Báo cáo tình hình sử dụng lao đông 6 tháng cuối năm

• Thread starter Hằng Cao
  • Ngày gửi
Hằng Cao

Hằng Cao

Guest
6/11/14
17
0
3
30
Cả nhà ơi, giúp mình với............................!
Mình đang hoàn thiên báo cáo nhưng còn thiếu mẫu Công văn or đơn đề nghị tiếp nhận đăng ký sử dụng lao động. Bác nào có cho e xin cái mẫu. Em cảm ơn ạ.
Các bác gửi vào gmail: lehang@ame.com.vn giúp e.

Khóa học Quản trị dòng tiền
mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
Cả nhà ơi, giúp mình với............................!
Mình đang hoàn thiên báo cáo nhưng còn thiếu mẫu Công văn or đơn đề nghị tiếp nhận đăng ký sử dụng lao động. Bác nào có cho e xin cái mẫu. Em cảm ơn ạ.
Các bác gửi vào gmail: lehang@ame.com.vn giúp e.

là mẫu 07 hả b?

Hằng Cao

Hằng Cao

Guest
6/11/14
17
0
3
30
là mẫu 07 hả b?
Mẫu 07 mình cũng có zui bạn ak'. Bên Cầu Giấy phải cung cấp hồ sơ lao động + giấy chứng nhận ĐKKD + Công văn nữa bạn ak. Mình còn thiếu mỗi công văn h k biết lấy ở đâu. :(

mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
Mẫu 07 mình cũng có zui bạn ak'. Bên Cầu Giấy phải cung cấp hồ sơ lao động + giấy chứng nhận ĐKKD + Công văn nữa bạn ak. Mình còn thiếu mỗi công văn h k biết lấy ở đâu. :(

bạn đk thang bảng lương trên phòng TBLĐXH ah? hay làm gì vậy?

mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
mình chỉ đăng ký tình hình sử dụng lao động cho bên TBLĐXH thôi bạn ak.

mình có cái cv này nhưng mà cv đk thang bảng lương cơ, b tham khảo xong chỉnh sửa theo như yêu cầu b muốn nhé

Đính kèm

• 1. CV De Nghi Xac Nhan HT Thang Bang Luong.doc
    45 KB · Lượt xem: 159
Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
Cho mình hỏi, có bắt buộc phải làm " báo cáo tình hình sử dụng lao động 06 tháng cuối năm không ak?"
bữa m có đọc làm trên diễn đàn làm báo cáo tình hình sử dụng lao động 6 tháng cuối năm hết hạn vào ngày 25 tháng 11 nếu h bạn làm chắc k kịp rồi, theo m nghĩ nếu doanh nghiệp bạn k thay đổi lao động thì k cần làm cái bảng này

Tiểu Bình

Tiểu Bình

Guest
18/9/14
92
10
8
31
Cho mình hỏi, có bắt buộc phải làm " báo cáo tình hình sử dụng lao động 06 tháng cuối năm không ak?"
theo thông tư 23 là bắt buộc nhé b, một số quận vẫn nhận đến đầu tháng 12 đấy, b tranh thủ làm rồi nộp đi, thừa còn hơn thiếu

Hằng Cao

Hằng Cao

Guest
6/11/14
17
0
3
30
đọc thông tư thì bắt buộc, nhưng cty mình đóng bảo hiểm nên mới nộp thôi bạn ak. 1 số cty họ k đóng BH nên k nộp.

N

nga92

Guest
31/12/13
43
5
8
TP.HCM
Mọi ngời cho mình hỏi nợp cái báo cáo này bộ hồ sơ theo yêu cầu của các quận trong tphcm gồm những gì vậy? bây giờ nộp cón dc ko vậy do hết hạn nộp rồi

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
Mọi ngời cho mình hỏi nợp cái báo cáo này bộ hồ sơ theo yêu cầu của các quận trong tphcm gồm những gì vậy? bây giờ nộp cón dc ko vậy do hết hạn nộp rồi
Bạn thử liên lạc quản lí bên bạn xem , hết hạn là vào ngày 25 tháng 11, tùy quận nữa

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA