Tìm trung tâm học tiếng anh?

• Thread starter underware
  • Ngày gửi
ptnthuy93

ptnthuy93

Cao cấp
17/9/15
359
31
28
31
Mình thấy học cô Mai Phương của trung tâm ngoại ngữ 24h dạy được đấy, cô có giáo trình riêng dễ hiểu lắm. Các bạn có thể tham khảo.

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

PhongLan Phan

Guest
15/3/15
1
0
1
32
Nếu bạn muốn học online để đỡ mất thời gian đi lại thì trang web của gia sư toeic này cũng khá tốt nè. Học toàn bộ online và có người hướng dẫn kĩ lưỡng việc học cho bạn luôn. Người hướng dẫn đều là những người có chuyên môn về ngoại ngữ, bạn vừa được học ngữ pháp, nếu muốn cũng có thể giao tiếp bằng tiếng anh với người hướng dẫn lun :p

ptnthuy93

ptnthuy93

Cao cấp
17/9/15
359
31
28
31
Nếu bạn muốn học online để đỡ mất thời gian đi lại thì trang web của gia sư toeic này cũng khá tốt nè. Học toàn bộ online và có người hướng dẫn kĩ lưỡng việc học cho bạn luôn. Người hướng dẫn đều là những người có chuyên môn về ngoại ngữ, bạn vừa được học ngữ pháp, nếu muốn cũng có thể giao tiếp bằng tiếng anh với người hướng dẫn lun :p
trang nay ma muốn đăng ký học giao tiếp thì bao nhiêu a, học qua skype ha bạn

Vũ Tiểu Điệp

Vũ Tiểu Điệp

Trung cấp
5/6/15
145
41
28
Bạn mình bám trụ TE ở cô mai thầy giảng thủ đức, chẳng khá lên đc mấy, mình học lớp cô Thủy gần cô mai thầy giảng á, được 1 khóa rồi bỏ, còn mình vừa học giao tiếp, vừa học TE ở trung tâm ngoại ngữ, khá lên nhanh chóng.Vì muốn nghe được bạn phải luyện nghe, luyện nói, nắm được cách luyến láy của người bản xứ. Chứ mình thấy TE các nơi toàn dạy phần đọc không, trong khi phần nghe dễ lấy điểm hơn! Tự học online cũng tốt lắm bạn, hoặc vừa học giao tiếp lẫn TE mới khá nhanh được!

V

Vũ Thanh Tình

Guest
9/9/15
1
0
1
30
Bạn mình học Toeic theo nhóm gia sư , thầy bao đậu 550 /2 tháng mà hình như có mấy trăm , tụi nó học có 2 đứa ah . Bạn muốn học thì mình cho bạn thông tin. :))

Vũ Tiểu Điệp

Vũ Tiểu Điệp

Trung cấp
5/6/15
145
41
28
Bạn mình học Toeic theo nhóm gia sư , thầy bao đậu 550 /2 tháng mà hình như có mấy trăm , tụi nó học có 2 đứa ah . Bạn muốn học thì mình cho bạn thông tin. :))
Cảm ơn bạn đã giới thiệu. mình ra trường rồi! TE của m đc 720, nên m cũng k muốn học TE nữa, muốn chuyển sang những cái khác!

L

Lương Diễm Tuyền

Guest
9/10/15
0
0
1
31
Mình học cô Hương khoảng 2 năm thì thi đc 905 TOEIC đó bạn. Lúc mình vô mất căn bản nên cô dạy lại từ đầu luôn á. Cả nghe nói đọc viết chứ k riêng TOEIC bạn nhé. Học cô hơi cực nhưng bạn siêng thì đc điểm cao thôi, rất có ích. Cô ở SG
https://www.facebook.com/englishclass.wearepro?fref=ts

tung6213

tung6213

Trung cấp
30/10/12
130
14
18
tphcm
bạn nào ở gò vấp thì mình giới thiệu cho nhé.bao chất lượng luôn

T

tinhxua

Guest
7/10/15
3
1
3
25
Học TOEIC thì bạn có thể tìm hiểu những nơi học lấy mẹo cũng được. Nhưng theo ý kiến cá nhân mình thì nên tập trung học 4 kĩ năng thì sẽ tốt hơn nhiều. Nhất là kĩ năng nghe nói nên được chú trọng nhiều hơn. Bên cạnh đó, học lấy 4 kĩ năng giúp bạn tự tin trong giao tiếp.

N

Nguyễn Thu Hiền_TB

Guest
21/9/15
25
3
3
31
Các MEM có biết ở hà nội có chỗ nào học tiếng anh giao tiếp tốt thì thôg tin cho em với ah
Nhưng học phí nộp theo tháng ý ah
Lương kế toán của e không đủ đóng cả khóa học mà em kiếm hoài không thấy.
Thanks !

P

phannguyengina

Guest
27/10/15
1
2
3
34
Mình đang đi làm, muốn học thêm tiếng anh vì công ty mình là công ty nước ngoài , mà không biết học ở đâu, mọi người tư vấn nhiệt tình giúp em với ạ.

P

phannguyengina

Guest
27/10/15
1
2
3
34
Mình muốn tìm trung tâm có giáo viên nước ngoài để học, thích được nói tiếng anh lưu loát như người nước ngoài

• Like
Reactions: Midnight Lady
T

thusaigonweb

Guest
26/10/15
0
1
3
31
Quận Phú Nhuận
Bạn ở Tp Hồ Chí mÌnh hay đâu thế, nếu HcM thì mình giới thiệu thày cô người Philipin cho nhé, dạy cực ok, vui tính và thân thiện.

• Like
Reactions: linh_dan
M

Midnight Lady

Sơ cấp
19/10/15
5
0
1
47
Mình muốn tìm trung tâm có giáo viên nước ngoài để học, thích được nói tiếng anh lưu loát như người nước ngoài
Đến Hội đồng Anh, đầu đường Thụy Khuê bạn ạ. Học ở đó được phết, giáo viên nước ngoài dậy đấy.

ptnthuy93

ptnthuy93

Cao cấp
17/9/15
359
31
28
31
KOS, cũng giáo viên của BC b ah. mà thấy ra đề thi thử Ielts sát vs đề thi thật lắm.

P

pigcoca

Guest
29/10/15
0
0
1
33
Bạn có thể tham khảo bên anh ngữ tome nè, giáo viên giảng dạy rất nhiệt tình, mình học được 3 tháng rồi ok lắm. Có chương trình học thử nửa đó, bạn đến đăng ký xem sao.

M

MinhAn2811

Guest
31/10/15
1
1
3
27
Xin chào các đồng chí !

Mình mới mời được 1 thầy giáo người bản xứ cùng tham gia buổi nói chuyện qua skype để rèn luyện khả năng giao tiếp cũng như tạo được môi trường nói tiếng anh chuyên nghiệp. Thầy hẹn tối thứ 5 tuần sau sẽ cùng nói chuyện về 1 chủ đề nào đó. Chủ đề sẽ do chúng ta lựa chọn ví dụ như về kinh tế, kế toán,.... bất kể chủ đề gì để chúng ta có thể luyện giao tiếp, trò chuyện thoải mái. Mọi người có ai muốn cùng vào tham gia thì để lại skype mình sẽ add vào group trên đó va chúng ta sẽ cùng nhau luyện nói, càng đông càng vui chứ thiết nghĩ mỗi mình thì ngại lắm :)

• Like
Reactions: Michelle.Nguyen
K

kutjt

Guest
23/9/15
40
7
8
32
Chỉ mình học tiến anh với

M

MinhAn2811

Guest
31/10/15
1
1
3
27
Cám ơn bạn đã tham gia cùng mình. Bây giờ đã có hơn 5 người rồi. Bạn nào tham gia thì để lại skype nha. The more the merrier ( Càng đông càng vui ) :))

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA