Mỗi tuần một chuyên đề

Hóa đơn trực tiếp

  • Thread starter lega
  • Ngày gửi
L

lega

Guest
21/12/10
12
0
1
hanoi
Hóa đơn trực tiếp có tổng giá trị > 20tr có phải thanh toán qua Ngân hàng không các bạn?
 
Khóa học Quản trị dòng tiền
Green0410

Green0410

Cao cấp
17/5/08
597
89
28
TpHCM
Để được tính CP được trừ thì bạn phải TT qua NH (chứng từ thanh toán không dùng tiền mặt) ---> Bạn xem Điều 6, TT78/2014
 

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA