Cafe Club và Báo cáo tài chính năm 2006

• Thread starter phantuannam
  • Ngày gửi
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Còn hơn 20 ngày nữa là kết thúc hạn nộp BCTC năm 2006, có rất nhiều khúc mắc trong cách lập BCTC. Trên diễn đàn, chúng ta đã thảo luận nhiều về BCTC roài, tuy vậy để thực tế hơn, thay mặt CFC miền Nam (hehe, măm me chủ nhiệm Cothant đi công tác ở Huế) chúng ta sẽ tổ chức "hội thảo bàn tròn be bé" xung quanh việc lập BCTC tại 1 quán cafe nào đó.

Và để thực tế hơn, chúng ta sẽ đem những gì liên quan đến việc lập BCTC mà bạn đang có, và quan trọng hơn là kinh nghiệm, cách nghĩ, cách hiểu về các chỉ tiêu trong BCTC để cùng chia sẻ với nhau.

Các bạn thấy ý này thế nào? Rất mong các bạn ủng hộ :1luvu:

Dự kiến là sáng chủ nhật, ngày 11-03-2007 .

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

Vu T Thanh Men

Guest
21/12/06
65
0
0
38
HCM-TB
Du dinh to chuc tai dia diem nao vay Phantuannam.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Ủng hộ 1 chân! Hì hì vì 1 chân còn lại đã theo hàng xóm đi chơi vào ngày đó rồi thì phải :)

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hihi, nói luôn quán cafe đi ông, anyway thì CN tui cũng ko đi được roài, tối mới về tới nơi. :)

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Biết roài đại ka!

Chúng ta sẽ tập trung ở quán cafe K & K - Nguyễn Văn Trỗi (ngay cầu Công Lý) vào lúc 9g sáng chủ nhật tuần này là ngày nhiu thì lười xem lịch quá!

Mình sẽ chuẩn bị vài cuốn tài liệu dầy cộm mới cũ có đủ để cùng xem....

Khi đi các bạn nhớ ra Thuế hay những nơi cung cấp biểu mẫu thống kê mua vài bộ BCTC in sẵn mang theo, hoặc ai có laptop cũng nên mang theo luôn!

Ngoài ra còn các mẫu biểu về thống kê Doanh nghiệp ai có thì cũng nên mang theo luôn.

Chúng ta vừa caphê vừa làm (vừa 8) chắc k làm đc nhiều nhưng có thể khôgn khí tại buổi gặp mặt sẽ làm bạn bớt đi những khó khăn trong việc lập BCTC :wall:

Hì hì vậy nhé!

Có gì cứ gọi cho mình 0908 599 473 - phantuannam :1luvu:

Chúc mọi ng ngủ ngon!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA