Các bước lập bảng CĐKT riêng và hợp nhất

• Thread starter s_socute
  • Ngày gửi
S

s_socute

Guest
Mọi người cho em hỏi với ạ. Em tìm trên mạng chỉ toàn nói về báo cáo tài chính hợp nhất và nói chung chung về bảng cân đối kế toán. Nhưng em đang có bài thuyết trình gấp về vấn đề bảng CĐKT riêng và hợp nhất nhưng không biết hỏi ai. Mọi người ai biết giúp em với ạ

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Ðề: Các bước lập bảng CĐKT riêng và hợp nhất

Mọi người cho em hỏi với ạ. Em tìm trên mạng chỉ toàn nói về báo cáo tài chính hợp nhất và nói chung chung về bảng cân đối kế toán. Nhưng em đang có bài thuyết trình gấp về vấn đề bảng CĐKT riêng và hợp nhất nhưng không biết hỏi ai. Mọi người ai biết giúp em với ạ
Em đọc 2 cái sau để có thể làm được bài thuyết trình:
1. Quyết định 15/2006/QĐ-BTC
2. Chuẩn mực kế toán số 21 : Trình bày báo cáo tài chính
3. Chuẩn mực kế toán số 25 : Báo cáo tài chính hợp nhất và kế toán khoản đầu tư vào công ty con;
2 chuẩn mực này được hướng dẫn bằng Thông tư số 23/2005/TT-BTC, ngày 30/3/2005.

Hoàn toàn nằm trong đó hết nên em khỏi cần đi đâu xa, tìm kiếm trên mạng cũng chỉ có nhiêu đó mà thôi.

S

s_socute

Guest
Ðề: Các bước lập bảng CĐKT riêng và hợp nhất

Em đọc 2 cái sau để có thể làm được bài thuyết trình:
1. Quyết định 15/2006/QĐ-BTC
2. Chuẩn mực kế toán số 21 : Trình bày báo cáo tài chính
3. Chuẩn mực kế toán số 25 : Báo cáo tài chính hợp nhất và kế toán khoản đầu tư vào công ty con;
2 chuẩn mực này được hướng dẫn bằng Thông tư số 23/2005/TT-BTC, ngày 30/3/2005.

Hoàn toàn nằm trong đó hết nên em khỏi cần đi đâu xa, tìm kiếm trên mạng cũng chỉ có nhiêu đó mà thôi.

Trời ơi ~ may quá ~

Cám ơn anh nhiều ạ. Hiện em tìm được rất nhiều thông tin có ích cho bài thuyết trình.

Cám ơn anh thêm lần nữa ạ :">

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA