13 năm phát triển bền vững

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
ngannhat

ngannhat

Cao cấp
20/8/15
342
92
28
41
MÌnh cũng đùa cho vui ( một cách xả stress) @To Nhu Ngoc.

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113
50
TP.HCM
@ngannhat @To Nhu Ngoc @Lặng Yên : hay chúng mình hẹn hò riêng đi nhỉ?

• Like
Reactions: ngannhat
Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113
50
TP.HCM
Bạn thấy To Nhu Ngoc: ( Nhưng phải công nhận chị Viet Huong ... rất tuyệt. Em xem hình cũng thấy mê ). Chứ nói gì đến ( người già ) như bọn anh.
Em xem clip sn web miền bắc đó chị. Nhưng chỉ nhận ra đc có Chị với a Thanh Nam thôi. E cũng hi vong có thể gặp mặt mọi ng :)
Hị..hị... được khen là thích ngất luôn đấy ạ. Cảm ơn anh Huê và bạn Ngọc (cơ mà chả biết bạn gái hay bạn trai nhỉ?)!

To Nhu Ngoc

To Nhu Ngoc

Cao cấp
13/4/15
325
75
28
40
Hai Phong
Hị..hị... được khen là thích ngất luôn đấy ạ. Cảm ơn anh Huê và bạn Ngọc (cơ mà chả biết bạn gái hay bạn trai nhỉ?)!
Về mặt nội tâm e ko phải con trai;), về mặt hình thức cũng chưa có ai nói e nam tính cả chị ah:);). Em chỉ không đc duyên dáng như các chị các bạn có mặt trg clip sn web thôi chị:(;).

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113
50
TP.HCM
Sao anh trai không có phần vậy !! Đúng là dân kế toán nữ thịnh nam suy rồi.:eek::oops:
Hi..hi... chỉ dám rủ mấy bạn nhỏ hẹn hò thôi ạ. Rủ anh... lỡ cháy nhà em đền sao kịp. :D
Khi nào chị có dịp ra Hải Phòng chúng mình hẹn hò riêng nhé;).
Chị ở HP cách đây đúng 1 tháng mà không biết để hẹn em. Hy vọng sẽ sớm có dịp hội ngộ.

To Nhu Ngoc

To Nhu Ngoc

Cao cấp
13/4/15
325
75
28
40
Hai Phong
Hi..hi... chỉ dám rủ mấy bạn nhỏ hẹn hò thôi ạ. Rủ anh... lỡ cháy nhà em đền sao kịp. :D

Chị ở HP cách đây đúng 1 tháng mà không biết để hẹn em. Hy vọng sẽ sớm có dịp hội ngộ.
Tiếc thế chứ:(. Lần sau chị nhé:)

• Like
Reactions: Viet Huong
ngannhat

ngannhat

Cao cấp
20/8/15
342
92
28
41
Ok. Nhớ nhé ko được quên đâu đó:);)
NHớ chứ bởi đó là lời hứa của mình với con gái mà. hè năm đó cháu thi hết cấp 1 lên cấp 2 mình sẽ cùng gia đình ra bắc chơi gốc ở đó mà

To Nhu Ngoc

To Nhu Ngoc

Cao cấp
13/4/15
325
75
28
40
Hai Phong
NHớ chứ bởi đó là lời hứa của mình với con gái mà. hè năm đó cháu thi hết cấp 1 lên cấp 2 mình sẽ cùng gia đình ra bắc chơi gốc ở đó mà
Quế gốc ngannhat o đâu vậy?

ngannhat

ngannhat

Cao cấp
20/8/15
342
92
28
41
Ba mình ở Bắc Giang, mẹ ở Hải Dương . nếu mình bay ra thì chắc sẽ đi Cáp Pi Hải PHòng nhà dì mình gần đó dễ mượn xe đi chơi:):):)

To Nhu Ngoc

To Nhu Ngoc

Cao cấp
13/4/15
325
75
28
40
Hai Phong
Ba mình ở Bắc Giang, mẹ ở Hải Dương . nếu mình bay ra thì chắc sẽ đi Cáp Pi Hải PHòng nhà dì mình gần đó dễ mượn xe đi chơi:):):)
ok đến lúc đó gặp bạn. Mình cũng gần đó.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA