Các anh chị cho em hỏi vấn đề này với

• Thread starter emiho
  • Ngày gửi
emiho

emiho

Guest
28/10/14
4
0
1
33
bên em có đăng ký thuế thu nhập cá nhân cho nhân viên công ty.em có tải phần mền TNCN 2.6 về máy và cũng đã đăng ký nội dùng ok hết, nhưng đến khi em vào trang web www.tncnonline.com.vn tải tệp tin đính kèm lên nó báo là tên files trùng lặp nên k tải lên được.(khi em kiểm tra lại thi thấy lúc trước bên em đã khai 1 lân rồi tên files giống như tên mà em kết xuất từ phần mên 2.6 về.) theo em đc biết thì tên files là mã số thuế cty của mình nên k thể thay đổi dc,các bác chỉ em phải làm như thế nào ạ??? tks mọi người nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
bên em có đăng ký thuế thu nhập cá nhân cho nhân viên công ty.em có tải phần mền TNCN 2.6 về máy và cũng đã đăng ký nội dùng ok hết, nhưng đến khi em vào trang web www.tncnonline.com.vn tải tệp tin đính kèm lên nó báo là tên files trùng lặp nên k tải lên được.(khi em kiểm tra lại thi thấy lúc trước bên em đã khai 1 lân rồi tên files giống như tên mà em kết xuất từ phần mên 2.6 về.) theo em đc biết thì tên files là mã số thuế cty của mình nên k thể thay đổi dc,các bác chỉ em phải làm như thế nào ạ??? tks mọi người nhiều.

bạn mở pm 2.6 ra có dòng "số hiệu tệp" bạn đánh số 2 vào, thì lúc kết xuất ra đuôi của bạn sẽ khác lần 1 và gửi đc đó

quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient
Bạn đã tải file đính kèm lên lần 1 (thì Số hiệu tệp là 1), nếu bạn tiếp tục tải file đính kèm lên từ lần 2 trở đi thì bạn phải thay đổi Số hiệu tệp là 2 hay 3, 4

emiho

emiho

Guest
28/10/14
4
0
1
33
mình cũng mới thử kết quả là ok.tks các bạn ạ :) :)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA