Đang nghiên cứu mua chung cư Sunview Town ở Thủ Đức, ai biết góp ý với ?

• Thread starter iamgroot
  • Ngày gửi
A

anhlekt

Guest
1/3/14
1
0
1
tphcm
Thì ai cũng hi vọng mình được vay với lãi suất ưu đãi,nhưng không được thì tìm đường khác.
Biết rằng cơ hội đâu có hoài
@ khoái nhất mảng xanh xung quanh,và hồ bơi
Y chang mấy cao ôc cao cấp 2,3 tỷ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

msvtmphuong

Guest
14/5/13
0
0
1
thcm
Đây là mặt bằng của block A3 á các anh/chị

M

msvtmphuong

Guest
14/5/13
0
0
1
thcm
Đây là hình ảnh tổng thể về dự án của mình đây

P

phuongphuong76

Guest
27/2/14
3
0
1
47
tphcm
Hên quá bạn.Mấy hôm nay mưa lớn,các tuyến đường ngập lụt.Nước cống hôi thối bốc lên.Bởi vậy mua nhà ở Chung cư là quốc sách,đường lại thông thoáng,cơ sở hạ tầng thì khỏi bàn.Mình về Sunview Town ở cho con học hành ở đó luôn.
nha e vua mua 1 can tang 14, saphire, ko bik co ai trong này zong e ko de mình làm hàg xóm. Kaka. E dc vay goi 30000ty mà 70% han hoi. ;) vui wá nên gio gap ai e cung khoe. Tai hòi gio e dau có ngi minh se tu tay mua dc nhà. Hihi. Luc mua e dc con bé bán hàg bày chô~ de tu van noi that mien fí. Nen sau này nhan nhà là e xac dih se trung bày sao lun roi.:) Thay no nhjet tinh e khoái ghe, 0938087973, so no do, mong giup dc anh chi nao dang can. Hihi. nó giúp e lam giây' to vay vôn' lun do. Hên!! :D
Hen

M

msvtmphuong

Guest
14/5/13
0
0
1
thcm
Hên quá bạn.Mấy hôm nay mưa lớn,các tuyến đường ngập lụt.Nước cống hôi thối bốc lên.Bởi vậy mua nhà ở Chung cư là quốc sách,đường lại thông thoáng,cơ sở hạ tầng thì khỏi bàn.Mình về Sunview Town ở cho con học hành ở đó luôn.

Hen
không phải hên đâu chị ạ, mua nhà gặp nhân viên bán hàng cũng có duyên nữa, hồ sơ vay vốn thì nhân viên sẽ giúp mình. còn vay được không phải do ngân hàng nữa a.mà em đang xem lại vấn đề vay đây, hồ sơ xét duyệt vay gói 30k tỷ giờ cũng khó lắm ạ

M

msvtmphuong

Guest
14/5/13
0
0
1
thcm
tuyến Metro - Bến Thành đang được xây dựng, cao tốc long thành dầu dây cũng đang triển khai, 1 nhánh ngã 4 bình thái đến quận 7 đã đi vào hoạt động rồi. Nói chung các tuyến khu Đông bây giờ phát triển và dự kiến như Quận 7 đấy các chị ạ. Em xem cai1 clip tren mang noi ve cac tuyen metro ay

T

trangketoantruong

Guest
2/10/14
0
0
0
43
chị hiểu hướng của cái bảng sơ đồ tầng không, giải thích em với a

M

msvtmphuong

Guest
14/5/13
0
0
1
thcm
chị hiểu hướng của cái bảng sơ đồ tầng không, giải thích em với a
chị bó tay, vì trên bản đồ không có để la bàn trên ấy, nhưng em thích thiết kế căn nào thì hỏi em bán hàng sẽ chỉ cho em rõ hướng nào, xem cho em tuổi gì hợp hướng gì nữa đó

T

trangketoantruong

Guest
2/10/14
0
0
0
43
ah, em cũng không quan trọng hướng theo mạng, vì ở chung cư mà, cũng không cần phải xem, em chỉ tránh hướng tây cho đỡ nắng, em thích hướng Đông để tắm nắng cho con sau này thôi. Em lại thích chọn cái căn nào có mặt quay ra ngoài không nhìn vào block A2 ấy. mà em lại chẳng biết căn nào nên cũng khó

M

msvtmphuong

Guest
14/5/13
0
0
1
thcm
em có thể tới nhà mẫu xem trực tiếp, có nhân viên hướng dẫn cho em rõ hơn, chứ nhiều khi nói tìm hiểu trên mạng nhưng không đầy đủ thong6 tin bằng đâu em ạ, mà nhân viên bên Đất xanh nhân viên nhiều lắm, tư vấn rất nhiệt tình

T

trangketoantruong

Guest
2/10/14
0
0
0
43
hihi, do em muốn biết trước đó mà, chứ tới đó nhân viên bên ấy chăm nhiệt tình quá, mà em thì không muốn vọi vàng,mà chưa mua liền , em muốn thêm khoản vay 30k tỷ nữa thì đâm ra ngại, hihi

M

msvtmphuong

Guest
14/5/13
0
0
1
thcm
bên block A2 bán nhanh quá trời kìa, mà em là đang tìm hiểu mà, giờ em có ý định mua nhà thật sự thì mình phải tìm hiểu kỹ và nhanh nữa, bên Sunview cho giữ chỗ chọn căn mà, nếu không mua em có thể lấy lại tiền được đó, trong thời gian đó em hỏi thêm bên ngân hàng và làm thủ tục, nếu bên đó cancle mình không cho vay,thì lấy lại tiền, còn nếu hồ sơ được duyệt là em có thể mua được căn và tầng theo ý mình. Chứ để tìm hiểu xong không còn để mua đấy em.

T

trangketoantruong

Guest
2/10/14
0
0
0
43
hì , thứ 7 em tranh thủ trưa làm về ghé qua xem, mà không biết thứ 7, chủ nhật được không, tiện thể thì cả 2 vợ chồng đi được ngày chủ nhật luôn. Cám ơn chị msvtmphuong chỉ dẫn em nhiệt tình chị nhé

M

msvtmphuong

Guest
14/5/13
0
0
1
thcm
chủ nhật có nhân viên trực mà, em nên tranh thủ đi xem đi, đẹp lắm đấy , Sunview chủ đầu tư Đất xanh cũng có tiếng lâu rồi, nên bán cũng nhanh lắm, mình đi trễ quá cũng khó lựa chọn và suy nghĩ

iamgroot

iamgroot

Guest
19/9/14
0
0
1
34
Tiếc block A2 quá :( đẹp nhất khu mà hết vèo

P

phuongphuong76

Guest
27/2/14
3
0
1
47
tphcm
Cá nhân mình thì block nào cũng đẹp,nhưng ai tin phong thủy thì chọn cho mình hướng căn hộ hợp với mình vẫn thích hơn.Đến thời
điểm này phải công nhận mình thích Sunview Town ..tiện nghi không thua gì căn hộ cao cấp ở trung tâm .
bên block A2 bán nhanh quá trời kìa, mà em là đang tìm hiểu mà, giờ em có ý định mua nhà thật sự thì mình phải tìm hiểu kỹ và nhanh nữa, bên Sunview cho giữ chỗ chọn căn mà, nếu không mua em có thể lấy lại tiền được đó, trong thời gian đó em hỏi thêm bên ngân hàng và làm thủ tục, nếu bên đó cancle mình không cho vay,thì lấy lại tiền, còn nếu hồ sơ được duyệt là em có thể mua được căn và tầng theo ý mình. Chứ để tìm hiểu xong không còn để mua đấy em.

L

lachanviet.vn

Guest
5/1/15
0
0
0
34
Chào anh chị,
Em bên Hội sở Tập đoàn Đất Xanh, hiện tại bên em đã bán gần hết 3 Block rồi. Đang cho đặt chỗ cho đợt mở bán ngày 11/01/2015 Block A1. Bên em hỗ trợ hơn 900 hồ sơ vay gói này rồi, anh chị có thể xem thông báo vay tại đây:

Một số hình ảnh của căn hộ:

Anh chị có thể tham khảo thêm tại đây: http://www.lachanviet.vn/2014/10/hinh-anh-can-ho-mau-sunview-town-phong.html
Cần hỗ trợ gì cứ alo cho em, em sẽ hỗ trợ nhiệt tình: Em Đạt - 093.38.35.496 - datpt@datxanh.com.vn
Trân trọng!
.

D

danthanhboutique

Guest
6/1/15
0
0
0
43
Hôm trước em search google thấy link http://bit.ly/dangkythongtinsunviewtown rồi đăng ký tại đó là có nhân viên tư vấn và đặt xe cho tham quan nhà luôn, nhà mẫu rất đẹp, nhân viên tư vấn rất tận tình, được ngay voucher luôn. Các bác đăng ký sớm đi, còn hình như vài chục căn à.

N

ntlhvt

Guest
29/3/15
0
0
0
42
ôi trời, chị nào muốn mua thì vào đây mà đọc nè. Ngừng lại ngay còn kịp đó, không là giốn như em đang sống không nổi đây nè
các bác ơi, em bị dính quả lừa của 2 siêu sao Đất xanh và Gia phú. Giờ đang chờ chết. Các bạn sale đất xanh ơi, vào tư vấn hộ mình mua căn hộ khác đi, chứ chờ anh Nghiêm đi tù về thì mình mới có căn hộ mà chết thôi.
chuyện là thế này:
em mua qua đx năm 2011, kế hoạch 2012 dọn vào ở, đợi mãi chẳng thấy ai kêu vào ở. tự dưng 2014 có người CĐT gọi điện thoại kêu lỡ cấu kết với Đx bán căn hộ của em cho người khác rồi. Giờ cả ĐX và CĐT cù nhầy, không chịu gặp em để giải quyết. Họ biểu giờ không biết làm sao. Em bức xúc quá. Giờ ai mà tin thằng Đất xanh mà mua của nó là đi đứt. Cứ lấy gương của em mà soi.
Báo đăng đây nè bác, 1 căn bán 2 nguwoif nhé, thật là đồ buôn bán lừa lọc.
ụ Công ty Gia Phú bị tố cáo lừa đảo khách hàng:
Sàn giao dịch BĐS Đất Xanh Đông Á có vô can?
http://www.congan.com.vn/?mod=detnew...=681&id=535606

Vụ Công ty Gia Phú bị tố cáo lừa đảo khách hàng: Sàn giao dịch BĐS Đất Xanh Đông Á có vô can? -...
Bao dien tu Cong An Thanh Pho Ho Chi Minh, tin tuc online, thong tin nhanh nhat lien tuc trong 24h. Tin tuc Viet Nam va The Gioi dac biet la tin tuc ve tinh hinh an ninh trat tu, phong chong toi pham, an ninh chinh tri...
CONGAN.COM.VN

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA