Thuế nhà thầu tại campuchia

• Thread starter băng dương
  • Ngày gửi
B

băng dương

Guest
25/11/15
1
0
1
35
Hiện tại công ty bên em có một đơn hàng thi công nội thất bên campuchia mà bên họ yêu cầu mình phải nộp thuế nhà thầu.em mới vào làm nên cũng chưa hiểu về cái này lắm, sếp em lại không muốn đóng thuế này, anh chị nào có kinh nghiệm về vấn đề này tư vấn em với.
Em cảm ơn !

Khóa học Quản trị dòng tiền
Hien

Hien

WKTER
Thành viên BQT
18/2/05
4,303
1,509
113
Hà Nội - Thái Nguyên
Hiện tại công ty bên em có một đơn hàng thi công nội thất bên campuchia mà bên họ yêu cầu mình phải nộp thuế nhà thầu.em mới vào làm nên cũng chưa hiểu về cái này lắm, sếp em lại không muốn đóng thuế này, anh chị nào có kinh nghiệm về vấn đề này tư vấn em với.
Em cảm ơn !
Ca này chắc bạn phải nghiên cứu Luật thuế Campuchia hay thuê tư vấn bên đó chứ ở đây chắc khó có người tư vấn tốt cho bạn được rồi.

Bạn cũng có thể tìm các bạn nào đã từng làm các dự án của Viettel bên đó chắc các bạn ấy có thể giúp được bạn.

• Like
Reactions: băng dương
S

springxing

Sơ cấp
26/7/17
34
1
8
33
Em cảm ơn !
Chị ơi không biết chị còn trên diễn đàn này không ạ? bên chị thế nào rồi? có nộp thuế nhà thầu hay thế nào ạ? có khấu trừ được không ạ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA