Thông báo gặp mặt hội độc thân Tp Hà nội đê

• Thread starter TAT
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hoathico

Hoathico

Guest
4/8/08
149
0
0
Hà nội
Tổ chức đi thôi, hay để mình đứng ra tổ chức nào.

Khóa học Quản trị dòng tiền
MinhTue1810

MinhTue1810

Trung cấp
11/8/08
86
0
6
Ha Noi
Mình vào hơi muộn một chút. Hoathico tổ chức đi nhé, mình sẽ tham gia

H

hoamuongbien

Guest
7/3/08
4
0
0
ha tay
Hii, mình cứ tưởng hội này hoành tráng lắm vì chắc có nhiều thời gian tụ tập, thế mà.....:D Hay là mình đứng ra kêu gào nhỉ? Ban đầu làm một buổi cà phê gì đó để bàn phương hướng, kế hoạch hoạt động đã nhé. Hiiii......thành viên mới mà ...... quá nhỉ? Ngượng nhỉ?:)

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Hii, mình cứ tưởng hội này hoành tráng lắm vì chắc có nhiều thời gian tụ tập, thế mà.....:D Hay là mình đứng ra kêu gào nhỉ? Ban đầu làm một buổi cà phê gì đó để bàn phương hướng, kế hoạch hoạt động đã nhé. Hiiii......thành viên mới mà ...... quá nhỉ? Ngượng nhỉ?:)

Ở Hà Tây mà sao không gia nhập hội offline Hà Tây nhỉ
http://www.webketoan.com/forum/showthread.php?t=51599

phuongthao2784

phuongthao2784

Trung cấp
21/3/08
95
0
6
39
Vinh Phuc
Hì em cũng vẫn đang " Vườn không nhà trống " cho em tham gia với được ko các bác nhỉ?

H

hoamuongbien

Guest
7/3/08
4
0
0
ha tay
Nếu các bạn có ai muốn tham gia thì cho biết ý kiến nên off vào thời gian nào, ở đâu nhé. Để cùng trao đổi và có thể gặp gỡ nhau. Theo mình nên off vào một buổi tối giữa tuần, có thể là tối thứ 4 chẳng hạn, và có một quán khá hay là quán "Chim xanh" nằm trên đường Khúc Hạo, ..... rất mong mọi người đóng góp ý kiến nhé.
To phuongthao2784: Em ui, nếu mọi người ko ai đi, chị em mình đi mua sắm nhé. Hiiiiii...... thêm bạn thêm vui mà.:)

D

Dunghd

Cao cấp
5/6/08
374
0
16
Ninh Thuan
Trùi ui, vào đây mới phát hiện ra, dân kế toán ếeeeeeeeeee nhiều quá.

phuongthao2784

phuongthao2784

Trung cấp
21/3/08
95
0
6
39
Vinh Phuc
Hic ko biết các anh chàng đi đâu hết rùi ấy các bác nhỉ, chị em dân kế toán mình toàn hoa hậu thế mà chẳng chịu để ý gì cả. Hic chắc phải sắm cho họ vài cái kính để họ xài mới được.
Em thấy cũng nên có buổi off nào đó để chúng mình cảm thấy đỡ cô đơn chứ nhỉ?
To bác hoamuonbien: Hi em rất sẵn lòng, có gì bác ới em tiếng nha

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Hic ko biết các anh chàng đi đâu hết rùi ấy các bác nhỉ, chị em dân kế toán mình toàn hoa hậu thế mà chẳng chịu để ý gì cả. Hic chắc phải sắm cho họ vài cái kính để họ xài mới được.

Anh có sẵn kính rồi em ko phải sắm đâu:010:...mừh hôm nào đi off anh đi theo để xem nhìn qua kính và nhìn bằng mắt thường có khác nhau chỗ nào không nghen:rotfl:

cfoinfo

cfoinfo

Trung cấp
30/7/08
189
0
16
Hà Tây nay còn đâu???
To bác hoamuonbien: Hi em rất sẵn lòng, có gì bác ới em tiếng nha

Ai gọi ai đấy, có anh đây!:banana:

phuongthao2784

phuongthao2784

Trung cấp
21/3/08
95
0
6
39
Vinh Phuc
Anh có sẵn kính rồi em ko phải sắm đâu:010:...mừh hôm nào đi off anh đi theo để xem nhìn qua kính và nhìn bằng mắt thường có khác nhau chỗ nào không nghen:rotfl:

Đương nhiên có khác rùi. Bác thử bít liền
Hic sao hội độc thân nhà mình mãi ko tổ chức được buổi off nào vậy các bac nhỉ?
To bác Cfoinfo: Co phải em gọi bác ko nhỉ ?:030::030::030:

Sửa lần cuối:
S

sn99

Guest
24/10/08
14
0
0
hanoi
ối, cho e tham gia với, có j cứ pm cho e nhá, hào hứng lắm:009:

H

Hoàng Hồng Yến

Guest
25/7/07
51
0
0
43
Hà Đông Hà Tây
Các bác ơi, khi nào có ofline hội độc thân thì cho em ké với ạ. Nick chat của em là: haiyen_1511 trên cả yahoo và skype nhé. Cảm ơn các bác !

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Các bác ơi, khi nào có ofline hội độc thân thì cho em ké với ạ. Nick chat của em là: haiyen_1511 trên cả yahoo và skype nhé. Cảm ơn các bác !

28 nháy troài ko lo tha, gia CLB tìm bạn vào Hội độc thân làm mèn chi

M

meoconluois

Guest
23/5/09
7
0
0
Ha noi

Em là thành viên mới toe toét, mới tập tọng làm xnk nên chẳng biết gì. Có bác nào ở HN mà biết thì giúp em với, ofline hội độc thân thì cũng alô em tiếng. nick em la meoconluois@yahoo.com

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA