Tặng file kế toán nội bộ trên excel

• Thread starter bms360
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
bms360

bms360

Thiết kế file excel theo nhu cầu cá nhân
2/7/15
141
42
28
34
Cần Thơ
www.thegioiexcel.com
Khóa học Quản trị dòng tiền
M

My Mít

Guest
29/11/16
3
0
1
32
Mảng hoàn thiện bên bạn bao gồm các khâu như thế nào?
Bên em thi công lắp đặt tấm ốp nhôm nhựa (alu), vách kính, cửa nhôm kính.
Quy trình thì vẫn có dự toán, mua vật tư và có đội thợ để thực hiện ạ.

S

sundances88

Guest
24/7/10
2
0
1
35
Hai Phong
anh ơi có file kế toán dịch vụ sửa chữa ô tô theo thông tư 133 ko ạ? Nếu có em xin 1 bản. mail em là msthao981988@gmail.com. Em xin chân thành cảm ơn

Sửa lần cuối:
G

globalvn

Guest
20/9/05
5
0
1
44
HN
Doanh nghiệp nhỏ và siêu nhỏ với lượng nhân viên kế toán không chuyên, hộ kinh doanh nhỏ lẽ có thể sẽ rất cần.
Bản này của bạn không có phần in phiếu xuất kho nhỉ?

bms360

bms360

2/7/15
141
42
28
34
Cần Thơ
www.thegioiexcel.com
Bản này của bạn không có phần in phiếu xuất kho nhỉ?
Bảng hiện tại mình share không có phiếu xuất kho cũng như phiếu nhập kho. Xấp tới mình sẽ share bảng có phiếu xuất kho và nhập kho. Thank bạn.

S

subong1517

Guest
6/2/17
5
0
1
34
Mình download về nhưng không thấy có phần BC dòng tiền, BC công nợ, BC nhập xuất tồn , in phiếu xuất kho như trong hướng dẫn.
Cho mình xin 1 bản qua mail nhé: mydieu.17@gmail.com
Mình cảm ơn!

S

subong1517

Guest
6/2/17
5
0
1
34
@Lặng Yên Mình download về nhưng không thấy có phần BC dòng tiền, BC công nợ, BC nhập xuất tồn , in phiếu xuất kho như trong hướng dẫn.

bms360

bms360

2/7/15
141
42
28
34
Cần Thơ
www.thegioiexcel.com
Mình download về nhưng không thấy có phần BC dòng tiền, BC công nợ, BC nhập xuất tồn , in phiếu xuất kho như trong hướng dẫn.
Cho mình xin 1 bản qua mail nhé: mydieu.17@gmail.com
Mình cảm ơn!
Hình ảnh trong bài viết mình có ghi rõ là bảng có phí...dành cho nhu cầu quản lý, nếu bạn chỉ cần quản lý thông tin và số liệu tồn kho, công nợ 1 cách tổng quát thì bảng tính đã hổ trợ tự động hết rồi.

S

subong1517

Guest
6/2/17
5
0
1
34
Hi bms 360,

bảng mình down ở sheet 1 THÔNG TIN CHUNG thiếu cột L,M,N ( tiền mặt, tiền trong TK) nên khi khi nhập liệu phần BC TỔNG HỢP không lên được phần "số dư tiền cuối kỳ"
Có phải mình down về bị lỗi không?
Mình cảm ơn!

bms360

bms360

2/7/15
141
42
28
34
Cần Thơ
www.thegioiexcel.com
Hi bms 360,

bảng mình down ở sheet 1 THÔNG TIN CHUNG thiếu cột L,M,N ( tiền mặt, tiền trong TK) nên khi khi nhập liệu phần BC TỔNG HỢP không lên được phần "số dư tiền cuối kỳ"
Có phải mình down về bị lỗi không?
Mình cảm ơn!

Đúng rồi bạn...không lỗi đâu, dòng số tiền cuối kỳ tại báo cáo tổng hợp là sơ sót quên bỏ đi, vì tính năng này chỉ trong bảng có phí, quản lý tk tiền, khi trong quá trình phát triển, lên thiết kế tổng thể nên nó dòng này.Bạn có thể để lại mail cho mình để mình gởi bạn bảng đã bỏ dòng tiền cuối kỳ nhé. Thank bạn

S

subong1517

Guest
6/2/17
5
0
1
34
Cho mình hỏi chút, khi nhập liệu xong có phải lưu để không bị MẤT hoặc SAI dữ liệu không?
Nếu có thì lưu bằng cách nào? Mình cảm ơn!

bms360

bms360

2/7/15
141
42
28
34
Cần Thơ
www.thegioiexcel.com
Cho mình hỏi chút, khi nhập liệu xong có phải lưu để không bị MẤT hoặc SAI dữ liệu không?
Nếu có thì lưu bằng cách nào? Mình cảm ơn!
bạn nhập liệu xong- thì cứ lưu lại như bao file excel khác thôi. bảng tính là 1 file excel thôi. ^^

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA