Thông báo gặp mặt hội độc thân Tp Hà nội đê

• Thread starter TAT
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
oạch cái hội này bị hoãn 3 tháng trời rồi,nghe tên hội thì có vẻ khớp với mình phết.
theo bạn khi hội này được thành lập thì tị lệ Nam va Nữ độc thân sẽ là bao nhiêu%??
theo tôi sẽ là 1-1:trưởng hội trần Chân và ......

Khóa học Quản trị dòng tiền
luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
oạch cái hội này bị hoãn 3 tháng trời rồi,nghe tên hội thì có vẻ khớp với mình phết.
theo bạn khi hội này được thành lập thì tị lệ Nam va Nữ độc thân sẽ là bao nhiêu%??
theo tôi sẽ là 1-1:trưởng hội trần Chân và ......

Và????

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
(^_^), để bỏ lửng thế để bắt người khác đoán mò hả OKa?

C

cavoixanh

Guest
18/5/07
25
0
0
41
hanoi
Trời ơi hội độc thân mà sao chẳng có tí hoạt động j thì mãi độc thân mất ,hic hic, Minh đang muốn tham gia một suất hội này đây

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Trời ơi hội độc thân mà sao chẳng có tí hoạt động j thì mãi độc thân mất ,hic hic, Minh đang muốn tham gia một suất hội này đây
Vào Nam đêêê bạn! Hội này trong Nam mạnh lắm đó. Có giao lưu với hội Bóng đá để cải thiện tình hình độc thân nữa đó.:bigok:

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
Vào Nam đêêê bạn! Hội này trong Nam mạnh lắm đó. Có giao lưu với hội Bóng đá để cải thiện tình hình độc thân nữa đó.:bigok:

Thảo nào Hội trưởng Trần Chân biến vào Nam.bỏ anh em chỉ vì..........:wall::wall:

N

nam ha

Guest
20/8/07
30
0
0
Hà Nội
Cho tôi tham gia với nhe, 34 tuôi mà tối về vẫn phải ôm gối

T

thusinhky

Guest
4/9/07
6
0
0
38
Hà Tây
:dance2: E mới toanh nêngiờ mới bít...Độc thân ah?? Hay nhi? Sao E ko thấy gì vây? Cho E tham gia với...Khi nào vayy....Các bác nhớ báo cho E nha.!

Sửa lần cuối:
Nguyen Le My

Nguyen Le My

Guest
28/6/07
90
1
0
Hà nội
Có topic này mà không thấy bủi ra mắt nào nhờ?! Không thấy ai khuấy động phong trào cả. Chắc người lập ra đã không còn độc thân nữa nên để các mem bơ vơ thế này đây! Mình cũng mún chen chúc tý cho dzui. :angel::angel::angel:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Lão TAT trốn roài.

T

Thamht

"Nhóc" ngốc xít
11/12/07
900
5
0
36
Quê tôi ơi! Nay còn đâu!
Các pác ơi thế năm 2008 này có gặp mặt hội độc thân không vậy? Pác trưởng hội tổ chức đi cho em xin 1 suất!

T

tuyet thu

Guest
10/4/08
6
0
0
Ha Noi
Sao hội độc thân mà không thấy hoạt động gì thế nhỉ. 30/4 rồi bác hội trưởng ơi, tổ chức hoạt động gì đi. Cho em tham gia với. Chào cả nhà, mình là tuyết, 1 thành viên mới toe

N

nguyenvantoan

Guest
18/9/07
107
0
0
42
ha tay
Các pác ơi thế năm 2008 này có gặp mặt hội độc thân không vậy? Pác trưởng hội tổ chức đi cho em xin 1 suất!

Ngươi yêu rồi còn độc thân sao em, như anh đây một thân một mình mới gọi là độc thân chứ

T

Thamht

"Nhóc" ngốc xít
11/12/07
900
5
0
36
Quê tôi ơi! Nay còn đâu!
nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
đã goi là độc thân, ai lại mang nửa kia đi.
Hic! cho em tham gia với nhé
có gi ai đó alo:0913 056 857

N

NguyenHongHa

Cao cấp
12/3/08
215
0
16
THANHPHOSONGHONG
Hội độc thân này chắc giải tán rồi, còn hoạt động gì đâu mà tham gia. Hic

Hội này chắc có nhiều cái thú vị đây. Giờ mới biết thế mà đã giải tán rối sao.............He... ta lại đi tìm hội khác để vui tuổi già vậy.
Mà nè, nếu còn hoạt động thì hãy thông báo cho già biết nhe.:director::director::director::director::director:

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA