Cảm thấy áp lực

• Thread starter bà cô khó tính
  • Ngày gửi
B

bà cô khó tính

Guest
19/11/14
18
3
8
Sao em thấy chán quá các bác ạ.Em mới ra trường xin được việc vào công ty nhỏ.Công việc của em không có gì nhiều chỉ là thu chi tiền hàng các vấn đề phát sinh nội bộ.Nhưng em không biết là tính em không cẩn thận hay mới vào nghề nên lúc mới đầu em hay ghi sổ sách sai có chi nhưng lại quên không ghi vào sổ sách.Anh giám và a phó nhắc nhở nhiều. Bây giờ đỡ sai hơn trước nhưng thỉnh thoảng vẫn quên không ghi một khoản tiền vào sổ thu.Em giờ thấy mệt mỏi và nhiều lúc cảm thấy như mình chọn nhầm nghề.Khi chưa đi làm em thấy yêu cái nghề này quá nhưng giờ đi làm rồi em thấy áp lực và mệt mỏi.Bạn bè em thì bảo em số đỏ ra trường xin được việc luôn.Em lúc đầu cũng tự hào nhưng giờ thấy chán nản vô cùng.Ngày nào đến công ty là em lại cảm giác như đi tù vậy.Cộng thêm ở đây có thành phần em cảm thấy không ưa nữa.

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

bà cô khó tính

Guest
19/11/14
18
3
8
mình cũng đang cố gắng nhưng thỉnh thoảng vẫn hay quên.Mình muốn hỏi là muốn hcoj thêm về thuế thì nên làm như thế nào.Mình mới ra trường nên vẫn còn yếu lắm.

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
mình cũng đang cố gắng nhưng thỉnh thoảng vẫn hay quên.Mình muốn hỏi là muốn hcoj thêm về thuế thì nên làm như thế nào.Mình mới ra trường nên vẫn còn yếu lắm.
M cũng mới ra trường nè, bạn muốn hỏi gì thì chỉ cần đăng topic về loại thuế đó là đc rồi, dạo này m cũng hay quên nè, may là mình k làm kế tóan

B

bà cô khó tính

Guest
19/11/14
18
3
8
hì thanks bạn nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA