[Xin bộ chứng từ XNK đầy đủ]

• Thread starter Sam95
  • Ngày gửi
S

Sam95

Guest
15/8/15
2
0
1
28
Em chào anh chị ạ.em đang học môn giao dịch TMQT mà cần 1 bộ chứng từ xuất nhập khẩu đầu đủ của 1 công ty để làm bài thuyết trình.Anh chị có bộ chứng từ đầy đủ nào không,gửi cho em với ạ.Mail của em là nguyenthunga.chc.ftu@gmail.com.Em cám ơn mọi người !

Khóa học Quản trị dòng tiền
ryan_hieu

ryan_hieu

Cao cấp
Em nhận đc mail chưa ???

thank.
Hiện nay anh đang update lên 7 bộ chứng từ về nhập khẩu và xuất khẩu. các em có thể vào link này để tải về nhé: http://thutucxuatnhapkhau.net/services/ (nhìn bên tay phải có mục Download chứng từ nhập khẩu và xuất khẩu) nhớ bấm share và like để tải về nhé, đừng tiết kiệm nha các em !!!

Sửa lần cuối:
Phuocabcd

Phuocabcd

Sơ cấp
15/9/19
1
0
1
24
A ơi e đg học gnhhxnk và cần bộ chứng từ đầy đủ để làm bài thuyết trình .. a cho e xin với anh. E c.on a . Email cua e lephuoc24121999@gmail.com

L

luongtrang26

Sơ cấp
18/3/20
2
0
1
24
e đang học gnvchh ạ, a cho e xin bct xuất khẩu đường biển đầy đủ để làm thảo luận . E cảm ơn ạ, email của e: trangthuluongthi26@gmail.com

O

omachika

Guest
23/8/15
1
0
1
29
Anh ơi, hiện em cũng đang học môn GDTMQT và cũng cần bộ chứng từ nhập khẩu 2015 để làm thuyết trình. Anh có thể gửi cho em xin bộ chứng từ nhập khẩu đầy đủ đc không. Em cảm ơn anh. đây là email của em: anhphuong_cinna1601@yahoo.com

N

Ngọc Hoạt

Guest
18/10/15
2
0
1
38
[
[QOTE="ryan_hieu, post: 4150309, member: 755362"]Em nhận đc mail chưa ???

thank.[/QUOTE]
Em chào Anh ạ! Anh có thể cho e 1 bộ chứng từ xuất khẩu hoặc nhập khẩu năm 2014 hoặc 2015 được không ạ.! Em đang học môn kế toán tài chính, cô giáo e y/c làm bài thuyết trình về kế toán xuất nhập khẩu ạ! Gmail của e là:ngochoat0911@gmail.com
Chân thành cảm ơn anh ạ!
Em nhận đc mail chưa ???

thank.
Anh co
"ryan_hieu, post: 4150309, member: 755362"]Em nhận đc mail chưa ???

thank.[/QUOTE]
Em chao

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,671
1,370
113
50
TP.HCM
@Ngọc Hoạt : ý bạn cần gì vậy?

N

Ngọc Hoạt

Guest
18/10/15
2
0
1
38
Dạ em nhận được rùi anh Hiếu ạ.! Nhưng em đọc mà không thấy có bản hợp đồng đúng ko anh? Cảm ơn anh rất nhiều ạ!
Viet Huong. Mình đang làm bài thuyết trình về quy trình của hàng xuất nhập khâu. Lấy ví dụ bắt đầu từ 1 hợp đồng, đến các chứng từ liên quan=> định khoản=>ghi sổ.

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,671
1,370
113
50
TP.HCM
Các bạn nhắn tin riêng cho anh Hiếu nha.
1. Không nên cho địa chỉ email chốn công cộng.
2. Như vậy là vi phạm lỗi spam bài viết nha.

• Like
Reactions: vuthilamoanh0502
N

nhinhi111

Guest
16/2/16
2
0
1
28
Em chào các anh/chị ạ,
Em là sinh viên năm 2, hiện đang học môn Giao dịch thương mại quốc tế. Nhóm em có đề tài tiểu luận quy trình xuất khẩu một mặt hàng chủ lực ở Việt Nam. Cô yêu cầu phải có bộ chứng từ năm 2015 minh họa kèm. Chứng từ 2014 hay 2013 cũng không được chấp nhận. Nhóm em đã cố gắng tìm cả tết rồi nhưng vẫn không tìm được tại nhiều công ty người ta ngại public chứng từ. Anh/chị nào có bộ chứng từ xuất khẩu đầy đủ có thể cho nhóm em để tụi em hoàn thành bài tiểu luận được không ạ,
Em xin chân thành cảm ơn các anh/chị nhiều ạ.
Đây là mail của em ạ: small.s.rolling@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA