Chào mừng Thầy-Anh Tuanktcdcn tham gia điều hành webketoan

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Webketoan chào mừng Thầy-Anh Nguyễn Duy Tuân tham gia đội điều hành forum kể từ ngày hôm nay.

-Anh Nguyễn Duy Tuân , sinh năm 1976 tại Hà Nội. Tốt nghiệp 2 ngành QTKD - ĐHTM; Kế toán doanh nghiệp - ĐHTM; Thạc sỹ QTKD- ĐHKT-ĐHQG HN.

-Hiện là giảng viên trường ĐHCN. Giám Đốc Công ty cổ phần BLUESOFTS. Anh Tuân là cựu Admin GPE, hiện tham gia với vai trò cố vấn.

-Về trình độ Excel, anh có thể thiết kế, lập trình cho Excel từ đơn giản đến cao cấp với một số sản phẩm Excel từng làm:

+Sổ kế toán SQL
+VirusMacroWarning;
+Phần mềm kế toán doanh nghiệp A-Excel;
+Accounting Helper – Đọc số thành chữ;
+Add-in A-Tools Truy vấn dữ liệu, chia sẻ Excel qua mạng;

Ngoài ra có rất nhiều bài viết phân tích trao đổi trên các diễn đàn, tìm bài viết của anh trên mạng qua từ khóa: Nguyễn Duy Tuân + Excel + giaiphapexcel

Anh sẽ trực tiếp hỗ trợ box Excel trên forum webketoan.

Webketoan trân trọng thông báo.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Tuanktcdcn

Lão già ham vui
18/6/04
549
52
28
47
Hà Nội
www.bluesofts.net
Cảm ơn BQT Webketoan và các bạn đã tín nhiệm mình. Có gì mong mọi người hỗ trợ thêm để mình làm tốt nhiện vụ được phân công nha :) .

E

Ely Jane

Guest
16/12/14
5
1
1
36
Xin chào Webketoan.
Mình làm cho cty vận tải, chuyên vận chuyển khách du lịch. hàng tháng bên mình có thuê 1 chiếc xe 7 chỗ Innova của 1 cty chuyên cho thuê xe, có hóa đơn GTGT và hợp đồng. Mình đang rất rắc rồi về cách tính và bảng tính định mức km. Mong webketoan giúp đỡ

• Like
Reactions: hongngockt34
Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
Xin chào Webketoan.
Mình làm cho cty vận tải, chuyên vận chuyển khách du lịch. hàng tháng bên mình có thuê 1 chiếc xe 7 chỗ Innova của 1 cty chuyên cho thuê xe, có hóa đơn GTGT và hợp đồng. Mình đang rất rắc rồi về cách tính và bảng tính định mức km. Mong webketoan giúp đỡ
bạn ơi bạn đăng topic theo chủ đề bạn cần hỏi chứ đăng vào đây ít ai biết trả lời bạn lắm

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Bác Tuân sau một thời gian ở ẩn lại tái xuất giang hồ. Welcome

• Like
Reactions: Tuanktcdcn
C

chuotconyeu

Guest
Chào thầy tuấn, thầy ơi cho e hỏi gara sửa chữa xe oto nop thuế khoán nhưng bây giờ có tháng xuất hóa đơn nhieu quá phải noppj thêm thuế đó thầy, có cách nào mình giảm thuế ko thầy.

M

Myfrien Hiền

Guest
15/1/15
1
0
1
31
Xin chào Webketoan
Mình muốn hỏi khoán công tác phí hàng tháng cho cán bộ thi cần thủ tục gì đề thanh toán đúng quy định

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA