ACCA 3.1 help me

• Thread starter saobang
  • Ngày gửi
S

saobang

Trung cấp
26/2/05
80
0
0
42
viet nam
ANH CHI ƠI ! ANH CHI CÓ SÁCH ACCA 3.1 THÌ CHO EM MƯỢN PHOTO NHA !
THI RỚT HOÀI HẾT TIỀN MUA SÁCH RỒI ANH CHỊ AH !CÓ THÌ CHO EM MƯỢN PHOTTO NHA !
EM CÁM ƠN MỌI NGƯỜI NHA !
CÁM ƠN RẤT NHIỀU !
0902707068 Ms Thúy .

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phat20

Guest
18/8/06
19
0
0
43
Nam Dinh
Bạn là student thì có thể đến văn phòng ACCA mà mượn.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Bác ơi, link đó không còn tồn tại nữa. Bác xem lại giúp em xem down ở đâu với... Website cua TQ nên khó hiểu quá nhỉ?

Cám ơn bác.

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Bác ơi, link đó không còn tồn tại nữa. Bác xem lại giúp em xem down ở đâu với... Website cua TQ nên khó hiểu quá nhỉ?

Cám ơn bác.

Đợi tý nữa anh upload file này lên cho.

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
T

tmduc1987

Guest
27/3/07
2
0
0
UK
Chào mọi người,

Em vừa mới đăng ký thành viên của "gia đình" mình hôm nay, vì thấy rất rất hứng thú với những gì mọi người đã, đang & sẽ bàn luận trên này. Em cũng muốn góp vui cho xôm tụ, muốn tìm hiểu thêm về ngành Kế Toán Kiểm Toán ở nhà mình.

Mọi người cho em hỏi với, anh Sans-frontiere gì gì đó bi giở lưu lạc phương nào hả anh/chị?? Em thấy ý kiến of anh ý rất sâu & thâm thúy đấy. By the way, em nghĩ anh chị chắc có nhiều kinh nghiệm về ACCA ở VN, nên sau này có gì thắc mắc, anh chị giả đáp giúp em đc k ạ? Nhân tiện cho em hỏi, em hiện đang là SV năm I, ngành Accounting & Finance tại Keele Uni., UK. Em có dự định là sau khi tốt nghiệp ở đây, sẽ về nhà học & thi lấy ACCA certificate, mục tiêu là trở thành Membership sau 3 năm! Theo anh/chị thì trường hợp của em sẽ được bao nhiêu exemptions? Bên Anh, CIMA họ cho phép SV Accounting như bọn em sau khi tốt nghiệp chỉ phải học 1/3 khóa bình thường.

Em cảm ơn các bác rất nhiều !:two:

B

btkchi

Guest
16/1/07
1
0
0
40
tp.hcm
kế toán quản trị

Mọi nguoi oi! Em dang tim một lop hoc về KT quan tri. Các anh chị nào biết chỗ nào chất lượng thì chỉ cho em với. Em cám ơn.

Trịnh Văn Thập

Trịnh Văn Thập

Guest
15/3/07
121
1
0
39
Móng Cái - Quảng Ninh
thanks 222 nhiều nhá

R

riannyrose199

Guest
22/7/07
1
0
0
41
quan 6,tphcm
Minh la thanh vien moi cua trang web.Rat muon hoc ACCA nhung van chua co duoc tai lieu (sách, file vi tinh) de tham khao.Ban Sao Bang neu co tai lieu co the share voi minh duoc ko.Rat mong duoc ban giup do.Minh dang o Tp.HCM.Dia chi mail:machquyen199@yahoo.com.Du gi,that su cam on ban truoc nha.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA