bảo hiểm 2015

• Thread starter kumnong việt nam
  • Ngày gửi
S

suzy.lee

Guest
5/11/14
77
9
8
33
theo m nghĩ thang bảng lương của bạn nếu bậc cao hơn lương tối thiểu thì cần gì phải làm lại. bên bảo hiểm làm quyết định điều chỉnh tiền lương và phiếu giao nhận hồ sơ 103, mẫu d02-ts (theo quyết định 1018), m ở tp hcm nha
Cảm ơn bạn nha @Lặng Yên . Bên mình bậc lương chỉ cao hơn mức lương cũ có chút xíu à vậy nên chắc phải làm lại thang bảng lương mới rùi, cty bên này keo lắm toàn bắt làm ở mức thấp nhất có thể k à. ÔI nản cuộc đời.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
Cảm ơn bạn nha @Lặng Yên . Bên mình bậc lương chỉ cao hơn mức lương cũ có chút xíu à vậy nên chắc phải làm lại thang bảng lương mới rùi, cty bên này keo lắm toàn bắt làm ở mức thấp nhất có thể k à. ÔI nản cuộc đời.
hehe bên m cũng lấy thấp nhất nè, bên m doanh nghiệp nhỏ, lấy thấp ko ông chủ la

S

suzy.lee

Guest
5/11/14
77
9
8
33
Mình thấy như q11 vs q6 như chế độ gì cũng thấp hoặc k có như những DN ở các quận khác hay sao á.

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
Mình thấy như q11 vs q6 như chế độ gì cũng thấp hoặc k có như những DN ở các quận khác hay sao á.
là sao bạn, m thấy bên m dễ lắm, hỏi cũng trả lời tận tình nữa, bạn đi gia hạn thẻ bhyt chưa

S

suzy.lee

Guest
5/11/14
77
9
8
33
Ý mình nói các doanh nghiệp á, chế độ cho nhân viên chẳng tốt gì hết :p
Chị trên BH nói gia hạn trước 5 ngày là dc rùi nên giờ mình chưa gia hạn lun

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
Ý mình nói các doanh nghiệp á, chế độ cho nhân viên chẳng tốt gì hết :p
Chị trên BH nói gia hạn trước 5 ngày là dc rùi nên giờ mình chưa gia hạn lun
ak hi bên m chế độ cũng dc mà, nhưng m k làm ở q11 mà làm ở tân phú, tùy người chủ thôi bạn ơi

• Like
Reactions: suzy.lee

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA