[Xin bộ chứng từ XNK đầy đủ]

• Thread starter Sam95
  • Ngày gửi
lalinmoon224

lalinmoon224

Guest
6/10/16
3
0
1
29
em chào anh/chị !
em đang học môn thanh toán quốc và đang rất cần một bộ chứng từ xuất khẩu . anh gửi cho em theo gmail này với ạ : nguyetanh7234@gmail.com
em cảm ơn nhiều ạ!

Khóa học Quản trị dòng tiền
E

elạine109

Guest
20/10/16
1
0
1
28
dạ các anh chị giúp em với ạ!!! em đang cần xin một bộ chứng từ đầy đủ về sản xuất xuất khẩu để làm bài môn Nghiệp Vụ Hải quạn!! mail của em là kun.yumy@gmail,com
em cảm ơn nhiều ạ

N

Nguyễn Thị Thúy Viên

Guest
14/10/16
3
0
1
27
Em chào anh chị ạ.em đang học môn giao dịch TMQT mà cần 1 bộ chứng từ xuất nhập khẩu đầu đủ của 1 công ty để làm bài thuyết trình.Anh chị có bộ chứng từ đầy đủ nào không,gửi cho em với ạ.Mail của em là nguyenthunga.chc.ftu@gmail.com.Em cám ơn mọi người !

N

Nguyễn Thị Thúy Viên

Guest
14/10/16
3
0
1
27
A ơi e đang học môn thanh toán quốc tế đang cần bộ chứng từ xuất nhập khẩu lắm ạ. A cho e nhé. Mail e là nguyenvien211@gmail.com ạ. E cảm ơn a

H

hongnguyen0326

Guest
9/6/13
3
0
1
33
Hà Nội
ơI, a có thể gửi cho em bộ chứng từ đầy đủ của xuất nhập khẩu mặt hàng gia công k ak? em cũng muốn tìm hiểu kế toán lĩnh vực này. mail của em là hongnguyen0326@gmail.com

ryan_hieu

ryan_hieu

Cao cấp
các bạn muốn tải tài liệu về bộ chứng từ xuất khẩu và nhập khẩu để phục vụ cho việc làm tài liệu của mình thì các em hãy vào đây
http://thutucxuatnhapkhau.net/services/

Nếu các bạn nào tinh ý hơn thì các bạn hãy dùng file chỉnh lại tên nhà xuất khẩu và nhập khẩu, thế là mình có một bộ mới rồi, còn dữ liệu thì các em cứ để i như vậy !!! nếu hay thì hãy like và share mới được tải về nhé em !!!

Sharing is giving !!!
0938.24.4404
A Hiếu,

• Like
Reactions: Phạm Hoàng An
Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,671
1,370
113
50
TP.HCM
Bộ chứng từ XK gỗ dán dành cho các bạn tham khảo.

Đính kèm

• Bộ chứng từ XK gỗ dán.pdf
    8.9 MB · Lượt xem: 407
  • Like
Reactions: Phạm Hoàng An
N

ngan_thai97

Guest
27/3/17
2
1
1
27
Em chào các anh/chị ạ,
Em là sinh viên năm 2, hiện đang học môn NGHIỆP VỤ NGOẠI THƯƠNG. Nhóm em có đề tài tiểu luận quy trình xuất khẩu một mặt hàng chủ lực ở Việt Nam. Thầy yêu cầu phải có bộ chứng từ năm 2016 hoặc 2017 minh họa kèm. Anh/chị nào có bộ chứng từ xuất khẩu đầy đủ có thể cho nhóm em để tụi em hoàn thành bài tiểu luận được không ạ,
Em xin chân thành cảm ơn các anh/chị nhiều ạ.
gmail của em là: Nganthai9812@gmail.com

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,671
1,370
113
50
TP.HCM
Em chào các anh/chị ạ,
Em là sinh viên năm 2, hiện đang học môn NGHIỆP VỤ NGOẠI THƯƠNG. Nhóm em có đề tài tiểu luận quy trình xuất khẩu một mặt hàng chủ lực ở Việt Nam. Thầy yêu cầu phải có bộ chứng từ năm 2016 hoặc 2017 minh họa kèm. Anh/chị nào có bộ chứng từ xuất khẩu đầy đủ có thể cho nhóm em để tụi em hoàn thành bài tiểu luận được không ạ,
Em xin chân thành cảm ơn các anh/chị nhiều ạ.
gmail của em là: Nganthai9812@gmail.com
Em chỉ cần đếm ngược từ bài viết của em lên trên 2 bài là thấy đường link để tải bộ chứng từ như mong muốn rồi nhé.

N

ngan_thai97

Guest
27/3/17
2
1
1
27
các bạn muốn tải tài liệu về bộ chứng từ xuất khẩu và nhập khẩu để phục vụ cho việc làm tài liệu của mình thì các em hãy vào đây
http://thutucxuatnhapkhau.net/services/

Nếu các bạn nào tinh ý hơn thì các bạn hãy dùng file chỉnh lại tên nhà xuất khẩu và nhập khẩu, thế là mình có một bộ mới rồi, còn dữ liệu thì các em cứ để i như vậy !!! nếu hay thì hãy like và share mới được tải về nhé em !!!

Sharing is giving !!!
0938.24.4404
A Hiếu,
thưa anh! Em chỉ down được một bộ mà bộ đó chưa đầy đủ ạ. Em hỏi thầy rồi ạ. Có gì anh giúp em với ạ. E cảm ơn a nhiều.

• Like
Reactions: luongtrang26
Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,671
1,370
113
50
TP.HCM
thưa anh! Em chỉ down được một bộ mà bộ đó chưa đầy đủ ạ. Em hỏi thầy rồi ạ. Có gì anh giúp em với ạ. E cảm ơn a nhiều.
Chưa đầy đủ là thiếu gì? Bạn cần thêm chứng từ gì, cần liệt kê ra thì mọi người mới có thể giúp bạn.

• Like
Reactions: ryan_hieu
T

Toan97

Guest
11/4/17
1
0
1
26
Chào anh chị hiện e đang học Nghiệp Vụ Ngoài Thương nên e đang tìm bộ chứng từ có đầy đủ
Tên Hàng (Commodity)
Chất lượng ( Quality)
Số lượng (Quanlity)
Giá cả ( Price)
Giao hàng (Delivery)
Thanh Toán (Payment)
A chị nào có bộ chứng từ 2015 đến 2016 hay theo incoterm 2010 giúp em với hay gửi qua mail : truongtoan0511@gmail.com
Em xin cảm ơn ạ

A

atuapd

Guest
25/4/17
2
0
1
28
Chưa đầy đủ là thiếu gì? Bạn cần thêm chứng từ gì, cần liệt kê ra thì mọi người mới có thể giúp bạn.
Chào anh chị hiện em đang học XNK, em cần tìm thêm Chứng từ thanh toán (Thư tín dụng đối với phương thức thanh toán tín dụng chứng từ, điện chuyển tiền đối với phương thức chuyển tiền, chỉ thị nhờ thu đối với phương thức nhờ thu), vận đơn bảo hiểm nữa ạ

M

minhai1085

Guest
25/4/17
1
0
1
26
Em chao các anh/chị ạ,
Em là sinh viên năm 2, hiện đang học môn kỹ thuật nghiệp vụ ngoại thương. Nhóm em đang làm về quá trình xnk nên anh/chị có thể cho em xin 1 bộ chứng từ được không ạ,
Em xin cảm ơn chân thành các anh/chị nhiều.
Đây là mail của em : minhai1045@gmail.com

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,671
1,370
113
50
TP.HCM
Em chao các anh/chị ạ,
Em là sinh viên năm 2, hiện đang học môn kỹ thuật nghiệp vụ ngoại thương. Nhóm em đang làm về quá trình xnk nên anh/chị có thể cho em xin 1 bộ chứng từ được không ạ,
Em xin cảm ơn chân thành các anh/chị nhiều.
Đây là mail của em : minhai1045@gmail.com
Bộ chứng từ XNK, em đọc lùi lên vài bình luận sẽ thấy đường link để tải về nhé.

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,671
1,370
113
50
TP.HCM
Chào anh chị hiện em đang học XNK, em cần tìm thêm Chứng từ thanh toán (Thư tín dụng đối với phương thức thanh toán tín dụng chứng từ, điện chuyển tiền đối với phương thức chuyển tiền, chỉ thị nhờ thu đối với phương thức nhờ thu), vận đơn bảo hiểm nữa ạ
Chị đang nhờ xin, có sẽ đính kèm trên đây cho các bạn tham khảo. Tuy nhiên, khái niệm vận đơn bảo hiểm thì không có mà nó được gọi là Chứng thư bảo hiểm (Insurance Cetification) nhé.

L

lan kul

Guest
24/7/14
1
0
1
33
Thái Nguyên
Em nhận đc mail chưa ???

thank.
Hiện nay anh đang update lên 7 bộ chứng từ về nhập khẩu và xuất khẩu. các em có thể vào link này để tải về nhé: http://thutucxuatnhapkhau.net/services/ (nhìn bên tay phải có mục Download chứng từ nhập khẩu và xuất khẩu) nhớ bấm share và like để tải về nhé, đừng tiết kiệm nha các em !!!

T

Thanh Thao 09

Guest
2/10/17
1
0
1
27
Anh chị có thể cho em xin bộ chứng từ về xuất khẩu CÀ PHÊ không ạ. Em cần cụ thể của một doanh nghiệp xuất khẩu CÀ PHÊ để thuyết trình . Em cám ơn anh chị nhiều ạ

N

nguyet 0107

Guest
29/10/17
1
0
1
27
anh chị ơi , hiện e đang học môn thanh toán quốc tế và đang rất cần một thủ tục chứng từ xuất khẩu đầy đủ. Anh chị cho em xin với ạ
Gmail của em là: nguyetminh553@gmail.com
em cảm ơn anh chị nhiều ạ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA