Tìm trung tâm học tiếng anh?

• Thread starter underware
  • Ngày gửi
H

hoangtung_lam

Guest
5/1/15
0
0
1
33
mình học ở RES mấy khóa thấy cũng tốt lắm, bên này giáo viên thân thiện, cũng nhiệt tình nữa, bạn xem thử thong tin các khóa luyện thi ielts, toeic ở đây nhé http://res.vn/cac-khoa-hoc/luyen-thi-toeic/

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thaolinh89

Guest
16/1/15
2
0
1
35
Mình ở Hà Nội nè, Có ai biết hà nội có thầy cô nào dậy tốt k>?
Mình đang học trong trung tâm tiếng anh cô Tuyến ở 175 Xuân Thủy (gần ĐH quốc gia). Bài final test Pre - Toeic của mình còn cao hơn cả điểm cam kết đầu ra của trung tâm nữa, thầy giáo của trung tâm vui tính dã man ấy

B

BaoChau109

Sơ cấp
5/10/13
11
2
3
34
Hà Nội
toeic365.com
Hoặc bạn có thể tự luyện với phương pháp học Toeic online. Mình thấy trang Toeic365.com có khóa Toeic 250-500 dành cho người bắt đầu đấy. Giải thích và dịch nghĩa tiếng Việt rất dễ hiểu. Bạn tham khảo nhé.

Đoàn Thu Đào

Đoàn Thu Đào

Guest
5/12/14
6
31
13
33
ILi dạy ok bạn ak, vừa có thể giao tiếp tốt sau này xin việc cũng ok luôn hihi[/Q

Mình cũng học chỗ này nè , mình học ở đó hợp nên học được nhiều khóa lắm học từ lớp căn bản sang giao tiếp rồi tới lớp luyện thi ielts luôn, học lâu đến mức mấy anh chị văn phòng nhìn nhớ mặt nhớ tên thành học viên vip luôn J, nói chung bên đó học phí rẻ mà giáo viên giảng dạy chất lượng có kinh nghiệm với cách giảng dạy lôi cuốn hẳn, mình xem trên fb thấy đang được giảm 10% đó, haizzz chỉ tiếc tớ học xong các khóa ở đấy mất rồi @@. Ai có nhu cầu thì thử tham khảo trung tâm này xem sao nha. Chúc bạn học tốt.

P

PhongLan Phan

Guest
15/3/15
1
0
1
32
Chào cả nhà, mình đang cần bằng tiếng anh Toeic từ 500d trở lên, các bạn biết chỗ nào dạy tốt, học phí ổn đừng quá đắt nhé. VUS hay AMA gì đấy có học thử rồi mà không vô nên bỏ qua mấy trung tâm đấy nhé. À ở quận 10 càng tốt nhé, vì mình trọ ở quận 10 gần trường.

Bạn nào tư vấn giúp mình sẽ hậu ta cho nhé :015:

Mình nghĩ để đạt TOEIC điểm cao, bạn còn cần một vốn từ vựng kha khá để trả lời trong thi TOEIC. Bạn có thể tham khảo học từ vựng tiếng Anh online bằng trắc nghiệm thông minh tại đây http://leerit.com/wordlists/tu-vung-toeic/

Ngoài ra, trên blog của LeeRit còn có một loạt bài về tiếng Anh tự giới thiệu bản thân bằng nhiều cách khác nhau, bạn xem tại link này nhé: http://blog.leerit.com/gioi-thieu-ban-than-bang-tieng-anh-phan-2/

khoinguyen9942

khoinguyen9942

Guest
19/3/15
5
9
3
32
Thầy cô giáo ở ILI rất nhiệt tình và quan tâm đến học viên. Giáo trình học với nhiều topic hay và bổ ích. Chất lượng giảng dạy khá tốt. Tạo được môi trường thân thiện giữa giáo viên và học viên. Mình rất vui khi được học tập và giao lưu với thầy cô và các học viên khác tại đây bạn ạ,hi hi
Lớp học khoảng bao nhiêu người vậy bạn???

A

ans english

Guest
29/3/15
1
0
1
41
Mình có mở lớp tiếng Anh, và Luyện Thi Các Môn Du Học, tên là: ANS ENGLISH HUT, website là:
Các bạn tham khảo:

CHƯƠNG TRÌNH ANH NGỮ:
1) IELTS, TOEIC
2) Chương trình Anh Ngữ PTCS & PTTH, lớp 6->12
3) Luyện thi Đại Học môn Tiếng Anh
4) Tiếng Anh Giao Tiếp, Tiếng Anh Thương Mại
5) Chương trình Anh Ngữ Người Lớn
6) Luyện thi vào top ten Đại Học Anh-Úc-Mỹ

LUYỆN THI ĐẠI HỌC VÀO ĐẠI HỌC ANH-ÚC-MỸ:
1) Accounting (Kế Toán) lớp 11, 12
2) Economics (Kinh Tế) lớp 11, 12
3) Business Management (Quản Trị Kinh Doanh) lớp 11, 12
4) English-Literature (Văn Học Anh) lớp 11, 12

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
N

nghoang1134

Guest
31/3/15
0
0
1
32
Trường Tây Anh Mỹ (WABS) dạy tốt ah bạn, mình từng học ở đây và đạt được 550, thầy cô rất tận tình và vui tính nên học cũng thoải mái lắm. Hiện tại hình như bên trường đang có chương trình giảm 50% học phí cho khóa TOEIC + anh văn giao tiếp. Bạn xem thêm thông tin ở trang này nhe

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
C

cuoc_song_tuoi_dep

Guest
13/4/15
2
0
1
34
mình trước cũng học qua bên AMA đóng gần 30 triệu cho khóa 1 năm, nhưng mà ko thể chịu nổi cách học, đành bỏ tiền bỏ của, bây giờ thì mình tìm dc trung tâm khá chất lượng là kos.edu.vn có dạy toeic và ielts đó, bạn thử tìm hiểu xem sao nhé

T

trongviethaui

Guest
23/4/15
0
0
1
34
Mình học ở t.t Flat Worrld (số 2 ngõ 62 Ngọc Hà)
học phí là 2tr4, sĩ số 10ng/lớp, cam kết đầu ra.
Tháng 12/2014 mình có thi thì đc 910 TOEIC.
Đt trung tâm: 04 665 77771

H

hieunhi2251

Guest
25/4/15
0
0
1
29
ở bình dương có chỗ nào không vậy

L

luathuong

Guest
5/5/15
0
0
1
28
trung tâm anh ngữ TOME dạy av giao tiếp hay lắm bạn nha.được học cả với giáo viên nước ngoài nên khả năng nói cải thiện nhanh chóng.hiệu quả lắm đó bạn.bạn vào tìm kiếm trung tâm anh ngữ Tome thử xem sao nha.

B

bocaptim

User đã bị cấm truy cập
14/5/15
9
5
3
34
vừa lấy được bằng toiec vừa luyên giao tiếp tốt luôn thì càng thích. Mình khoái học với giáo viên người nước ngoài lắm, thấy mấy thầy thân thiện vô cùng

susu.botmi

susu.botmi

Guest
18/9/15
0
0
1
30
Mình luyện thi toeic ở lớp thầy Giảng cô Mai quận Thủ Đức.Ý kiến cá nhân mình là k đc hài lòng.Phòng học lớp khá nhỏ trong khi sỉ số lớp mình hơn 150 ng. Nhiều bn phải ngồi trên khoảng trống giữa 2 dãy bàn để nghe giảng.Bàn ghế kê rất rất sát nhau.Cô giảng bài nhìn trẻ măng( như trợ giảng) và đi trễ 15p...xong cô cười trừ và bảo cố ý đi trễ để chờ các bn ở xa.ca mình học là 5:30 thứ 246.Mình k thể thở nổi cũng như chép bài trong 1 không gian như thế.Khi mình feed back lại phòng đăng kí thì họ bảo sẽ ghi nhận và k chịu đựng đc thì chuyển ca vì khi nào cũng đông.Đây là trải nghiệm của mình.Các bn có thể tham khảo

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA