Mỗi tuần một chuyên đề

Vat va khi vao wkt

• Thread starter nipvnn
  • Ngày gửi
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Do mang cha^m. kho^ng danh' d-u*o*c tieng viet co dau hizz
Hien trang server cua wkt da bi kiem soat khi di qua cong? IP VN , vi the .... neu login binh thuong thi khong the? duoc , hizz ,
Chieu nay , nghe tin wkt khong vao duoc , hi` ha` hi` huc moi vao duoc day ,cung vat va , khi vao duoc thi thay co mot minh` , giua~ wkt , buon qua'

Em nghi cac bac at' mit' nen lam sao chu , the nay khong on?
neu tinh trang bi khoa' IP server nhu the nay , thi .... mat khach' hihiii , co le chuyen server ve Vn thoi

Khóa học Quản trị dòng tiền
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
test phat nua xem wkt ra sao hizzz , kho khan khi vao wkt that, thong cam vi khong the type tieng viet co dau

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Ai type tieep di , ui doi , mot minh buon qua hizzzzzzzzzz ,

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Các bác có biết lý do gì mà IP của server đặt WKT bị khóa không? Sao lại vô lý thế nhỉ?

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Hien trang Cac may chu o VN deu dang chuan bi dua vao kiem soat cac IP nuoc ngoai , vi the..... Cac bac khoi lo di , nen IP nuoc ngoai se duoc super soi nhieu hon , hihi , an tam neu khong vao duoc wkt nha ! hih ihi

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
NIPVN không nên nói như vậy, từ sáng mình đã kiểm tra, có lẽ đây không phải do ISP Việt Nam chặn lại (firewall) vì nếu firewall thì hiện tượng sẽ khác, lý do có thể đường kết nối với IP đầu 12 và một số cổng quốc tế Việt Nam có vấn đề, có lúc vào được, lúc có lúc không, không nên hô hào như vậy làm các thành viên hoảng hốt, những việc như thế này chắc chắn sẽ còn xảy ra không chỉ với Webketoan, IP nước ngoài mà cả ngay các IP thuê host VN.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
:chuoi :chuoi :chuoi Em kho'ai qua', cuo^'i cu`ng thi` cu~ng va`o ddu+o+.c WKT co+ ma` co' le~ ba'c Hyper no'i ddu'ng va^~n tha^'y co' hai kha'ch va` hai tha`nh vie^n, Em va` ba.n Pham thuy linh
Thanks Hyper vi` dda~ cho Em ca'i link. Ma^'y nga`y vu+`a qua nho+' WKT qua' tro+`i
Mo+`i ba'c Hyper :bia :bia

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Ba'c Hyper la`m ca'ch na`o ma` go~ ddu+o+.c chu+~ Vie^.t co' da^'u the^' nhi?, Em F9 ma~i ma` cha(?ng ddu+o+.c, du`ng ca'i anh VIQR na`y kho^ng quen, bu+.c ghe^.

:no :no :no

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Mong webketoan som tro lai nhu binh thuong ! :)
May hom nay co nhieu nguoi nho webkt lam do, vi vo hoai ma khong duoc , hic..hic .. ( sorry go TV khong duoc ! )

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Originally posted by leloanbt@Jun 25 2004, 04:03 PM
Mong webketoan som tro lai nhu binh thuong ! :)
May hom nay co nhieu nguoi nho webkt lam do, vi vo hoai ma khong duoc , hic..hic .. ( sorry go TV khong duoc ! )
La.i co' the^m ngu+o+`i va^'t va?, "thu+o+ng qua'". leloan du`ng ta.m kie?u VIQR ddi.

:ak :ak

iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Đọc không dấu với kiểu VIQR rất khó đọc, mọi người nên dùng bộ gõ ngoài trong trường hợp bộ gõ trên WKT bị lỗi.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Cảm ơn bác iso Em thử với cái Unicode được, hay quá.

:chuoi :chuoi :chuoi

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Mình đã tìm hiểu sơ qua, lý do nghe nói là IpowerWeb họ baned các IP Việt Nam khi truy cập vào địa chỉ của họ, do vậy tất cả các website đang hosting tại IPW đều bị hiện tượng này, chúng tôi sẽ kiến nghị tới họ sớm nhất, mong tin.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Khong biet den khi nao moi tro lai binh thuong cac bac nhi ?

gnurtel

gnurtel

Guest
Vào bằng cháogà.com của các bác thông báo chậm quá trời
Các bác dùng thử qua Proxy xem thế nào nhé, tôi dùng thử chạy rất nhanh đấy

Port: 80

Chi tiết có thể tham khảo thêm tại đây: www.atomintersoft.com/products/alive-proxy/proxy-list/80/

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Cuối cùng Kitten cũng vào được WKT, cảm ơn anh nip nhé !!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA