Quyết định điều chỉnh tiền lương

• Thread starter Lặng Yên
  • Ngày gửi
Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
cả nhà cho mình hỏi bạn nào đã làm quyết định điều chỉnh tiền lương cho năm 2015 chưa, bạn nào có mẫu cho m xin với, có xem qua trên mạng nhưng đủ mẫu hết
m cám ơn nha:p:p:p:p:p:p:p

Khóa học Quản trị dòng tiền
mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
cả nhà cho mình hỏi bạn nào đã làm quyết định điều chỉnh tiền lương cho năm 2015 chưa, bạn nào có mẫu cho m xin với, có xem qua trên mạng nhưng đủ mẫu hết
m cám ơn nha:p:p:p:p:p:p:p

bên mình chỉ làm đơn giản như này thui này

Đính kèm

• phụ lục tăng lương.doc
    39.5 KB · Lượt xem: 681
mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
bên m ko thấy yêu cầu phụ lục hợp đồng cũng không có danh sách nhân viên kèm theo lun. bạn còn mẫu nào khác k?

m ko b ah, dưới PLHĐ của mình có cái quyết định điều chỉnh lương đó, mình bảo rùi b search gg mẫu xong sửa theo đúng ý của bạn ý, mình cũng làm vậy mà

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
m ko b ah, dưới PLHĐ của mình có cái quyết định điều chỉnh lương đó, mình bảo rùi b search gg mẫu xong sửa theo đúng ý của bạn ý, mình cũng làm vậy mà
vậy ak, tại m làm lần đầu tiên nên sợ sai sót

mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
vậy ak, tại m làm lần đầu tiên nên sợ sai sót

k đâu, vì các mẫu đó là theo cty tự lập ra mà, b search mẫu trên gg là đúng lắm rồi, chỉ có điều phần nào bỏ đi phần nào thêm vào cho vừa ý thôi, chứ mỗi cty 1 mẫu thì biết mẫu nào vừa ý với b đc

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
k đâu, vì các mẫu đó là theo cty tự lập ra mà, b search mẫu trên gg là đúng lắm rồi, chỉ có điều phần nào bỏ đi phần nào thêm vào cho vừa ý thôi, chứ mỗi cty 1 mẫu thì biết mẫu nào vừa ý với b đc
ùm m biết rồi, nhưng mà chỗ công ty bạn là làm theo phụ lục hợp đồng, còn m k có cái đó thì căn cứ vào cái nào

mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội
ùm m biết rồi, nhưng mà chỗ công ty bạn là làm theo phụ lục hợp đồng, còn m k có cái đó thì căn cứ vào cái nào

thì b căn cứ vào cv tăng lương tối thiểu vùng, căn cứ vào quá trình làm việc của ng LĐ, ...

• Like
Reactions: Lặng Yên
Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
bạn nào ở tp hcm cho m hỏi, làm tăng mức đóng bhxh có phải làm mẫu tk2-ts k?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA