[Sinh viên] Tìm chỗ thực tập

• Thread starter trang0118
  • Ngày gửi
T

trang0118

Guest
3/12/14
2
0
1
31
Chào các anh chị,
Em hiện là sinh viên năm cuối Khoa Kế toán trường ĐH Lao động Xã hội, điểm trung bình chung > 7.5, có ý thức học hỏi.
Sắp tới trường em có yêu cầu sinh viên đi thực tập. Em mong muốn tìm được một chỗ thực tập có thể tạo cơ hội cho em cọ xát thực tế. Nếu các anh chị có thông tin về nơi thực tập cho sinh viên kế toán xin hãy mách cho em với ạ. Em ở Hà Nội ạ.
Mail của em là: trangpham0118@gmail.com
Em cảm ơn các anh chị!

P/s: Em ko có nhu cầu thực tập ở các trung tâm dạy nghề kế toán ạ.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
bạn vô trang web việc làm 24 h có tuyển nhân viên thực tập ak. hình như trên trang web này cũng có mà ko biết nằm ở chỗ nào quên mất rồi

T

trang0118

Guest
3/12/14
2
0
1
31
Vâng. Em cũng đã tham khảo trên này cũng như các trang tìm việc nhưng khá là ít nơi tuyển thực tập sinh. Em cũng đã gửi cv đến một vài nơi nhưng tạm thời chưa thấy hồi âm. Với cả em đăng tin ở đây vì mong có anh chị nào biết nơi thực tập mà em được làm thật, được phụ việc kế toán thì giới thiệu cho em với ạ.

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
Vâng. Em cũng đã tham khảo trên này cũng như các trang tìm việc nhưng khá là ít nơi tuyển thực tập sinh. Em cũng đã gửi cv đến một vài nơi nhưng tạm thời chưa thấy hồi âm. Với cả em đăng tin ở đây vì mong có anh chị nào biết nơi thực tập mà em được làm thật, được phụ việc kế toán thì giới thiệu cho em với ạ.
ùm trên trang web này có ak, hôm pữa m thấy tuyển nhân viên kế tóan thực tập ở hà nội nhưng h ở đâu thì quên mất tiu

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA