Mỗi tuần một chuyên đề

Offline Webketoan 2007 - Miền Bắc

• Thread starter lemanhtien
  • Ngày gửi

Offline webketoan miền Bắc đi đâu nhỉ

• Mai châu - Hòa Bình

Bình chọn: 0 0.0%
  • Rừng Cúc Phương

• Huế

• Ý kiến khác

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
L

L'amour

Trung cấp
11/12/06
199
3
18
43
Sans frontieres
Đi đi đi chơi thôi. Báo cáo xong rồi, Hà Nội lại nóng quá rồi. Lên núi cho mát mẻ thôi pà con ơi :now: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana:

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Đi bơi thôi mọi người ơi, mùa hè đến rồi, làm bộ áo bơi " Ju ni fom ợp WKT " nghĩ thiết thực hơn, vừa khỏe vừa...bổ mắt.
:dzo:

T

thuhien2007

Guest
28/3/07
24
0
0
Hà Nội
Cho mình hỏi để tham gia hoạt động offline thì mình phải đăng ký với ai đây?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Cho mình hỏi để tham gia hoạt động offline thì mình phải đăng ký với ai đây?

Hiện tại thì chưa có gì cụ thể, mà mấy MOD của box này cũng chả bít đi đâu chưa thấy về dọn dẹp nhà cửa. Bạn cứ theo dõi ở topic này nhé. Mình nghĩ là khoảng tháng 6-7 sẽ có một lần off thường niên.
Còn dịp 30-4 này thì cũng chưa bít thế nào, dịp này chắc sẽ khó vì được nghỉ nhiều mọi người sẽ đi nghỉ với gia đình nhiều hơn

Thân,

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Hiện tại thì chưa có gì cụ thể, mà mấy MOD của box này cũng chả bít đi đâu chưa thấy về dọn dẹp nhà cửa. Bạn cứ theo dõi ở topic này nhé. Mình nghĩ là khoảng tháng 6-7 sẽ có một lần off thường niên.
Còn dịp 30-4 này thì cũng chưa bít thế nào, dịp này chắc sẽ khó vì được nghỉ nhiều mọi người sẽ đi nghỉ với gia đình nhiều hơn

Thân,

Hic! Sao lại không đi nhỉ? Tigon lại bận rồi ah...Tất cả cùng nhau lên núi chặt rừng đê......:wall: :wall: :wall:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hic! Sao lại không đi nhỉ? Tigon lại bận rồi
ah...Tất cả cùng nhau lên núi chặt rừng đê......:wall: :wall: :wall:

Không, tớ có bận gì đâu, nhưng mà hôm đấy đang tính về nhà với mẹ. Về nhà yên bình và trong lành. Ơ, hay về TB "tắm biển Đồng Châu" đê (nghe nói ở đấy nuôi nhiều vịt, chúng ta có thể tổ chức vây bắt vịt...trộm he he)

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
lâu rồi chả được đi đâu chơi

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air

Thân,

Chà chà, lâu lắm rồi không được tụ tập.
Cuối tháng 6 - đầu tháng 7 nhà mình tổ chức off đi bà con nhỉ?:angel:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chà chà, lâu lắm rồi không được tụ tập.
Cuối tháng 6 - đầu tháng 7 nhà mình tổ chức off đi bà con nhỉ?:angel:

Úi dà, lâu lắm mới thấy bà chị xuất hiện. Để đầu tháng 7 đi off đi. Nhưng mà tính đi đâu được nhỉ? Năm ngoái đi biển roài, năm nay đi rừng đi. Hay là tổ chức đi đâu xa xa một tẹo. Có thể đi từ tối thứ 6.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Úi dà, lâu lắm mới thấy bà chị xuất hiện. Để đầu tháng 7 đi off đi. Nhưng mà tính đi đâu được nhỉ? Năm ngoái đi biển roài, năm nay đi rừng đi. Hay là tổ chức đi đâu xa xa một tẹo. Có thể đi từ tối thứ 6.

Chị nghĩ nên đi 2 ngày 1 đêm thôi. 1 đêm thức còn chịu được chứ nếu đi qua 2 đêm thì đêm sau sẽ ngủ lăn quay --> hơi buồn.

Chắc năm nay lên rừng nhỉ? Ngoài Cúc Phương thì còn rừng nào không nhỉ?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chị nghĩ nên đi 2 ngày 1 đêm thôi. 1 đêm thức còn chịu được chứ nếu đi qua 2 đêm thì đêm sau sẽ ngủ lăn quay --> hơi buồn.

Chắc năm nay lên rừng nhỉ? Ngoài Cúc Phương thì còn rừng nào không nhỉ?

Nếu đi đêm thì chúng ta cũng...ngủ mà. Ngủ trên xe hoặc tàu ban đêm hay phết. Và chúng ta sẽ chơi được 2 ngày luôn (Đấy là tính đi xa 1 tẹo)

Còn nếu đi Cúc Phương thì gần, chúng ta có thể đi vào buổi sáng sớm như hôm đi Hải Thịnh nhỉ?

Gần gần đây chả có rừng nào nữa hay seo ý (chắc tại mình không bít hi hi)

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Hay là di núi ngăm ở Phủ Dầy Nam Định đi. Neu đi núi ngăm thi có thẻ tỏ chuc cắm trại dc day. Năm nay họ lai khai truong khu du lich sinh thai o do. Neu dong y minh se di ngam nghia thu xem ntn. Con di xa thi thu xem co ket hop voi mien Nam to chuc ca hai mien o mien Trung di.

C

cozen

Guest
2/2/07
10
0
0
39
Ha Noi
360.yahoo.com
Này các bác ơi, e nghĩ đi Mai Châu cũng hay đó, cảnh ở đó tuyệt lắm, hehe. Nhưng mà e cũng nói trước là...con gái ở đó thì :sick: ... nhé, lên các bác có thất vọng thì đừng có trách e. Mà thấy ra con gái dân mình vẫn xinh và duyên dáng mà, he p? ko chị e phụ nữ :biggrinda Cần j p? đi đâu xa kiếm chứ ha?

M

mumly

Trung cấp
9/3/07
179
2
16
37
Hải Phòng- Hà nội
Cho em tham gia voi!em cung muon bit con gai thai xinh den co nao!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
1 phiếu cho mai châu - hòa bình.
cắm trại ngon, phong cảnh ngon, con người ... thì chưa dám nói..
mà đầu tháng 6 đi là đẹp, để lâu ... hóa bùn các bạn nhỉ !

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Sang tuần nghỉ liền 10 ngày thì chả thấy rủ đi chơi. Đợi đến tháng 6 thì ....

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian

Nghe người đi trước kể lại rằng: "Mai châu mùa em thơm nếp xôi" k thích lắm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA