Tự bạch tháng 7

• Thread starter nang
  • Ngày gửi
nang

nang

Guest
Bác Nip sai rùi. Hổng phải Gà nha. :leu: :leu: ........
........Là.......... VỊT... :a3 :a3 (VỊT CON XẤU XÍ) :chuoi :chuoi

Khóa học Quản trị dòng tiền
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
:talk Ôi nhắc đến tháng 7 mà tôi buồn quá, cứ tưởng tháng 7 tôi được đi về quê với ông bà nội chứ, ai dè lại phải ở lại hà nội bán cà phê chứ.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
:wall nhưng bù lại tôi được xem braxin đá ở giải copa amenica , dù sao cũng đỡ nhớ nhà.
Nhưng tối nào tôi cũng phải phone về cho mẹ tôi đấy, chỉ để nói 1 câu: mẹ ơi con nhớ mẹ quá, là con trai sao tôi lại thế nhỉ, chẳng hiểu nổi chính mình. :bye

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Ngày nào tôi cũng đều dạy lúc 6h để mở cửa quán, pha cà phê chứ. mấy hôm nay anh tôi ( tôi thường gọi như vậy) lại ốm thế là tôi phải làm đến tận 11h đêm chứ, vất vả quá.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Hôm qua em gái tôi ( tôi thường gọi em như thế) đến chơi với tôi, biết em tôi rất buồn nhưng tôi ko nói được lời nào đông viên em. Vì em đi với bạn mà, đông người quá. Tôi kém quá nhỉ.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Anh camto uống nhiều cà phê quá hay sao mà ko ngủ được thế. chắc lại nhớ người yêu a`.

T

thanhnhan53

Guest
20/7/03
66
0
0
Tháng 7ư ! ? Sau 22 năm làm công tác KTTC, bây giờ chuẩn bị về hưu đi bán bánh cuốn buồn quá huhuhuhu . Không biết bán bánh cuốn có cần hạch toán nợ nợ , có có không nhỉ ? Nhớ nghề quá .

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Ngày hôm qua thật buồn vì quán chẳng có khách ko hiểu chủ nhật người ta kéo nhau đi đâu ko biết nữa.
Và tôi rủ thằng bạn ngồi đánh cờ, 1_0, 1:1, 2:1,...,7:1..
mội tỉ số thật đấng kinh ngạc cho bản thân tôi, vì tôi chưa bao giờ xuất sắc như thế. :bye :a3

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Tháng 7ư ! ? Sau 22 năm làm công tác KTTC, bây giờ chuẩn bị về hưu đi bán bánh cuốn buồn quá huhuhuhu . Không biết bán bánh cuốn có cần hạch toán nợ nợ , có có không nhỉ ? Nhớ nghề quá
Chắc bác khi chuyển sang cái nghề bán bánh cuốn thì cũng vẫn áp dụng được mấy tuyệt chiêu sử dụng các công thức trong Excell để bảo quản bánh cuốn nhỉ !
Em thử định khoản vvài nghiệp vụ cho bác nhé
1 bán hàng thu tiền
Nợ 111
Có 511 :
...vv...
Cuối ngày
Nợ tài khoản phải nộp cho vợ
Có TK 111 :

Không biết trường hợp hàng đổi hàng với cô láng giềng thì hạch toán thế nào các bác nhỉ !

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Anh camto nhầm rồi bác thanhnhan 53 là phụ nữ mà, làm gì có khoản hạch toán với vợ cơ chứ, và càng ko có khoản cho và nhận với cô hàng xóm. :no :bye

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Hômnay buồn quá nên nửa đêm còn mò lên mạng viết vài bài trong wkt cho đỡ buồn.
Ngày nào em cũng vào wkt để đọc bài,nhưng hôm nay em vào khuya như thế này.
Chẳng có ai online cả thế mà mọi người đều nói là online cả ngày. :bye

nang

nang

Guest
Ơ!!!!!!!!!!!!!! :leu: :leu:
Giờ mới giữa tháng 7 mừ bác nedved :leu:

nang

nang

Guest
Ơ sao dzậy??? Sao dzậy nedved? Hic, thế thì buồn lắm :ak :ak :ak

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
:f_o nắng ơi bạn chọn số thứ tự cho mình hay sao mà lại có số thứ tự hay như vậy
Haha, cuối tháng 7 mình được về quê rồi vui quá. :talk :bye

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
nedved ko online nữa thì con nhiều người nữa mà có gì mà nắng kêu buồn thé, lạ thật..???
Mưa bóng mây quá,....................

F

frozen_soul83

Guest
25/2/04
14
0
0
Chiều nay tiễn 1 người ban đi xa thật xa.Một cảm giác khó tả: buồn vì phải xa 1 người bạn thân, vui vì cuối cùng ước nguyện của nó cũng đã trở thành hiện thực, một chút tiếc nuối cho những gì nó đã đạt được ở đây giờ phải bắt đầu lại. May mắn, thành đạt và hạnh phúc nhé bạn của tôi!
Nếu một mai ngược dòng tìm kỉ niệm
Nụ cười bạn dẫn lối tôi đi............

T

thuytienxanh

Guest
Thế là đã giữa tháng 7 rồi , nhanh thế ko biết , mình lại sắp thêm 1 tuổi , nên buồn hay nên vui nhỉ ?

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Thế sắp đến sinh nhật tháng của thuytienxanh rồi à. Cho mình chúc mừng trước nhé, chúc bạn luôn vui và đừng buồn nhé..........

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA