoc oanh

Guest
Em là sinh viên ở quê lên SG học nên tìm chỗ thực tập rất khó.Em đã đi nhiều chỗ nhưng không có công ty nào nhận sinh viên thực tập ngành kế toán như em hết.Các anh chị nào biết xin chỉ dùm em với.Em cảm ơn nhiều lắm

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
C

cutee

Guest
21/5/08
11
0
0
36
DL
Giup e zoi e dang can de tai thuc tap hix hix

A, C nao co bai chi tiet ve de tai ke toan thue GTGT ko zay a? e dang lam de tai nay nhung ko bit fai bat dau tu dau nua. e dang thuc tap o cty TNHH thiet ke in an, cuoi thang nay e fai nop rui hic hic. Mail cua e day : thongcute_yuna@yahoo.com. E thanks A,C nhiu nhiu a!!!!!!!!!!

H

huyentrangql

Guest
24/5/08
1
0
0
36
phu tho
ban hang va xdkqkd

minh dang lam chuyen de ban hang va xac dinh kqkd.cong ty minh thuc tap dung hinh thuc ke toan nhat ky chung tu.moi nguoi giup minh duoc ko.lien lac voi minh nhe.dia chi cua minh la :luulythaoht@yahoo.com:thanx:

Sửa lần cuối:
T

thien van

Guest
bạn có thể gởi cho mình tham khảo báo cáo thực tập

mình đang thực tập kế toán
bạn có thể gởi cho mình tham khảo báo cáo thực tập của bạn đựơc không
mình học cao đẳng Nguyễn tất Thành nên có lẽ không trùng trường với bạn rồi
Mình rất mong sự hồi âm của bạn.
Mình chân thành cảm ơn bạn nhiều nha
Ah địa chỉ mail của mình là: vanthienpham@yahoo.com
mong bạn giúp mình.