Thủ tục xin tạm ngừng hoạt động KD

• Thread starter tvwketoan
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
N

namhien7172

Sơ cấp
26/11/10
3
0
0
ha noi
Bạn nào có biên bản họp họi đồng cổ đông và quyết định của đại hội cổ đông cty cp về việc tạm dừng kinh doanh không cho mình xi với !

T

thutrangttd

Guest
18/10/10
1
0
0
44
Ha noi
Minh muốn hỏi thủ tục tạm dừng hoạt động của Doanh nghiệp, bạn nào biết mail cho mình với. Làm ơn cho mình mấy cái mẫu công văn, quyết định ngừng hoạt động nhe. cám ơn nhiều. (thutrangttd@yahoo.com.vn)

bichdieu

bichdieu

Sơ cấp
17/8/10
27
2
0
37
Đà nẵng
www.sgd.com.vn
Làm thông báo gởi xuống chi cục thuế là xong

Làm cái này nhanh thôi, làm thông báo ttạm ngừng kinh doanh xuống chi cục thế,
Để khỏi mất công xuống thuế xin mẫu cho chắc.

L

lith2008

Guest
20/12/10
1
0
0
43
Ha Nội
Chào các bác, có ai có mấy cái mẫu này không ? cho em xin với hu hu, tìm mãi mà ko thấy.
+Bản cam kết (V/v:không có các khoản nợ thuế & các khoản phải nộp NSNN)

+Công văn (V/v):* Xin giải thể DN

* Xin chấm dứt hiệu lực mã số thuế

* Xin không hoàn thuế

thuhuyen90

thuhuyen90

Trung cấp
anh chi nào có mẫu cho em xin với được không ạ? em cám ơn anh chị nhiều nhiều ạ, mail của em là: lonelyprincess_tn@yahoo.com

Minh muốn hỏi thủ tục tạm dừng hoạt động của Doanh nghiệp, bạn nào biết mail cho mình với. Làm ơn cho mình mấy cái mẫu công văn, quyết định ngừng hoạt động nhe. cám ơn nhiều. (thutrangttd@yahoo.com.vn)

ai có cho em xin với nhé. Em đang cần gấp lắm í. Em cám ơn anh chị nhiều nhiều ạ

Sửa lần cuối:
W

win199

Guest
4/5/14
2
0
1
Hải Phòng
Ðề: Thủ tục xin tạm ngừng hoạt động KD

Công ty em là công ty TNHH 1 thành viên thủ tục thông báo tạm ngừng hoạt động có khác j không ạ?
Mọi người có thể cho em xin mẫu thông báo tạm ngừng hoạt động kinh doanh được không ạ
Em cảm ơn

K

khanhly14071993

Guest
2/10/15
1
0
1
30
Cho mình hỏi 1 chút. công ty minh đang làm thủ tục tạm ngừng. hn đến nộp hồ sơ họ cho mình giấy hẹn bảo đến ngày hẹn thì tới phòng đăng ký kinh doanh để giải quyết. vậy các bạn cho mình hỏi hôm đó có cần giám dốc phải tới không hay kế toán đi cũng được. cảm ơn mọi người nhiều

H

hanakho

Sơ cấp
26/10/10
0
0
1
34
HCM
chuyenphatnhanhuytin.com
Công ty em hết hạn tạm ngưng ngày 10/8, ngày 10 em mới đi làm tạm ngưng tiếp thì có bị trễ, có bị phạt gì không vậy các anh chị? Em cảm ơn.

viethlu

viethlu

Cao cấp
14/8/14
804
226
43
Hà Nội, Việt Nam
Công ty em hết hạn tạm ngưng ngày 10/8, ngày 10 em mới đi làm tạm ngưng tiếp thì có bị trễ, có bị phạt gì không vậy các anh chị? Em cảm ơn.
Trễ rồi bạn ạ. Gia hạn tiếp bạn được 1 năm nữa, tuy nhiên phải làm trước 15 ngày trước khi hết hạn tạm ngừng cũ. H bạn kiểm tra hệ thống thuế xem, nhưng ko làm thủ tục hoạt động trở lại thì chắc vẫn đang là tạm ngừng. Nếu linh động được chắc bạn sẽ phải kèm công văn nêu lý do. Còn ko thì phải làm thủ tục hoạt động trở lại mấy hôm và sau đó lại làm thủ tục tạm ngừng nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA