Tự bạch tháng 7

• Thread starter nang
  • Ngày gửi
nang

nang

Guest
Sao không thấy ai khởi xướng cho tháng 7 nhi??
Thôi để nắng bắt đầu nha:...

Khóa học Quản trị dòng tiền
nang

nang

Guest
Sao không thấy ai khởi xướng cho tháng 7 nhi??
Thôi để nắng bắt đầu nha:...

nang

nang

Guest
Một ngày thứ 7 bận và mệt. (có gọi là bận không nhỉ ?? )
Sáng chạy từ sáng sớm cho bữa chào mừng hội bạn của nhỏ bạn thân. Kể ra cũng thấy tự hào ghê: món nào hôm nay cũng made by anh Liên, (made by thì made by chứ chưa có phản hồi :a3 ). Có điều, hôm nay kiêu wá, hổng hứng thú mấy vụ :bia :dzo . Đến tận lúc ...
Chiều lại phải chạy ra trường mấy tiếng đồng hồ mà chẳng ra đâu với đâu .
:wall :wall Mình cũng giỏi đi thật, nhìn lại kim xăng lại thấy End rùi
Hic hic, xăng thì lên giá!! :ak :ak

nang

nang

Guest
Một ngày thứ 7 bận và mệt. (có gọi là bận không nhỉ ?? )
Sáng chạy từ sáng sớm cho bữa chào mừng hội bạn của nhỏ bạn thân. Kể ra cũng thấy tự hào ghê: món nào hôm nay cũng made by anh Liên, (made by thì made by chứ chưa có phản hồi :a3 ). Có điều, hôm nay kiêu wá, hổng hứng thú mấy vụ :bia :dzo . Đến tận lúc ...
Chiều lại phải chạy ra trường mấy tiếng đồng hồ mà chẳng ra đâu với đâu .
:wall :wall Mình cũng giỏi đi thật, nhìn lại kim xăng lại thấy End rùi
Hic hic, xăng thì lên giá!! :ak :ak

T

thuytienxanh

Guest
:ak :ak :ak nắng ơi cũng vất vả gần bằng mình rùi đó, cố gắng lên nha .
Còn mình thì mới bắt dầu tháng 7 thôi nhưng đã gặp phải bao nhiêu chuyện ko đâu vào đậu Chắc là ngày mồng 1 bước chân trái ra khỏi nhà rồi, chán thật . :wall :wall :wall :ak

T

thuytienxanh

Guest
:ak :ak :ak nắng ơi cũng vất vả gần bằng mình rùi đó, cố gắng lên nha .
Còn mình thì mới bắt dầu tháng 7 thôi nhưng đã gặp phải bao nhiêu chuyện ko đâu vào đậu Chắc là ngày mồng 1 bước chân trái ra khỏi nhà rồi, chán thật . :wall :wall :wall :ak

E

em ngoc

Guest
14/4/04
38
0
0
42
Viet nam
Truy cập trang
tháng bảy, chuyển trụ sở và lắm chuyện linh tinh phát sinh, mệt quá, em lại vừa quăng cái xe xuống đường, híc :ak

E

em ngoc

Guest
14/4/04
38
0
0
42
Viet nam
Truy cập trang
tháng bảy, chuyển trụ sở và lắm chuyện linh tinh phát sinh, mệt quá, em lại vừa quăng cái xe xuống đường, híc :ak

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
em lại vừa quăng cái xe xuống đường, híc
Không phải mà là cái xe quăng em xuống đường chứ ! :chuoi
Giá trị đảo lộn hết cả ! :ak

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
em lại vừa quăng cái xe xuống đường, híc
Không phải mà là cái xe quăng em xuống đường chứ ! :chuoi
Giá trị đảo lộn hết cả ! :ak

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Tháng 7 à ? Một tháng bận rộn đối với tất cả họ nhà Kế đấy. Kitten cũng đang có quá nhiều việc để làm đây, ôi tháng 7 ơi ................. :error

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Tháng 7 à ? Một tháng bận rộn đối với tất cả họ nhà Kế đấy. Kitten cũng đang có quá nhiều việc để làm đây, ôi tháng 7 ơi ................. :error

P

pooh

Guest
Wow tháng bảy thì có thể thoải mái đi chơi và tắm biển..... :cool .Hy vọng điểm thi không làm mình choáng..Sao mới đầu tháng mà nóng thế nhỉ :pepsi: :pepsi: :pepsi: :pepsi:

nang

nang

Guest
Mấy ngày nay mưa rùi đó . Thấy mát mẻ chưa ? :pepsi: :pepsi:
Ui, sao trời mát mà lòng người không mát ???? :ak :ak :ak :ak

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Ngày lại ngày dần đi qua , mỗi con người sẽ thấy mình có ích cho cuộc sống hơn , rồi ngày ngày lại đến , những người thân bên cạnh bạn , những người ở xa bạn , bạn dành cho họ những niềm tin , những chia sẻ ngọt ngào ,.... có như thế mới biết được ngày tháng có ý nghĩa

Tháng 7 cũng như mọi tháng khác , nhưng nó có khác đó là khởi đầu một quý mới trong một năm , Lại có những sự kiện , những tâm sự mới với mỗi người .

Một ngày đi qua là một ngày có sự kiện mới với mỗi người ,

Tháng 7 mong rằng sẽ không buồn nhiều :thank :eek:k

nang

nang

Guest
Tối qua chắc mình đã để một người đợi điện thoại. Kể cũng lạ thay cho đầu óc của con nhỏ mới chút xíu tuổi này, :leu: Đến 2 lần người ta cho số ĐT rồi mà vẫn còn quên chẳng lưu vào. :error
Hi hi, xin lỗi người đó nha. Lần thứ 3 chắc sẽ tự nhớ được thui! :a3 :a3

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Ru tôi ngủ cái ! :wall

nang

nang

Guest
À ơi... Con ơi, con ngủ cho ngoan,...! ư...ừ... À à ời... À à ơi!! :a3 :a3 :a3

nang

nang

Guest
Lại thêm một kỳ tích mới cho sự đãng trí đáng ghét. Ui, sao thế nhỉ? Lần thứ 3 rùi. Lần này quên luôn cuốn sổ yêu quý của mình ngoài hàng net. Muốn phone lại cho đồng chí ấy mà hổng được. Mai sau có di động chắc cũng quên luôn ngoài đó quá. :wall :wall :wall Hic hic,...
Giờ phải đi lấy nào!!!!!!!!! :help :help

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
hơ hơ ,............, Nang ........ hơ hơ .......... Gà .......... , Cái gì cũng để quên vậy sao? .... cẩn thận không lại có cái hay nhất rồi cũng quên luôn thì toi .......... không hiểu cái Phone books có gì nghiêm trọng không chứ cứ tình trạng này chắc Tên này ...... phải đi đầu xuống đất để tìm lại............. những gì đã mất quá /. :eek:k :thank

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA