Diễn đàn webketoan nâng cấp kể từ ngày 08/09/2014-góp ý kiến và giải đáp

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi
HungTV

HungTV

Kỹ thuật viên
Thành viên BQT
19/10/12
289
75
28
@tinhf4: Webketoan chỉ xóa các trường hợp có quả nhiều spam, chứ ko đơn thuần là đăng bài quảng cáo. Webketoan sẽ không support những đối tượng này!

• Like
Reactions: tinhff4
Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
mấy bài viết khoản 30 phút là không edit được nữa

HungTV

HungTV

Kỹ thuật viên
Thành viên BQT
19/10/12
289
75
28
@nguoiconxunui Tại e giới hạn thời gian đó anh :)

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Bài mình post lên mất tiêu òi. Chổ này đây.
1. Để chọn thứ tự hiển thị bài mới trước, bài cũ sau chọn ở đâu
2. Ngày giờ post bài viết, chị đề nghị cho hiển thị phía trên bài viết để dể theo dõi, vì có những hướng dẫn và commetn về luật liên quan đến luật thời điểm post bài nên hiển thị bên trên thì tốt hơn

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Còn cái này nữa, mà chị thấy là cần thiết,
Trước đây ở mỗi topic sẽ có đường dẫn về bài viết đang ở box nào của diễn đàn. Khi muốn trở ra box đó thì cứ việc bấm vào cái thư mục đó trên đường dẫn là sẽ OK, đi đúng địa chỉ. Còn bây giờ muốn "đưa em ra cổng" không biết phải làm sao và cũng không biết em đang đứng đâu giữa mênh mông

HungTV

HungTV

Kỹ thuật viên
Thành viên BQT
19/10/12
289
75
28
@xuantham

có phải chị đang nói cái này?

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
@xuantham

có phải chị đang nói cái này?

Không phải cái đó
Ví dụ: Trươc đây có hiên thị đường dẫn như vầy phía trên mỗi bài viết như vậy
Điendan/Luat thue/Thue TNCN/Topic 123

Như trước đây chị muốn ra ở Luat thue thì chị click vào chữ Luat thue trên đường dẫn trên thì chị sẽ ra ngay nơi đó : Tức là đường dẫn sẽ là :Điendan/Luat thue

Còn chị muốn ra trang box Thue TNCN thì chị click vào chữa Thue TNCN trên đường dẫn thì chị sẽ ra ngay nới đó: Tức là đường dẫn là: Điendan/Luat thue/Thue TNCN

Bây giờ cái đường dẫn của bài viết không còn hiển thị nữa nên không biết vik trí của bài viết này đang ở đâu trong diễn đàn

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Không phải cái đó
Ví dụ: Trươc đây có hiên thị đường dẫn như vầy phía trên mỗi bài viết như vậy
Điendan/Luat thue/Thue TNCN/Topic 123

Như trước đây chị muốn ra ở Luat thue thì chị click vào chữ Luat thue trên đường dẫn trên thì chị sẽ ra ngay nơi đó : Tức là đường dẫn sẽ là :Điendan/Luat thue

Còn chị muốn ra trang box Thue TNCN thì chị click vào chữa Thue TNCN trên đường dẫn thì chị sẽ ra ngay nới đó: Tức là đường dẫn là: Điendan/Luat thue/Thue TNCN

Bây giờ cái đường dẫn của bài viết không còn hiển thị nữa nên không biết vik trí của bài viết này đang ở đâu trong diễn đàn

Chị đã nhìn thấy nó hiển thị là các tab bên dưới rồi phải không @hungtv ?

amtich

amtich

Mơ về nơi xa...
14/10/11
1,483
261
83
37
TP Vinh - TP HCM
Từ khi nâng cấp tốc độ gửi bài nhanh hơn nhiều, sửa bài cũng dễ, đặc biệt cách gửi và trao đổi trong hộp thư rất thuận tiện, :)

HungTV

HungTV

Kỹ thuật viên
Thành viên BQT
19/10/12
289
75
28
@amtich Thanks :) Nếu cố lỗi gì, hay bất tiện thống bao ngay cho em :)

T

TAY PHUONG

Sơ cấp
18/9/14
17
6
3
@amtich Thanks :) Nếu cố lỗi gì, hay bất tiện thống bao ngay cho em :)
chị ơi sao nâng cấp xong e không đăng nhập được lun, anh Hưng chỉ e lập tài khoản mới để sử dụng nên e lập tạm cái ni nè, hichic...

HungTV

HungTV

Kỹ thuật viên
Thành viên BQT
19/10/12
289
75
28
@TAY PHUONG Lúc nâng cấp, một số tài khoản có dấu đã bị mất, không biết tài khoản của bạn lúc trước có dấu không?

T

TAY PHUONG

Sơ cấp
18/9/14
17
6
3
dạ không, tài khoản cũ của e là HUYEN TRAN

T

tinhff4

Guest
9/6/14
7
0
1
tp HCM
@tinhf4: Webketoan chỉ xóa các trường hợp có quả nhiều spam, chứ ko đơn thuần là đăng bài quảng cáo. Webketoan sẽ không support những đối tượng này!
Nhưng dạo này các bài quảng cáo của mình không thể vào được khi click từ google ví dụ như link này: http://forum.webketoan.vn/showthread.php?2614589
những từ khóa này đã lên trang đầu google, nhưng giờ click vào ko được nữa
- Như vậy những quảng cáo bình thường có bị xóa sau 30 ngày không ?

Sửa lần cuối:
HungTV

HungTV

Kỹ thuật viên
Thành viên BQT
19/10/12
289
75
28
@tinhff4 Đã fix link của bạn. sắp tới WKT sẽ có quy định mới cho việc quảng cáo này.

T

tinhff4

Guest
9/6/14
7
0
1
tp HCM
@tinhff4 Đã fix link của bạn. sắp tới WKT sẽ có quy định mới cho việc quảng cáo này.
xin cảm ơn,
hi vọng sẽ có thông báo sớm
xin cho hỏi dạo này các bài đăng quảng cáo không còn dễ lên google như lúc trước nữa

Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
Mình thấy giao diện cũ rất dễ tìm và dễ nhìn, giao diện diện này đi tìm bài cũ toét mắt ko thấy.
mà nâng cấp lên thế này thì mem nào mới đc up file ? (ý mình là mem đã có bao nhiêu bài viết rồi thì mới đc up từng loại file ??)
Vì mình up file excel lên ko đc, khi vào phần tải file thì ko thấy file excel đâu, chỉ thấy file word và jpg, mặc dù trong phần tải file đó có rất nhiều file excel ?? Hay cách up file có j thay đổi ko bạn nhỉ ?
Và mình còn thấy có bạn đăng quảng cáo thì post hết vào các bài đang thảo luận trong chủ đề của mọi người, mình đọc thấy rất khó chịu. Có cách nào ngăn chặn nhỉ?

HungTV

HungTV

Kỹ thuật viên
Thành viên BQT
19/10/12
289
75
28
@Ocean 13 Chào bạn! Cám ơn ban jđã góp ý.
- Vấn đề tim bài cũ mình sẽ xem lại, riêng phần upfile đúng là bên mình chưa setup cho phép upload file excel, mình đã fix lại. Rất mong bạn thông vì vấn đề này
- Những bài đăng quảng cáo, chỉ cần bạn thấy không hài lòng có thể report để mình xữ lý ngay bạn nhé. Ở cuối mỗi bài viết đều có nút report
Thân! :)

• Like
Reactions: Ocean 13
J

juicie

Guest
6/5/08
11
0
1
Egyft
em muốn đọc các bài nghiệp vụ , sao bay giờ khác thế, hồi trước em có thể xem hết nội dung , giờ khó xem quá

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA