quyết định, thông tư hướng dẫn

• Thread starter linda_nhan
  • Ngày gửi
L

linda_nhan

Guest
23/11/06
6
0
0
Viet nam
Các bạn oi! chi giup minh trang web để mình co the xem các văn bản, quyết định và thông tư hướng dẫn cách hạch toán mới theo QĐ 15 vừa mới ban hành nha, minh khong biet no nam o trang web nao
Cám on các ban !:flowersun

Tôi có đề nghị với bạn như sau:
- Đặt câu hỏi của mình vào đúng chuyên mục, khi đó bạn sẽ nhận được câu trả lời chính xác và chi tiết hơn! (bạn đang hỏi về kế toán doanh nghiệp nhưng post bài tại "Kế toán ngân hàng?)!
- Để tôn trọng người đọc và nội quy diễn đàn, đề nghị bạn khi post bài thì sử dụng đầy đủ tiếng việt có dấu!
Xin trân trọng cảm ơn

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

aogiac4551

Trung cấp
1/2/07
130
1
18
TP.HCM
bạn có thể ra tiệm net hỏi mua thẻ Luật Việt Nam giá 60k, sử dụng trong vòng 1 tháng. nó sẽ cập nhật trên web liên tục nếu văn bản mới ra. kekee mình mới được bạn mình chỉ nên vừ biết thui :D

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,923
11
38
Nam Dinh
Bạn vào thu viện của mình mà xem. Ko có vào web của Bọ Tài Chính:http:// www.mof.gov.vn.

L
Bạn có thể ra hiệu sách và mua cuốn "Chế độ kế toán doanh nghiệp" (Gồm 2 quyển: Hệ thống tài khoản kế toán và Báo cáo tài chính, chứng từ và sổ kế toán, sơ đồ kế toán). Tại các cuốn sách đó, bạn có thể tìm hiểu chi tiết các nghiệp vụ của chế độ kế toán doanh nghiệp (Theo quyết định 15). Hoặc bạn có thể đọc thêm thông tư hướng dẫn chuẩn mực kế toán và các văn bản khác tại www.mof.gov.vn.

Thân

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA